Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.194 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 32 m2 171,88 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ 2 Phố Hoàng Liệt 32m MT 3.8m. 5 tầng trong bán đảo Linh Đàm cách đường dạo ven hồ Linh Đàm 40m.- Nhà xây năm 2020: Tầng 1 bếp khách, Tầng...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Phân lô, oto tránh, giữ chợ cây xanh, và chợ đồ cổ vạn phúc.Gần các KĐT Himlam, nhà phố thương mại shophouse Vạn Phúc, đủ tiện ích xung quanh.Chỉ 100m...
      Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 57 m2 90,36 triệu/m2
      - Vài bước ra phố Cự Lộc, Quan Nhân, Hồ điều hòa. Tiện ích xung quanh đầy đủ trường Tiểu học, 2, 3 Nhân Chính, ĐH Khoa học Xã hội và Nhân văn, ĐHQG TP Hà...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 36 m2 tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 36 m2 170,84 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cực đẹp ngõ 10 phố Kim Mã, P. Cống Vị, Q. Ba Đình DT 36 mét vuông xây 6 tầng, thang máy, ngõ tương đối rộng thoáng. Ngõ thông sang...
      Ngõ 10, Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 56 m2 tại Đường Cát Linh - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      Cô chú lớn tuổi về ở với con cháu cần bán nhanh ngôi nhà trong ngõ Cát Linh - Đống Đa!- DT 56 mét vuông x 3 tầng.- Nhà chính chủ dân xây chắc chắn,...
      Ngõ 12, Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      PHÂN LÔ oto, NHÀ MỚI TINH, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.+ Thiết kế: - Tầng 1 nhà để xe oto, khác bếp, có thể để xe trước nhà ngày đêm. - Tầng 2.3.4 mỗi tầng 1...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán nhà Trung Kính, Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu Giấy, gần BigC Thăng Long. Nhà có DTSD 35 mét vuông xây 5 tầng mới cực đẹp, MT rộng 4m, vuông vức,...
      Ngõ 43, Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà mặt ngõ thông đường Âu Cơ, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- Đường Âu Cơ thông phố Tứ Liên, An Dương, phố Nghi Tàm, Xuân Diệu, cách...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 40 m2 173,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm - mặt ngõ thông Xuân La - KD buôn bán đỉnh cao - làm VP - oto đỗ cửa - khách phải thật nhanh mới kịp nha.- Thiết kế 6 tầng:Tầng: KD, để...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 114 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 114 m2 54,39 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng ở siêu sướng siêu đẹp 114 mét vuông* 5 tầng MT 4.5m giá 6.2 tỉ có thỏa thuận.Nhà đẹp DT rộng ở ngay.DTXD 70 mét...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 38 m2 161,85 triệu/m2
      đc: P. Long Biên, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.- Nhà DT: 38m2, MT: 3,8m, 2 mặt thoáng, cửa sổ sáng tự nhiên.- Đường trước nhà 4m, 60m ra mặt phố Đàm...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 45 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà xây mới tinh tại Thụy Khuê Q. Tây Hồ. Nhà gần Hồ Tây khu vực đáng để sống tại Thủ đô Hà Nội.+ DT 45m2 xây 6 tầng thang máy, thiết kế hiện...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường 19/5 - Hà Đông, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 51 m2 127,46 triệu/m2
      - Vị trí cực đắc địa, đường oto tránh. Khu vực đông sv nhiều người lao động, xung quanh nhiều trường Đại học lớn.- Nhà chủ tự xây rất kiên cố mua về ở...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán shop house 3 tầng, 152 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường 5 - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      6.8 tỷ 152 m2 44,74 triệu/m2
      Thay đổi Nơi ở nên cần bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng Độc lập.MT 6,8m vị trí trung tâm KĐT gần sảnh ra vào của 2 toà đông cư dân nhất khu.-...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 21 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Đắc Di - Đống Đa, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 21 m2 242,86 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - KD đỉnh - MT 5m - gần Hồ Đắc Di.+ Nhà bán mặt phố Hồ Đắc Di, oto tránh, KD đỉnh.+ Lô góc thoáng sáng.+ MT 5m lý tưởng.+ Nhà cách Hồ Đắc...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lương Văn Can, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 36 m2 191,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lương Văn Can, oto tránh, dừng đỗ, MT siêu khủng, KD bất chấp giá nhỉnh 6 tỉ.DT 36m2 4 tầng MT 7 m.- Vị trí đắc địa, tuyến đường Lương Văn...
      Đường Lương Văn Can, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 74 m2 72,98 triệu/m2
      ONE VERANDAH View sông vĩnh viễn tầm nhìn tuyệt hảo.Giỏ hàng CĐT ưu đãi lớn hơn 10 phần trăm giá trị căn hộ Miễn LS đến 24 tháng.Áp dụng đến...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ Masteri Centre Point Q. 9 giá mềm nhất thị trường.Căn 1 phòng ngủ:+...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá