Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Gần Aeon Tân Phú - nhà đẹp 3 tầng ở ngay - hẻm ô tô - DT 60m2 - chỉ 5.35 tỉ.+ Thông số: 6m x 10m.+ Kết cấu: 3 tầng, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, sân...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp tại Đường Tân Hóa - Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Ngộp bank bán nhanh:- căn nhà phố Tân Hòa 2, Hiệp Phú, Q. 9.- Đường rộng 12m.- Cách ngã 4 Thủ Đức 1 kilomet.- DT: 93,6m2 ngang 5,2m.- Kết cấu: 1...
      Đường Tân Hòa 2, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Kỳ Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 nền đất liên kế có sẵn nhà tại đường 352, Kỳ Sơn, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.DT: 100 mét vuông/lô (tổng 200 mét vuông MT...
      Đường 352, Xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Lê Chân, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 90 m2 76,12 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt đường khu Quán Nam. Vị trí siêu đẹp đường thông KD buôn bán thuận lợi, đang cho thuê 10tr/ tháng.Nhà với DT S = 90m2 ngang 4,5m x3 tầng dân...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 23 m2 tại Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 23 m2 256,53 triệu/m2
      Bán đất Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận.- DT 2,3ha (23000 m2).- MT đường 711 quy hoạch.- Cách biển 3 kilomet.- Cách sân bay phan thiết...
      Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 8 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 5 - An Bình - Long Hồ - Vĩnh Long, giá 6 tỷ

      6 tỷ 8 m2 750 triệu/m2
      SP 277.+ Bán 8.222 m2 vườn chôm chôm Thái An Bình - Long Hồ - Vĩnh Long.+ Có sẵn ngôi nhà cấp 4.+ Tặng 80 gốc Mai Vàng 20 năm tuổi.+ Tặng 30 gốc Tùng Vạn...
      Đường 5, Xã An Bình, Long Hồ, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Đất có vị trí đắc địa, phù hợp đầu tư, xây hotel, nhà hàng, spa...- Vị trí: Tổ 2, trung tâm thị trấn Mù Căng Chải.- DT: 250m2.- MT: 10m.- pháp lí: Đất đấu...
      Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán gấp nền đất 250 m2 tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Bán đất trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Huyện Mù Cang Chải, tỉnh Yên Bái. Đất vàng phù hợp đầu tư, xây hotel, nhà hàng, shop đáp ứng nhu cầu phát triển du...
      Tổ 2, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 97 m2, giá 5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      - Căn khe thoáng duy nhất còn lại của dự án sầm uất và tốt nhất "TP vệ tinh" Sơn Tây.- Nằm trên đường lớn chùa thông; gần chợ nghệ, trường học, và các tiện...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 91 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.6 tỷ 91 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ thông tầng PentStudio Tây Hồ đầy đủ nội thất:- DT 91m có thể thiết kế làm 2 ngủ, trần cao 5.3m.- Thiết kế 1 phòng khách, bếp, PN,...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 6 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      Vị trí căn thuộc block căn hộ NV07A và NV07B. Dãy liên kế nhà phố thương mại shophouse sầm uất, đẹp nhất dự án HUD Me Linh Central.- DT đất: 104m2.-...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 109 m2 64,23 triệu/m2
      Chuyển lên căn to hơn tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi, HN.DT 109m2 tòa R3, tầng trung.logia hương mát, view bể bơi rất...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,45 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.45 tỷ 79 m2 68,99 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần sang nhượng nhanh chung cư 2 phòng ngủ toà Park 1.- DT 79 mét vuông, tầng trung đẹp.- View thoáng hướng Nam nhìn toàn...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 83 m2 66,27 triệu/m2
      2 PN 2 toilet có nội thất đẹp xuất sắc.- DT 83 mét vuông loại rộng ở Dcapitale.- logia hướng Đông Nam.- View hồ đẹp.- Full đồ.- Rất thoáng nhà...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Chuyên bán dự án là khu nhà ở hỗn hợp 107 Nguyễn Tuân Viha Complex (Tên thương mại: Viha Leciva). Bắt đầu từ tầm nhìn vươn tới sự hoàn hảo.* sp cao cấp, duy...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ thay đổi nhu cầu sử dụng, muốn cắt lỗ để bán gấp căn hộ chung cư toà C6 D'Capitale Trần Duy Hưng.Nhà rộng 112m2, thiết kế căn hộ chung cư...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.85 tỷ 87 m2 67,25 triệu/m2
      Chị chính chủ xinh đẹp cần bán căn hoa khôi 02 ngủ sáng - view sông hồng, cầu Vĩnh Tuy cực chill và thoáng, 2 PN đều có ánh sáng tự nhiên.- DT: 87m2: Có...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ 2VS tại dự án căn hộ cao cấp The Zei.Thông tin chung cư như sau:- chung cư có DT...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.