Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.194 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp mảnh đất 900 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 900 m2 5,56 triệu/m2
      Đất DT hơn 900m2, có sẵn 120m2 thổ cư, phủ hồng 100 phần trăm.Có thể tách đc 8 mảnh đất nhỏ. Ngay gần khu công nghiệp 4000 héc ta.Khu vực ít đất ở...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 20m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      Hot! Bán nhà 2 lầu đẹp MT Huỳnh Văn Nghệ, chỉ 5,5 tỉ.+ Vị trí rất đẹp, gần trường Đại học Lạc Hồng, ủy ban nhân dân P.. Khu vực KD nhộn nhịp nhất cung...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Vị trí, vị trí và vị trí!Thời điểm, thời điểm và thời điểm!1 căn duy nhất - hàng ngoại giao đặc biệt:căn nhà phố KD 2 MT đường.- Hướng: hướng Tây ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 6,3 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.3 tỷ 200 m2 31,5 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập 10x20m Novaworld Phan Thiết giá cắt lỗ.- giá: 6.3 tỉ (Bao thuế phí), không phát sinh thêm bất kỳ chi phí nào khác.- Khách...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      biệt thự đơn lập rẻ nhất khu Florida1 ngay ven biển DT lên tới 10x20m Đã có nhà, và vận hành cho thuê đc ngay Có thể thiết kế 2 đến 3 PN tùy theo Độ phủ...

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 0 m2
      Cơ hội mua nhà hấp dẫn tại vin Ocean Park 2 phân khu Cọ xanh.* Sở hữu nhà 5 tầng. MT 5m.* DT đất: 62.5m2 - DTXD: 245m2.* Đông Nam mát mẻ.* Vị trí đắc địa:+...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 56 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      QUỸ HÀNG sang nhượng giá mềm NHẤT ( CẮT LỖ TRÊN 20 phần trăm) DỰ ÁN VHOCP2 - vin THE EMPIRE. call ngay 0921 466 ***QUỸ CĂN liên kế, căn biệt ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Chính chủ bán Chà Là 64m2 ĐN giá 5,8 tỉ.DT 64m2.Đông Nam.Giá HDMB: 7,634 tỉ.giá: 5,8 tỉ.

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 114 m2, hướng Nam, giá 5,28 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.28 tỷ 114 m2 46,32 triệu/m2
      Duy nhất căn trục 01 Havenpark view đẹp giá chỉ 5.2x tỉ bao phí 🏡🏡DT 114m, logia đông - hướng Đông NamTầng đẹp, nhà nguyên bản☎️ Mời liên lạc xem nhà:...
      Haven Park Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng hướng Bắc tại Đường Bắc Sơn - Nha Trang, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 0 m2
      Bán dãy nhà trọ hẻm Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Tp Nha Trang.DT: 161,9m2 (11,16 x 10,74); ODT: 122,7m2; CLN: 39,2m2 (Cổng Vào 2m).Hướng: Bắc.Hẻm hiện trạng rộng: 1m8...
      Đường Bắc Sơn, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường 5B - Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 5B khu đô thị mới Phước Long, Phước Long.- DT: 98 mét vuông (5 x 19,6).- Hướng: hướng Tây Nam.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.Bao...
      Dự án Phước Long, Đường 5B, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      chào bán chính thức Sapa City Clouds vị trí trung tâm nhất SapaNằm trong khu đô thị hướng Tây Bắc giáp trung tâm hành chính mới Sapa , Nhà khách...
      Dự án SaPa City Clouds , Sa Pa, Lào Cai

      Bán đất nền dự án 333 m2, hướng Đông - Nam tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 333 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền căn biệt thự giá cam kết rẻ nhất KĐT Bắc Dương Đông 67,5ha Phú Quốc.- DT: 333 m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Vị trí: Ngay trục đường...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 30 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Độc bản quỹ căn đẹp nhất dự án Sapa City Clouds.Vị trí đầu hồi dối diện căn hộ Bitexco, công viên, khu vui chơi và bãi đỗ xe cực kỳ thuận tiện để KD hotel,...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm xã Lộc Châu, TP Bảo Lộc. Thuận tiện kết nối trung tâm thành phố. Đà Lạt chỉ 2h đi xe Ngay cạnh các KDL nổi tiếng như Thác...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán căn nhà phố shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Suất ngoại giao nhà phố thương mại ODT 174 100 mét vuông ở khu đô thị hướng Tây Bắc giá 5.2 tỉ cả nhà cả đất.- Là lô sát góc đối diện sang 3...

      Cần bán nhanh đất 193 m2, hướng Đông - Nam tại Vinh Tân - Vinh - Nghệ An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 193 m2 29 triệu/m2
      Em có nền đất trống Handico 69 Vinh Tân (gần cổng chính). Hàng xóm đã định cư rất đông.* Nhà vườn 05 - 193m2 - hướng Đông Nam - nở hậu.* Giá 29 tr / m2.*...
      Dự án Khu đô thị mới Vinh Tân, Đường Lê Mao, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Vin Golden Avenua: Bán nhà phố thương mại TC 3 - 76, S 75 m2, xây 5 tầng.Vị trí đẹp: Trung tâm phố đi bô, thẳng ra công viên trung tâm S 1,3 ha.Hướng Nam...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.