Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.206 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Mua ngay siêu phẩm đầu tư, biệt thự 135m2 KDT Centa Vsip TP Từ Sơn.Thông tin căn Villa: DTSD 15 x 19 135m2, DT tổng 3 sàn: 206,5 m2 Đường trước nhà 13m,...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 72 m2 tại Đường Đồng Khởi - Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 72 m2 86,12 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất KD sát bên BV Đồng Nai giảm giá mạnh.- DT: 4m x 18m + 2m (thoát hiểm).- pháp lí: Sổ riêng full thổ cư.- Đường nhựa 8m + vỉa hè 5m,...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      DT: 70m2.3 tầng 1 tum.Chỉ với mật độ xây dựng 15 phần trăm / DT tổng 55ha.Mật độ cảnh quan lên tới 85 phần trăm.ECO Village Saigon River là Đảo...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 101 m2, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 101 m2 66,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 2 - Nha Trang gần công viên lớn, gần Tố hữu.Gia chủ xây ở nên rất chắc chắn, gần công viên lớn.- Hướng: hướng Đông ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 3A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse gói 8 The Capella đường rộng 18m giá chỉ 5ty2.Nhà 1 trệt 2 lầu 3 PN 4 nhà vệ sinh 1 phòng khách, 1 bếp.Nằm trong...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 0 m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- DT 93,6m2 ngang 5,2m.- Lô sạch đẹp, hướng Tây.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt.- giá:...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 72 m2, hướng Đông tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc đường Phùng Thế Tài VCN Phước Hải- Nha trang.- S: 72 m2, ngang 5m, 1 trệt 3 lầu, 3 PN 4 tolet- tầng một: thiết kế quán coffee và 1...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 6 tầng, giá 6,5 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán nhiều căn Đẹp giá ngộp NH dành cho những NĐT thông thái.- Trục đường nhỏ 6.2 tỉ giâ 95 phần trăm xây 6 tầng cắt lỗ 300Tr.- Trục...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 4D - Sa Pa - Lào Cai

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      THÔNG TIN SIÊU PHẨM SWAN LEGEND SAPA Tên DA: SWAN LEGEND SAPA Vị trí: LK23, Khu tái định cư hướng Tây Bắc, Tổ 3, P. Phan Si Păng, TX Sa Pa Tổng DT dự...
      Đường Quốc lộ 4D, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Nhà ở, căn biệt thự liên kế, gần khu trung tâm hành chính mới.
      Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 40 m2, giá 6,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      KĐT PHÁP VÂN, HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, PHÂN LÔ 2 THOÁNG, 2 VỈA HÈ, KD ĐỈNH, ĐƯỜNG 3 XE TẢI ĐỖ CỬA.call ngay: E Tiến - DT 40m2 x 4.5 tầng, MT 3.6m( Giá thì...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      bán ngay lk khu B Geleximco Lê Trọng Tấn hàng xóm công viên Thiên Đường Bảo Sơn 6 tỉ 999.- Phố Lê Trọng Tấn là hòn ngọc phía Tây thành phố Hà Nội, nơi...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Bán căn 97 mét vuông view nội khu, khe thoáng, đường 12m, giá 5 tỉ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất:...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,1 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 104 m2 49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Trung Hòa, Cầu Giấy, 104 mét vuông lô góc, nội thất đẹpGia đình cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Yên Hòa...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      5.5 tỷ 95 m2 57,9 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà đẹp Nguyễn Xiển.- Giá 5.5 tỉ.- - DT 95m2, tặng nội thất đầy đủ trị giá 1,5 tỉ VNĐ.- - View toàn TP, thiết kế 3 ngủ, bếp, 2  phòng...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán căn hộ Center Point 27 Lê Văn Lương 100m - 3 phòng ngủ - nội thất đầy đủ - slot oto - 5.x tỉ.- Thiết kế 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cao cấp 3 phòng ngủ 145m2 căn hộ chung cư IPH (Indochina Plaza) 241 Xuân Thủy, đối diện ĐHQG, học viện Báo Chí và...
      Indochina Plaza, 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 145 m2 43,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 145 mét vuông đầy đủ nội thất đẹp CC Comatce Ngụy Như khôngn Tum.- DT 145 mét vuông | 3 phòng ...
      Dự án Comatce Tower, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.