Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Nhà khu dân cư Hiệp Thành 3 đã hoàn công Đông Nam.DT: 5x20 thổ cư full, 1 trệt 2 lầu có nội thất, sân oto.Giá chỉ 6,3 tỉ.hotline: 0949 759 *** GC.
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 185 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 185 m2 32,98 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế đường 7m5 Phan Triêm, Hòa Xuân - Cẩm Lệ Đà Nẵng.- Vị trí: song song với Võ Chí Công- DT: 185 m2 (ngang 5m) - Hướng : hướng Đông Nam-...
      Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh toà chung cư gần biển - có dòng tiền sẵn.Sân thượng view biển rất Chill.Nhà đã Lên sổ.Gần ngay bãi tắm Sơn Thủy, casino Crown,...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Vô tiền khoáng hậu tại thị trường BĐS Bình Dương.TT thấp nhất lịch sử, chỉ 10 phần trăm nhận ngay nhà mặt tiền biệt lập có SHR chỉ với 500 tr!Khu...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Các miếng đất cần bán đường 29/3 Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà NẵngB1.48 lô 4x - hướng Tây Bắc - 6 tỉ 300B1.46 lô 4x - hướng Đông Nam - 6 tỉ 600B1.76 lô 4x -...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      đầy đủ nội thất, mua nhanh nhà này vào ở nhé!Bán nhà người thân quen, siêu nét KĐT nét, bài bản bậc nhất Đà Nẵng.- Nhà 3 tầng: 4 PN, 4 toilet.- tầng...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Bán miếng đất kẹp công viên - Khu E3 Kim Long - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Đường 10m5 - Trần tr Luật - sát đường Nguyễn Sinh Sắc.Dt 100 mét vuông. Ngang...
      Dự án Kim Long City, Đường Trần Triệu Luật, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2, mặt tiền 110m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 10 m2 550 triệu/m2
      Bán lỗ vườn điều đang cho thu hoạch thuộc xã Hoà Bình, Xuyên Mộc, BRVT.DT: 10000 mét vuông (110m x 90m).- Đất phủ hồng đất ở toàn bộ thoải mải lên thổ...
      Xã Hòa Bình, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse dự án vin Ocean Park 3 - The Crown.DT: 60 mét vuông, MT rộng 5m, xây dựng 230 mét ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà phố thương mại 1 tầng, 52 m2, giá 5,75 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      5.75 tỷ 52 m2 110,58 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse khối đế Sky Oasis:- Mặt trước view quảng trường.- 2 MT tiếp cận hướng sảnh dân cư và quảng trường.- DT: 52m2.-...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Số 4 rộng 22.5m trục chính kết nối các khu đô thị phía Tây Nha Trang, đối diện là cụm nhà ở xã hội Hà Quang 1, cư dân đông đúc.DT...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Duy nhất một căn, tìm không ra căn thứ 2 rẻ hơn - dự án Eco Village Saigon River.- Mã căn: 7AV34.- Loại nhà: Townhouse.- DT: 5*14m = 70m2.- diện tích sử ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà phố thương mại 5 tầng, 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán nhanh căn nhà phố thương mại 48 mét vuông khu Sao Biển rẻ nhất dự án vin Ocean Park 2 - Giá chỉ 5,x tỉ bao mọi thuế...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, giá 5,36 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.36 tỷ 0 m2
      Cơ hội sở hữu căn hoa hậu 08A tầng trung cao tòa Swan Lake Onsen.DTSD 97m2.Cửa vào ĐN.logia hướng Đông Bắc siêu đẹp mắt.Tầm view công viên Hồ Thiên Nga,...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Phòng Kinh Doanh Cđt Ecopark Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất dự án 216 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 216 m2 30 triệu/m2
      bất động sản nghỉ dưỡng biển đang là xu hướng tại quốc gia có thế mạnh về du lịch biển như Việt Nam. Bên cạnh là sp đầu tư, thì xu hướng sở hữu căn nhà...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 152 m2 tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 152 m2 42,77 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng miếng đất  phòng ngủ13 - L01 khu đất liên kế, quy hoạch xây hotel 7 tầng Dự Án Sapa JAde Hill.- DT đất: 152m2.- DTXD: Quy...
      Dự án Sapa Jade Hill, Đường Mường Hoa, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Bán shophouse 5 tầng, 76 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6.2 tỷ 76 m2 81,58 triệu/m2
      BÁN RẺ GẤP căn nhà phố thương mại 2 MT đại lộ 30m vin Móng Cái. Đang cho coffee thuê - dòng tiền 30TR/tháng.( thuê 36 tháng nhận tiền ngay)- DT: 90m2- MT...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán lô đất nền 225 m2, hướng Đông - Nam tại Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 225 m2 28,23 triệu/m2
      + Bán đất KĐT Cao Xanh, Hà Khánh B, Hạ Long, QN.+ Lô b21 ô 225 mét vuông, ĐN, quay bám trục 21m, SĐCC.+ giá 2x tr/m, contact hoàng hợi: 0965 266 ***...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.