Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hẻm 842, 4x17, hẻm nhựa 8m thông.
      Đường Ao Đôi, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 68 m2 tại Đường Chương Dương - Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 68 m2 85,15 triệu/m2
      + Đất KDC an ninh, ngay sát MT Chương Dương.+ DT: 4.2 x 16 = 68 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Mật độ xây dựng tự do lên tới 5 tầng.+ hẻm xe ...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 81 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      Bán đất MT KD khu Tên Lửa, Q. Bình Tân.- Đất trống tiện xây mới theo ý thích.- Tuyến đường sầm uất, tập trung nhiều shop, hotel, văn phòng công ty. Khu vực...
      Đường Số 42, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 63 m2 94,45 triệu/m2
      Hẻm 3m thông thoáng, nhà chính chủ chưa mua bán DT khủng giá bèo 63m 1trệt 1lầu 3 PN lớn 2 nhà vệ sinh nhà thông suốt Ở Q. 10 có 1 không 2 gần chợ...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      💥 CHỈ 5,3tỉ 💕TÂN PHÚ - TÂN KỲ TÂN QUÝ- HẺM oto- 56m² - 2 TẦNG 💕- DT 4x14m + Nhà nằm khu phân lô rất yên tĩnh,hẻm ô tô vào nhà, khách về nâng cấp lên...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 49 m2 110,21 triệu/m2
      30 LÂM VĂN BỀN P. TÂN KIỂNG QUẬ 7 NHÀ MỚI 2 TẦNG DT 5x10M NHỈNH 5 tỉ Nhà trệt, lầu 2 PN 2wcDT : Ngang 5 dài 10m2🎁 Tặng máy lạnh, sô pha, bàn ăn, tủ quần...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 3 tầng, 62 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 62 m2 96,78 triệu/m2
      *Hẻm 6m oto 7 chỗ vào nhà thoải mái, DT 60m2, căn biệt thự phố 3 tầng đúc mới đẹp ở ngay với 4 PN rộng, Đường Gò Dầu, VIP Tân Phú, giá chỉ có 6 tỉ.*DT:...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường 8 - 11 - Gò Vấp, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 44 m2 142,05 triệu/m2
      [ 6 tỉ 250 ] BÁN nhà mặt tiền X / 6 ĐƯỜNG SỐ 8 P. 11 Q. GÒ VẤP DT: 4,1 x 10,5m. Shcn đủ. Tặng đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào là ở ngay Kết...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Quốc Hưng - 13 - Quận 4, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà đường lê quốc hưng, khu vip, căn hộ góc, sát mt đường q4Nhà 3 tầng, 36m2Giá 5.8tygọi ngay 0342 576 *** thịnh
      Đường Lê Quốc Hưng, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay đất ngay gần bên toà nhà VCN Phước Hải - MT đường Văn Tiến Dũng (A2) - Giá 70 tr/m2.- Vị trí đắc địa, KD sầm uất.- Con đường an ninh, cây...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu mảnh đất 95 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Ngộp thật sự.- nền đất 3 MT đẹp nhất hẻm.- Đường chính 8m, thông tứ hướng.- KDC cao cấp gần vincom xa lộ thành phố Hà Nội.- Đã ép full cọc chịu lực 4...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Lê Văn Lương - Tân Kiểng - Quận 7, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đường trước nhà 3m5 Lê Văn Lương, P. Tân kiểng, Q. 7.===DT: 3.2m x 21.6m.DTS: 168 mét vuông.+ Vị trí phụ mọi nhu cầu xây mới của khách.+ Hiện tại 1...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 50 m2 129 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Linh Trung, P. Linh Trung, TP Thủ Đức.- Kết cấu xây dựng nhà: 1 trệt 2 lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh - Tặng full hơn...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ sót lại đất đảo vip Hoà Xuân, đối diện công viên, gần sông, trục thông giá đầu tư. Vị trí rất đẹp, thích hợp để ở hoặc đầu tư.Các vị trí đẹp rất...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      6.7 tỷ 150 m2 44,67 triệu/m2
      DT sử dụng 150m - tặng nội thất đẳng cấp châu Âu.- căn duplex thông tầng (2 tầng) với 4  phòng ngủ siêu đẹp.- Tặng nội thất đầy đủ nhập khẩu...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,52 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.52 tỷ 115 m2 48 triệu/m2
      Gia đình không ở đến nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Mandarin Garden, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 115m2, thiết kế 3 ngủ + 2 vệ...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Tôi muốn bán gấp chung cư ở Bonanza.S: 96.7 mét vuông.3 ngủ 2  nhà vệ sinh.BC: N - T.giá: 5tỉ.Nhà có slot để oto.Xem nhà contact: 0971 864 ***
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 135 m2 39,26 triệu/m2
      Em Minh Ngọc 0946 689 *** chuyên dự án Iris Garden cập nhật quỹ 38 căn bán mới nhất và chính xác nhất, giá siêu mềm nhất thị trường CCCC Iris Garden 30...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.