Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,65 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 130 m2 43,47 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 130m2, căn hộ góc, thiết kế 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.- DT 130m2 thông thuỷ.- Nhà như mới, nội thất cơ bản.- Sổ sẵn.-...
      Dự án Carillon 5, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 140 m2 45 triệu/m2
      LH: 0989 730 *** Mr Thanh.--------------------------------------------căn hộ chung cư 2  phòng ngủ:- Căn 2 phòng ngủ DT 101 mét vuông -...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất mặt tiền 8m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 140 Vườn Lài vào 2 sẹc KDC mới sạch sẽ đông đúc.DT: 8.4x12 = 5.750 tỉ.Đường: 10m.Trường 0908 894 *** chính chủ 100 phần trăm mua nha đất...
      Hẻm 140, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 0 m2
      Bán đất lô góc 2 MT hẻm 52 Vườn Lài gần uỷ ban P. An Phú Đông hẻm thông.DT: 83.6 mét vuông.Đường: 12m.Giá: 5,79 tỉ thỏa thuận 5. X tỉ chốt nhanh...
      Hẻm 52, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 144 - Tân Phú - Quận 9, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Nhà bán gấp MT đường 144 P. Tân Phú TP. Thủ Đức.- DT: 88,2m2 (ngang 5m) sử dụng 103m2.- Vị trí: Bán kính 500m đầy đủ tiện ích.- Hiện trạng: nhà cấp 4,...
      Đường 144, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 200 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 200 m2 26,75 triệu/m2
      Đất chính chủ bán hạ giá.Gia đình tôi có 5 lô liên kế mua năm 2021 giá mua 1 tỉ 050tr/lô. Giờ cần tiền nên bán giá giảm sâu. Đất bằng phẳng đẹp như tranh....
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Tân Thới Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất góc kế Tô Hiệu đường nhựa 8m thông ra đường Lý thánh tông, hẻm hông 8m, không lộ giới, KDC ổn định, đông đúc, an ninh, cách trường...
      Đường Tô Hiệu, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Gò Dầu - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô Gò Dầu, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.DT nhà: 4x15, hiện trạng nhà mới 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 toilet, vị trí đẹp...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Tân Hòa Đông - 14 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      -Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố-Nhà đẹp ở ngay có 3  phòng ngủ,3WC-MT ngay chợ Tân Hòa Đông-Đang cho thuê 12 tr/th-Xung quanh đầy đủ tiện ích-Thuận tiện...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 70 m2, hướng Nam tại Đường Hậu Giang - 12 - Quận 6, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 70 m2 92,15 triệu/m2
      Bán nhà khu Cư Xá Phú Lâm A ( hẻm 820 Hậu Giang P12 Q6 )- DT : 4 x 17m, vuông vắn không lộ giới. DT đất : 70m2 , DT sàn : 124m2. Nhà cũ 1 lầu tiện sơn...
      Đường Hậu Giang, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6tỉ, 2 MT hẻm - 1 SẸC hẻm xe hơi rộng 8m bán nhà Cách Mạng Tháng Tám Lý Thường Kiệt Tân Bình+ Nhỉnh 6tỉ- Hai MT hẻm xe hơi rộng, thoáng, sáng Khu dân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Hải Hà đang nhận ủy thác của các chính chủ khu cư xá Tự Do giới thiệu khách mua nhà của mình.Dãy nhà C- DT: 3 x 14.5m, hiện trạng cấp 4. Giá chỉ 5.7 tỉ...
      1025 Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 65 m2 83,08 triệu/m2
      Tân Phú - nhà 2 tầng - hẻm 4m, Lê Trọng Tấn - tặng đầy đủ nội thất - 65 mét vuông (4,5x15)m - giá chỉ hơn 5 tỉ xíu.- Vị trí hẻm đẹp thoáng ô tô,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hữu Trang - 10 - Phú Nhuận, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 65 m2 104,62 triệu/m2
      - Nhà hẻm 1/ cách 20m ra MT đường Trần Hữu Trang, P. 10, Phú Nhuận.- Giá siêu tốt 6,8 tỉ.- DT: 65 mét vuông. Nở hậu. Hẻm sau nhà 2m.- Tặng nội thất...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 68 m2 85,3 triệu/m2
      * Gấp bán nhà Quang Trung 4*17m vuông chuẩn, nhà 1 sẹc, cách 60m ra MT, chủ tự xây BTCT 4 phòng ngủ, sân thượng, nội thất ốp gỗ cao cấp* Nhà ngay chợ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 62 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Quận 9, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 62 m2 85,49 triệu/m2
      Siêu phẩm hàng ngộp giá rẻ nhất.Nhà 1 trệt 2 lầu ngay đường Lê Văn Việt, P. Hiệp Phú, TP Thủ Đức.DT đất ở 62m2.DT sàn 130m2.Giá 5,3 tỉ siêu rẻ.Nhà...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 66 m2 90,76 triệu/m2
      5.99 tỉ - NHÀ ĐẸP LÊ VĂN QUỚI -NGAY ngã 4 4 XÃ -HẺM NHỰA 8M- SÁT MT - 4 TẦNG - 66M2(3.9X 17M)- TIỄN ÍCH-DV-VP- công ty, KHU KD SẦM UẤT ..- Nhà :1 trệt 2...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường 34 - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi đường 34 Linh Đông cách Phạm Văn Đồng chỉ 500m.Duy còn 1 ngôi nhà hẻm đường 34, Phạm Văn Đồng, Hiệp Bình Chánh, ngay nút giao Kha Vạn Cân...
      Đường 34, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.