Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thọ Lão - Hai Bà Trưng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 26 m2 200 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất ngõ: NHÀ MẶT NGÕ TO HƠN PHỐ, trước nhà oto TRÁNH, KD tấp nập ngày đêm. NHÀ DÂN XÂY kiên cố, 26 mét vuông sàn, 3 tầng + tum, 2 ngủ,...
      Đường Thọ Lão, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 30 m2 196,67 triệu/m2
      Hạ 500 tr! cực hiếm Mặt Phố Nguyễn Xiển 26/30M-6T Chỉ 5.9 tỉ- KD Sầm Uất+ Vỉa Hè Rộng 6M- KD Sầm Uất Các Mặt Hàng+ Thiết kế thông sàn mỗi tầng 1 phòng +...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 2m tại Đường Trương Định, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 46 m2 123,92 triệu/m2
      Gia đinh tôi có ngôi nhà mặt phố Trương Định trước để cho thuê, nay cần chuyển đổi KD nên cần chuyển nhượng lại.Nhà vị trí đẹp ngay giữa phố Trương Định,...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Thượng Thanh - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Ảnh thật, thông tin thật 100 phần trăm Tết rồi, xách va li đến nhà mới ở thôi.Bán nhà tái định cư Thượng Thanh, Long Biên, HN. Dtich 40m2, MT 4m,...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Tầng trung.- logia hướng Tây Bắc, view nội khu.- DT trên sổ: 90m2 cả tường là 100m2.chính chủ mới mua căn hộ chung cư...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 0 m2
      + DT: 97,4 m2, ngang 5m x dài 19m, nở hậu, 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng 4 phòng ngủ... Quy hoạch đồng bộ, điện, nước âm, bàn giao thô.+ Phù hợp cho NĐT,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Lô B1.4 lk21 nhìn chợ và 10 tòa căn hộ chung cư tại Thanh Hà- Xung quanh đã có hạ tầng, tiện ích đầy đủ gần trường học, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,8 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 87 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Kingston, Phú Nhuận. 87 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Giá: 5,8 tỉ. chính chủ tặng nội thất,Tiện ích:...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 74 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố Camelia DT 5.7m x13m.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu: 3 PN, 3 vệ sinh.- Camelia là khu phố compound an ninh, riêng tư, công viên...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Bán căn 2 PN góc thoáng nhất Feliz En Vista - 6,1 tỉ (khách bấm vào xem thử tin thật).* Đăng tin nào thật tin đó - không đăng tin ảo.* Sàn bất động sản tư...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 84 m2 69,05 triệu/m2
      Cần sang nhượng gấp trước tết căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ với full nội thất, hướng gió thoáng mát tại The EverRich Infinity đc: 290 An...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. TP.HCM.Tổng DT: 4.967m.Phân khúc: căn hộ chung cư cao cấp.Tầng cao: 25 tầng nổi & 2 tầng hầm.Số...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, hướng Nam, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 115 m2 54,79 triệu/m2
      T12/2023 - Ngô Mạnh - Bán Grand View B - lầu cao - DT 115 mét vuông, giá 6 tỉ 3.- Thiết kế: 115 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet.- View...
      Dự án Grand View, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 55 m2 116,37 triệu/m2
      Vị trí: Đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Tổng DT: 4.967m.Phân khúc: căn hộ chung cư cao cấp.Tầng cao: 25 tầng...

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 131 m2 47,33 triệu/m2
      Bán 3 PN Imperia An Phú đầy đủ nội thất - Giá 6,2 tỉ:- DT 131m2, các phòng đều vuông vắn.- giá 6,2 tỉ.- đầy đủ nội thất.- Đã có SHR.
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 61 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 61 m2 104,92 triệu/m2
      Rất nhiều chung cư đang đc bán với mức giá ưu đãi.Độc quyền phân phối 3một căn hộ và rổ hàng cho thuê 1 - 2 - 3 phòng ngủ.1 phòng ngủ -...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 6 tỷ tại Đường Cô Giang - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 54 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Soho Residence tại Cô Giang, Q. 1.DT: 54 mét vuông, bao gồm 2 PN, 1 phòng  toilet. chung cư nằm tầng cao, nhà...
      Dự án Soho Residence, Đường Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phan Văn Đáng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Tư vấn giá trị lâu dài: 0935 708 ***.Tư vấn giá trị LN cao: 0935 708 ***.Tư vấn bất động sản cao cấp trung tâm: 0935 708 ***.* Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.