Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 9m tại Phố Tương Mai, giá 6,93 tỷ

      6.93 tỷ 55 m2 126 triệu/m2
      Thiện chí bán:+ Vị trí: Nhà nằm gần phố, ngõ thông, rộng, oto 4 chỗ vào nhà, gần Trường mẫu giáo, tiểu, trung học, nhiều trường đại học Bách - Kinh -...
      Phố Tương Mai, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 6 tầng, 32 m2, mặt tiền 8m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 32 m2 184,38 triệu/m2
      6 tầng thang máy - 10m ra mặt ngõ - 30m ra mặt phố - 5p ra ngã 4 Sở - phân khúc hiếm.+ DT: 32 mét vuông x 6 tầng, MT 8m.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp, chỉ...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Chưa tới 100tr/ mét vuông sở hữu ngay ngôi nhà mặt ngõ Kim Giang, Hoàng Mai một trong những khu vực nóng của BĐS hoàng mai, MT cực rộng, lên tới 5m...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Nhà 4 tầng kiên cố - mặt ngõ thông nhiều hướng - lô góc thoáng sáng.+ DT: 50 mét vuông x 4 tầng, MT 4m.+ Nhà nằm vị trí cực đẹp Ngõ 3m thông khắp...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 54 m2 120,38 triệu/m2
      - Nhà dân xây kết cấu chắc chắn, khách vừa ở, hoặc kết hợp cho thuê VP hợp lý.- Khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy, giao các tuyến phố Trần Duy Hưng, Nguyễn Thị...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      Góc thu hồi vốn.nhà để xe oto - thang máy - ngõ thông - chỉ hơn 6 tỉ.DT 50 mét vuông x 6 tầng nhà để xe oto.Chỉ hơn 6 tỉ.Nhà xây mới 6 tầng, thang...
      Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      Thụy Khuê 52m2x5 tầng - MT 4.5m thoáng sáng - hiếm nhà bán - 5, x tỉ.chính chủ anh Tuấn Anh làm ăn phát đạt thừa TS nên bán bớt.Khu vực rất nhiều tiện ích,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      Vip - hiếm nhà bán - chỉ hơn 6 tỉ - Lê Trọng Tấn - TX.5m ra oto tải tránh đỗ 24/24 - vừa ở vừa kd online.- 43m2 x 5T, MT 5m.- Mô tả: Ô.5m ra khu đô thị...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 45 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      Vị trí trung tâm P. Sài Đồng, Long Biên, hàng xóm vin, khu vực đa tiện ích, phát triển mạnh. KD sầm uất.DT 45 mét vuông, MT 3,6m thiết kế đẹp công...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Lê Trọng Tấn, Quang Trung, Hà Đông, DT 38 mét vuông, 5 tầng dân xây, ngõ oto. Giá chỉ nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà trung tâm Q. Hà Đông,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      Nhà đẹp Trương Định 58 mét vuông - DT rộng - MT 8,6 mét vuông - giá chỉ 5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí đẹp, cực gần phố. Cách nhà 5m có sân chung rộng để...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 86 m2 73,26 triệu/m2
      Rổ hàng hơn 100 căn cho quý KH lựa chọn.Cam kết làm hài lòng KH với rổ hàng đa dạng giá cực tốt và sự tư vấn nhiệt tình.gọi ngay phòng kinh doanh: 0702...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      * Thông tin chung căn hộ chung cư: (hình thực tế 100 phần trăm).- Tầng trung, tháp Cruz.- View city, lung linh về đem.- đầy đủ nội thất như...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ giá mềm nhất Tháp A, view nội khu lầu Trung dự án DeLaSol Q. 4.- DT 81m2.- giá 6,8 tỉ all in.- nội thất ...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      gọi ngay phòng kinh doanh: 0989 730 *** Mr Thanh.---------------------------------------------Tổng quan về dự án The Infiniti Riviera Point.Dự án The...
      The Infiniti Riviera Point, 584, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Keppel Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - De La Sol là dự án thuộc phân khúc chung cư cao cấp của CĐT tên tuổi có quy mô toàn cầu là CapitaLand (Singapore).- MT đường lớn, thông thoáng Tôn Thất...
      L
      Bach Nhu Properties Co., Ltd. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 84 m2 77,39 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ nội thất giá siêu mềm nhất Tháp A, view trực diện sông hướng đông dự án DeLaSol Q. 4.- DT 84 mét vuông.- Giá chỉ 6,5...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.4 tỷ 54 m2 118,52 triệu/m2
      Vị trí: Thảo Điền Green TDG 192 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2.Bán 8 căn 1  phòng ngủ tại Thảo Điền Green có giá hấp dẫn.Tầng 04, Căn 1 phòng ...
      Thảo Điền Green, 192, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.