Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.210 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      "Bán căn hộ Grand View C Phú Mỹ Hưng q7 hướng TP về đêm rất đẹp, tầng cao không khói bụi.căn hộ Grand view block căn hộ C có phòng khách, 3 PN đều có...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường 3/2 - 15 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      Cập nhập rổ hàng sang nhượng The Park Avenue. Khách mua GĐ 1/2017 nay bán lại.+ Căn 2 phòng ngủ: Bán 4 tỉ có thuế giá trị gia tăng, tháp PA2 đã...
      Dự án The Park Avenue, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      chung cư trệt trên không tại tầng 5 khu Diamond gần hồ bơi, công viên trên không và các tiện ích nội khu.Tặng 1 chỗ để oto định danh trị giá 430 tr.DT:...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Vista Verde. Khu căn hộ chung cư vip bậc nhất tại Thạnh Mỹ Lợi.- DT: 82 mét vuông, view trực diện nội khu Vista Verde và...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 102m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh NT mới đẹp như hình.giá 5 tỉ 2 còn thỏa thuận. Giá này đã bao gồm toàn bộ thuế, phí,...
      Dự án Cosmo City, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 72 m2, giá 5 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      DT: 72m2, giá: 5 tỉNhà thô như hình kèm theo, Khách tuỳ ý thiết kế theo ý muốnTầng, view Hồ Bơi thoáng mát như hình, hiếm căn bán lạiTiện ích đầy đủ: Hồ...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất đường Huỳnh Tấn Phát, Khu phố 5, Thị trấn Nhà Bè, TP.HCMDT: 63,1m2.Giá: 5,9 tỉ.gọi ngay chính chủ để xem đất: 0905 400 ***
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 75 m2 tại Đường 11 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư.bán nhanh mảnh đất vàng. Đường 11P Linh Xuân chỉ 5 tỉ+HXT tránh thông đường 11+DT đất lớn 75 mét vuông nở hậu (4.5 x 18).+Hàng xóm...
      Đường 11, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm đường số 12 ,P. Trường Thọ thủ Đức - hẻm 5M nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách , bếp *Tiện ích xung quanh: gần...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 87 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết - Quận 4, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 87 m2 65,52 triệu/m2
      Thật quá hoá ảo 87m2 nhỉnh 5 tỉ.Check em trong ảnh để biết thật 100  phần trăm.Mô tả:hẻm ô tô thông tứ tung.Sát MT gần ngã 3 đường ô tô.Đang KD...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 16, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 92 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 92 m2 71,74 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi 5m đường Số 48, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức- Tp HCM- ĐỐI DIỆN VỚI trung tâm thương mại GIGAMALL- RA CHỢ HIỆP BÌNH CHỈ 300M- RA PHẠM...
      Đường Số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      H
      Nhà Đất Giá Rẻ Tp Hcm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 45 m2 tại Đường Trường Sa - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      * Q. 3 TRƯỜNG SA - ĐƯỜNG QUYẾT MẠCH _WIEW CÔNG VIÊN NGANG 4,5M x10M _sổ hồng riêng GIÁ CHỈ 5,9tỉ CÒN TL ..................................Mô tả : Kết...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 37 m2 158,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô - P5, Bình ThạnhKết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng, 4PNNội thất: tặng toàn bộ nội thất mới, xịnGần vòng xoay Nguyễn...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      P.14. Q. 4. ĐOÀN VĂN BƠ.HẺM 576./ CHÍNH CHỦ GỬI BÁN.DÃY PHÒNG TRỌ 72mv.THU NHẬP 15 tr/th.NHỈNH 6 tỉ.===========================.+ Hiện Trạng: SHR chính...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      hẻm xe hơi Vòng Xoay Lê Đại Hành Q.11 - 50m - 3 Tầng - Chỉ 5.1 tỉMô Tả:- DT: 50m(3.5 x 14.5)- Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ, Phòng khách,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 53 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      bán nhanh nhà CMT8, Q3hẻm 1/ ngắn. ô tô đậu cách nhà 3 cănDt: 3,4x15 CN 53m2 Hẻm sạch sẽ, an ninh, hàng xóm thân thiện. trồng nhiều cây rất mát mẻĐất Ở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định - Bình Thạnh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 35 m2 154 triệu/m2
      - DT: Ngang 5,7m ( Nhà mới đẹp - tặng nội thất đầy đủ cao cấp ) - Kết cấu : T3LST ( 3  phòng ngủ Master , 4  nhà vệ sinh )- Mô tả : Đông ...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 25 m2 tại Đường Vĩnh Hội - 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 25 m2 208 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ BÀN CỜ KIỂU MẪU 6M THÔNG THƯƠNG ĐỒNG BỘ - 1 TRỤC THẲNG CÁCH VĨNH HỘI 50m - HIẾM CHỈ NHỈNH 5 tỉ Mô Tả: - KDC hiện hữu sổ hồng NH hỗ trợ- Đường...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.