Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại 2 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán Khối đế nhà phố thương mại shophouse Tại dự án Ecohome 3 tòa N04 - N05.giá: 60tr/m2.DT: 80 - 120m2.Dân số dự án đông đúc, phù hợp...
      Dự án Ecohome 3, Đường Tân Xuân, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô LK tại khu đô thị Thanh Hà - Kiến Hưng - Hà Đông - TP Hà Nội.Lô B 1.1 LK 17 ô 13.DT 90m2.Tây Bắc.mảnh đất ngày cạnh trường học. Đường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 50 m2 113,6 triệu/m2
      - Vị trí nhà thuộc khu đất DV Đìa Lão, Kiến Hưng.DT 50 mét vuông.- Đường nhiều oto tránh vỉa hè cực rộng, oto dừng đỗ ngày đêm.- Hiện trạng có sẵn...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ba La - Phú Lãm - Hà Đông, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Cần bán ngay căn duy nhất giá rẻ khu vực Man Bồi Gốc Găng, Phú Lãm, Hà Đông.+ Thông tin chính xác 100 phần trăm, nhanh tay liên lạc Bà Địa.+ Phân lô...
      Đường Ba La, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 71 m2, giá 6,6 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 71 m2 92,96 triệu/m2
      - căn nhà phố Camellia giá tốt nhất dự án.- căn nhà phố hướng Đông, dtich 5.7x13 mét vuông hướng vô nội khu, hoàn thiện có nội thất giá 6.6 tỉ có...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 5

      6.5 tỷ 123 m2 52,85 triệu/m2
      căn hộ Hùng Vương Plaza.- DT: 123m2, 3 phòng ngủ, 3tolet, phòng khách, bếp, logia.- Giá 6.5 tỉ.- chung cư có hồ bơi + sân chung + sân sinh hoạt cộng...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 74 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 74 m2 91,9 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà phố Camelia DT 5.7m x13m.- Kết cấu nhà 1 trệt 1 lầu: 3 PN, 3 vệ sinh.- Camelia là khu phố compound an ninh, riêng tư, công viên...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Bán CH Nam Phúc PMH.- DT: 110 mét vuông.- Thiết kế: 03 PN, 2 WC.- Nhà đẹp, nội thất mới cao cấp như hình.- SHR trao tay, có ô đậu xe.L/H Nga 0908 448...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 118 m2 44,92 triệu/m2
      Gần tết chủ hạ giá bán nhanh chung cư Mỹ Khánh 3, căn hộ góc, 118 mét vuông, nội thất luxury, giá 5,3 tỉ coi nhà dễ.Gồm: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mỹ Khánh 3, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 97 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 97 m2 63,92 triệu/m2
      3 phòng ngủ sở hữu view nội khu hồ bơi + CV 36ha ngắm pháo bông. RẺ Nhất thị trường 6.2 tỉ BTP giá chốt trong tuần. liên lạc: 0942 988 ***/...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 11

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      (Cần bán nhanh) căn hộ cao cấp The Flemington.- Vị trí: 184 Đ. Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, TP.HCM.- DT: 97m, 2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc,...
      The Flemington, 184, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Sky Center Phổ Quang - Tân Bình:- DT: 97m2 có 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh giá 5.1 tỉ...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,2 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 0 m2
      Cần bán chung cư Midtown Tháp M8 Phú Mỹ Hưng Q. 7. DT 82,87m2, 2 PN, 2 WC, nội thất xịn xò. Bán giá 6 tỉ 2 giá sẽ hoàn lại 5 phần trăm ra sổ, có ô...
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Một trong những chung cư hiếm hoi bàn giao "sổ hồng" cho KH trước khi nhận nhà. căn hộ chung cư Cosmo City nằm nút thắt giao lưu giữa đường Nguyễn Văn...
      Cosmo City, 99, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,58 tỷ tại Đường 10 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 76 m2 73,43 triệu/m2
      Giỏ hàng Cardinal Court Phú Mỹ Hưng bán tháng 12/2023:contact chi tiết: 0932 026 *** - Mr Giang (zalo).Tophouse:+ Tophouse hiếm có khó tìm - 169m sàn + 142...
      Dự án Cardinal Court, Đường 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.22 tỷ 109 m2 47,89 triệu/m2
      Căn 3  phòng ngủ - DT lớn tại The Sun Avenue - Q2.Cần bán nhanh.+ shop tiện lợi, 3 hầm giữ xe rộng rãi, thoáng mát.+ Nội thất chỉn chu - Cao cấp.+...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 6,05 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 0 m2
      - Tầm view hồ bơi, logia hướng Đông Nam cực mát mẻ.- Loại 2  phòng ngủ.- DT 76.72m2.- căn hộ góc view hồ bơi.- giá 6,05 tỉ (căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 110 m2 59,1 triệu/m2
      Chào mừng anh/chị đến với chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng Q. 7.Gồm có:The Grande (M5) The Symphony (M6) The Signature (M7) Toà cuối cùng The Peak (M8).M5 - M6...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.