Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m tại Đường T6 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường T6, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.Vị trí MT đường KD rộng 16m, gần Lê Trọng Tấn, công viên Tây Thạnh.DT 3.7x15m nhà 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      DT 4x17m 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh. Nhà mới có thể dọn vô ở ngay.Hẻm trước nhà 4m thông, sát khu dân cư Him Lam đầy đủ tiện...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      Q. 12: Chủ gởi.Giá: 8tỷ6 hạ còn 6tỷ6 căn nhà phố Lâm Thị Hố luôn.Chủ kêu bán lỗ là bán ngay nhất ạ.DT: 4x18 nhà 4 lầu luôn ACE ơi liên hệ e nhé.
      Đường Lâm Thị Hố, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 26 - Quận 12, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 130 m2 41,16 triệu/m2
      nhà cấp 4 MT Hiệp Thành 26 cách bên xe bus HT 100m.DT: 5x26m thổ cư đủ. Đang cho thuê.Giá 5.35 tỉ thỏa thuận.L/H: 0909 232 *** A Tuyến.
      Đường Hiệp Thành 26, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 48 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 48 m2 121,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán.ngôi nhà phố đường trương Phước phan, Bình trị đông, Bình Tân hoàn công xong đã ra sổ mới.Dt: 4 x 12 dt công nhận đủ 1 trệt, 1 lầu, sân...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lâm Thị Hố - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố vị trí đẹp, giá rẻ.MT Lâm Thị Hố, Tân chánh hiêp, Q12.DT: 4x18m công nhận 67 mét vuông, sàn 225 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3...

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 52 m2 120,2 triệu/m2
      Cần bán nhà phố Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh Đường nhựa 14m KD sầm uất thuận tiện di chuyển 52/26 m2 3.7 x 14 giá chào 6tỷ25 TL.Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 59 m2 93,23 triệu/m2
      bán ngay Soho Residence căn hộ góc view hướng Đông Bắc thoáng mát.DT: 59m2 gồm 2 PN, phòng khách và 1  toilet.Giá: 5,5 tỉ bao sổ, giá thật không...
      Dự án Soho Residence, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view biển, ngắm pháo hoa - rẻ nhất thị trường 5 tỉ - Sun Grand City HillSide Residence.Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 132 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 132 m2 49,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà phố đường đại họcT 41 P. Tân Hưng Thuận.DT 5.4x24 = 132m2 1 lầu.Khu vực này giá đất 90 tr/m2 nay gia chủ cần sử lý việc KD...
      Đường Đông Hưng Thuận 41, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 42 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 42 m2 141,67 triệu/m2
      Đ/c. Đường số 4, P. 11, Gò Vấp. oto vào ra thoải mái.DT: 3.5m x 12m.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu - gồm garage oto, phòng khách, bếp, 4 phòng.Hướng: Chính Đông.Giá...
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 140 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 140 m2 44 triệu/m2
      Dự án KDC Đảo Kim Cương (Diamond Island).Vị trí dự án: P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức.DT: 8m x 17,5m = 140 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường trước...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      ✅ Chỉ 5 tỉ - Nhà 5 Tầng - 5  phòng ngủ- 70m²(4,3x16m)- MT đường số ngay Đỗ xuân hợp PL B, Q.9 🔔 Mật tiền đường oto 8m rộng rãi sạch sẽ thông tứ phía,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 1 m2 tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 1 m2 6200 triệu/m2
      MT đường nhựa R 10m.Đường Vành Đai cụm CN Tân Hiệp.Khu vực định hướng phát triển SX KD, Thuận tiện xây dựng kho xưởng cho thuê và SX.
      Đường Công Triết, Xã Tân Hiệp, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 30/4 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu P. Phú Hoà. 1 sẹc đường 30/4. Gần nhà thờ Vinh Sơn Becamec, Thủ Dầu Một Bình Dương.- DT: 5x15 (74.44m2) Thổ cư: 64.6m2. Đường nhựa 5m...
      Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 90 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Đường nội bộ 12m, pháp lí bìa đỏ thổ cư 100 phần trăm vay bank thoải mái.Giá ngộp 5,7 tỉ.Quý khách có nhu cầu xin call ngay: 0943 287 ***.Chuyên...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 125 m2 54,4 triệu/m2
      Một mảnh đất nền giá rẻ cần bán nhanh.Vị trí khu dân cư Kiến Á, ngay Liên P., gần Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9.DT đất: 5x25. 125 mét ...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Hiên - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ view sông Hàn 102.2m2 - sổ hồng riêng lâu dài.* DT: 102.2m2.* chung cư tầng cao 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.