Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.204 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      + Chủ cần bán nhanh nhà Trần Thái Tông - Cầu Giấy, DT 47m2, 4 tầng, MT 3.5m, nhà thiết kế đẹp, chắc chắn, nhà ngõ KD sầm uất đầy đủ các loại mặt hàng, hiện...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, hướng Đông - Nam tại đường Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Bán toà căn hộ mini thang máy tại Đông Ngạc, thang máy, 10 phòng khép kín, doanh thu 45tr/tháng:- DT 58 mét vuông xây mới 5 tầng, tum.- Tổng 10 phòng...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng Q. 7.Vị trí: Bên cạnh trung tâm triển lãm SECC, trung tâm hành chính Q. 7, trường Đinh Thiện Lý 2...-...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 3 tầng tại Đường Tên Lửa - Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Mã số: C885 (Việt).- DT: (4x14m). Công nhận: 53.4m2.- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu (3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh) nhà còn mới đẹp vô ở ngay.- pháp...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 53 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 53 m2 120,76 triệu/m2
      - DT: 53 mét vuông (7,9x6,7).+ Nhà 4 tầng:- Trệt: Phòng khách, sân để 3 oto.- Lửng: Khu làm việc và gian bếp.- Tầng 1, 2: 4 PN và 3  nhà vệ ...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      - Nhà bán - hẻm ô tô - tọa lạc đường Quang Trung - P. 8 - Gò Vấp.Giá: 5,2 tỉ thỏa thuận.- DT: Ngang 4.10m x dài 11m.- Trệt - 2 Lầu. - Phòng Khách, bếp,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      K
      Trần Hữu Cường Thiên Khôi Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tám Danh - 4 - Quận 8, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 52 m2 103,85 triệu/m2
      Q. 8.- Nhà đẹp lô góc thoáng mát.- ô tô tận cửa.- Qua Q. 1, Q. 5, Q. 3 & 10 chỉ 5 ph.- Chủ đang KD tại nhà.- Khu vực trung tâm, đầy đủ tiện ích.- pháp lí...
      Đường Tám Danh, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Nhà một trệt một gác lửng đường thông rất đẹp, P. Tang Nhơn Phú A, Q. 9.DT 5x20 phía sau ĐH giao thông cư dân iên tĩnh an ninh.sổ hồng.
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 62 m2 88,71 triệu/m2
      Khu phân lô - ô tô vào nhà - ngang gần 5m cực hiếm - một căn duy nhất.- DT: 62 mét vuông ngang 4.75m dài 13m vuông.- pháp lí rõ ràng, hoàn công...
      Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 65 m2 101,54 triệu/m2
      Tân Phú, Tân Sơn Nhì - Vị trí KD - DT 65m2 - 3 tầng - nhỉnh 6 tỉ.- Thông số: 4 x 15m, 65m2 sổ vuông, nở hậu nhẹ.- Vị trí KD đa ngành khu sầm uất Tân Sơn...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      + Vị trí gần đường Hiệp Bình, chợ Hiệp Bình.+ DT 5 x12 = 60 mét vuông. Nhà đẹp ở ngay.+ Kết cấu 2 tầng, 3 PN. Đặt biệt có PN ở dưới trệt cho người cao...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      KDC Bình Tân, gần Aeon Tân Phú - 4 tầng - hẻm ô tô - DT 75m2 - nhỉnh 5 tỉ.--------------+ Thông số: 4.5m x 14m, không lộ giới.+ Kết cấu: 4 tầng - 4...
      Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 83 m2 72,17 triệu/m2
      - Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu, chia làm 2 căn riêng biệt. Nhà vừa xây BTCT, khách chỉ xách va li vào ở. Chủ tặng nội thất đầy đủ gỗ quý.- DT: Ngang...
      Đường Số 45, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thuận - Quận 7, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 90 m2 67,78 triệu/m2
      hẻm xe hơi 7 chỗ - cư dân hiện hữu - ngang 4.1m nở hậu 90m2 - 6.1 tỉ.Mô tả:- 4.1 nở hậu 4.6m dài 20m.+ Phù hợp ở, xây mới, KD mua bán, xây căn hộ dịch ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Dĩ An - Dĩ An, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 81 m2 64,2 triệu/m2
      Bán ngôi nhà sát đường Nguyễn Tri Phương, P. Dĩ An, Bình Dương.DT: 81m2, thổ cư full.Nhà 1 trệt 2 lầu đã hoàn công. Gồm p khách, bếp, 4p ngủ, p thờ,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mân Thái - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini 4 tầng 8 phòng - biển Mân Thái thu nhập 35tr/tháng.- Vị trí trung tâm tiện ích nhà đẹp xây kiên cố vô ở liền đã hoàn công.- Tiện làm...
      Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 72 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quang Trung - Cái Răng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu giá quá tốt tại khu dân cư Hưng Phú 1 - Cái Răng - Cần Thơ.5 tỉ 500 tr (thỏa thuận chính chủ) bán ngay.Vị trí đẹp, trục đường này rất...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 180 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Văn Hoa - Biên Hòa, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 180 m2 34,45 triệu/m2
      Chủ cần vốn KD cần bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, hiện có 5 chung cư riêng đang cho thuê thu nhập 22tr/tháng gần Coopmart Biên Hoà, P. Thống Nhất.* Vị trí 2:...
      Đường Nguyễn Văn Hoa, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.