Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.194 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 30 m2 179,67 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Văn Sỹ, P14, Q3- DT: 30 mét vuông (4 x 7.5), 4 tầng BTCT- Chỉ 5.39 tỉ, thỏa thuận- Nhà 3 phòng ngủ 3 toilet, vừa ở vừa KD...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 56 m2 96,43 triệu/m2
      Em Hoàng cảm ơn a/c đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.Bán nhà 3 MT hẻm ô tô Đường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 30 m2 193,34 triệu/m2
      - BÁN NHÀ Q4 KÈO THƠM KDC HIỆN HỮU KHÔNG LO GIẢI TỎA KHU ĐƯỜNG SỐ TẠI TRUNG TÂM Q4 DT: 28m2 hoàn công 92m2 ngang 4 dài 7 ( Tầng 2 trở lên ngang 4 dài 8...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 72 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 72 m2 90,14 triệu/m2
      - Mua nhà mới - đón năm mới - 72m2 - 3 tấm - đường 12m - chỉ gần 7 tỉ - quá ngon.- Vị trí: MT Đường số 11 - khu dân cư Bình Hưng - Bình Chánh. Cách Bến Xe...
      Đường 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      khu đáng sống nhất Phước Long B - Tiện Ích Bủa Vây - nhà phố 3 TấM BTCT - 70m² GIÁ CHỈ 5, X tỉ TLCC.Mô tả:+ DT 76m²(4,5*17).+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cống Lở, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      DT: 50m2 - ngang 5m x 10m.Giá: 7 tỉ (TL).Kết cấu: 3 tầng lầu - 4  phòng ngủ.Khu vực sầm uất, sung túc kết nối Phạm Văn Bạch, Phan Huy Ích, đang có sẵn...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 97 m2 55,68 triệu/m2
      + Cần bán nhanh ngôi nhà mới 1 trệt 2 lầu P..+ DT 5 x 20m, CN 97 mét vuông 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 1 phòng rộng 40 mét vuông, bếp,...
      Đường Thạnh Xuân 29, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      (B1786).- DT 56 mét vuông, ngang 4m, dài 14m, vuông vắn.- Kết cấu: Xây 4 tầng + sân thượng, gồm 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.- Vị trí:...
      Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 60 m2 116,5 triệu/m2
      nhà phố đường 20m Nguyễn Thị Hương (Huỳnh Tấn Phát), TT Nhà Bè.Giá: 6.99 tỉ (TL).DT: 5m x 12m.Kết cấu: 3 tầng + sân thượng chuồng cu. Với 4 PN mỗi phòng...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Phường 1 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Do nhu cầu xoay vốn, chúng tôi quyết định "ra đi" ngôi nhà tại Q. 4 - Vị trí cực kỳ đắc địa, ngay cạnh căn hộ Delasol, sẵn sàng chờ đón sự sáng tạo của...
      Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Bình Hòa - Thuận An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cách chợ Đồng An 100m, KD sầm uất, ngang 6m, đang cho thuê 13 tr/tháng, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: MT Bình Hòa 24, P. Bình Hòa, TP. Thuận An, Bình...
      Đường Bình Hòa 24, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nền đất 171 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 171 m2 31 triệu/m2
      Cần bán nền đất KDC Saigon mới thị trấn Nhà Bè, liên kế Q7.Kế căn hộ Saigon Mới. Lô 171 mét vuông, DT thực tế ~ 200 mét vuông Đông Nam rất...
      Dự án Sài Gòn Mới, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn biệt thự Ecolakes Mỹ Phước.Nhà hoàn thiện đầy đủ nội thất cao cấp.Khu compound an ninh 24/24, gym, hồ bơi, công viên..Bán lỗ 3 tỉ,...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 105 m2 tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      ❗️❗️❗️Chủ cần tiền KD bán ngôi nhà tâm huyết - MT Trần Minh Tông - Hoà Minh - Liên Chiểu Giá 6.x tỉ💥ngôi nhà nằm trên trục MT Trần Minh TôngTrục đường...
      Đường Trần Minh Tông, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trung Nghĩa - Liên Chiểu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      chính chủ xây kiên cố muốn vào nam đoàn tụ với con nên cần bán.thỏa thuận mạnh hotline 0914 051 *** My.Trung Nghĩa, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.1/Mô tả:-...
      Đường Trung Nghĩa, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 150 m2 38 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất căn biệt thự MT Khúc Thừa Dụ - Q. Sơn Trà.- DT 150 mét vuông ngang 10m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường 10,5m, lề mỗi bên...
      Dự án Habour Ville, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      căn biệt thự song lập tại khu đô thị Waterpoint đã hoàn thiện giá mềm nhất thị trường 5,6 tỉ.- Thiết kế 1 trệt, 1 lầu.- DT: 10x15m, diện tích sử ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      L
      Thắng Hồ - P. Kinh Doanh Sàn Nam Long Hơn 1 năm trước

      Bán căn liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 6,45 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An