Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.199 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 40 m2 tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ VIỆT HƯNG, KD SẦM UẤT, VỈA HÈ THÊNH THANG- NHÀ DT 40m² MT 4M- KHU VIP, KD ĐỈNH- NHÀ NẰM Ở ĐOẠN ĐẸP NHẤT PHỐ- GIÁ CHÀO 7 tỉ HƠNliên hệ ngay...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 74 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố Camelia DT 5.7m x13m.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu: 3 PN, 3 vệ sinh.- Camelia là khu phố compound an ninh, riêng tư, công viên...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      + Chính chủ gửi bán 100 mét vuông đất liên kế đường 20.5m KDT Thanh Hà Cienco 5, Mường Thanh, GIá chỉ nhỉnh 6 tỉ, cơ hội đầu sinh lời cao tại thành ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      * Bán đất Dọc Bún, La Khê, Hà Đông, vỉa hè rông - đường oto tránh, 50m2 MT 4m, giá có 7 tỉ.+ Nhà vị trí cực đẹp, giữa các khu đô thị lớn như: khu đô thị...
      Dự án KĐT La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      miếng đất liên kế B1.1 lk 15 có tổng DT 90m2 tọa lạc trên con đường huyết mạch nằm giữa trung tâm dự án Thanh Hà Cienco 5, gần hồ điều hòa, xung quanh có...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 45 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ViLLa MiNi GÓC HAI MT TÂN CỔ ĐIỂN HXT THÔNG SIÊU VIP , XEM LÀ THÍCH LÀ NHÍCH Giá : 6,8 Tỉ TL Hướng : hướng Đông Bắc DT : 4.2 11m...
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 4

      6.7 tỷ 93 m2 72,05 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền lo gia đình nên bán nhanh căn hộ góc gần 100m2 view đẹp nhìn sang Empire city (Q2 cũ).- chung cư thiết kế nội thất xịn, 3 phòng ...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 70 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố khu biệt lập Camellia Garden.Khu bảo vệ 24/7, an ninh tốt.- DT: 5,7m x 13m- Có 3PN và 3 vệ sinh- Nhà đã hoàn...
      Dự án Camellia Garden, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hồng Hà - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh dự án Orchard Parkview 130 Hồng Hà, Phú Nhuận.- giá 6 tỉ.- Thiết kế thông thoáng, tầng cao, nội thất...
      Orchard Park View, 130, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,65 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      6.65 tỷ 102 m2 65,2 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư giá rẻ cao cấp Garden Gate - 102m2 3 phòng ngủ - Đã ký HDMB hỗ trợ vay đến 70 phần trăm - dự án 08 Hoàng Minh...
      Garden Gate, 08, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      The Aurora Phú Mỹ Hưng là dự án chung cư cao cấp toạ lạc tại Phố tài chính dịch vụ Nguyễn Lương Bằng, Số lượng giới hạn chỉ 95 căn, bàn giao thiết bị cao...
      Dự án The Aurora Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Hiền Trần - Sale Trực Tiếp Cđt Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 6,3 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 79 m2 79,75 triệu/m2
      - Kết cấu căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 79m2. - Nhà sạch và rất mới, cốt nhà đẹp, không thấm dột.- Layout...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 90 m2 67,78 triệu/m2
      Bán chung cư C/c Park Legend, đường Hoàng Văn Thụ, Q. Tân Bình.DT: 90m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ.Giá: 6.1ty.call ngay: 0909 228 *** Minh Sang.
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hồng Hà - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Orchard Park View - 85m2 3 phòng ngủ, 2 toilet - Đã ký HDMB htro vay đến 70 phần trăm 132 Hồng Hà, Q....
      Dự án Orchard Park View, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Cho Thuê/bán Căn Hộ Novaland Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,4 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 94 m2 57,45 triệu/m2
      Cần bán gấp căn tầng 16 dự án chung cư Star Hill Phú Mỹ Hưng Q. 7.DT: 94m2.Loại 3 phòng ngủ.View hướng ĐN nhìn Midtown.giá trước tết: 5.4 tỉ (thỏa ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ tháp C, vị trí đẹp, mua trực tiếp chủ đầu tư call ngay 0933 928 *** gặp Đình Sơn để xem thực tế.- DT 74m2, ôm trọn Hồ bơi và View...
      De La Sol, 01, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      Gửi đến a/c chung cư 2 PN đáng sở hữu nhất nhì thị trường Feliz En Vista ở thời điểm hiện tại, nhà mới đẹp chính chủ thiện chí, hiện đang để trống dọn vô ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 74 m2 77,03 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ mới nhất từ chủ đầu tư CapitalLand, sẵn sàng nhận nhà đón tết 2024.- Với DT 74m2, tầng trung view đẹp ôm trọn hồ bơi và trung tâm ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.