Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp Hoàng Cầu - 40m2 x 4 tầng - nhỉnh 5tỉ - 2 thoáng - lô góc - nở hậu.Mô tả:- Nhà nằm trung tâm Đống Đa, vị trí đắc địa, gần Giảng Võ, Hào...
      Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 42 m2 136,91 triệu/m2
      siêu hiếm phố Láng Hạ 50m ra oto, 100m ra mặt phố Láng Hạ.Láng Hạ là tuyến phố lâu đời của TP Hà Nội, trung tâm Q. Ba Đình kết nối các tuyến phố Giảng...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Linh Lang - Ba Đình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Linh Lang, nhà xây 6 tầng kiên cố, 3 thoáng, 1 nhà ra phố, nội thất xịn, ngõ thông Phan Kế Bính, vài bước ra phố Đào Tấn, hàng...
      Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 50 m2 137 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ - 1 căn duy nhất cực đẹp - đầy đủ nội thất - 50 mét vuông x 5 tầng - 6. X tỉ.- Vị trí đắc địa, cách cầu chương dương chỉ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 45 m2 132,23 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ - 1 căn duy nhất cực đẹp - nội thất đầy đủ - 45 mét vuông x 5 tầng mới tinh - 5.95 tỉ.- Vị trí đắc địa, cách cầu chương...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 83 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàm Long - Hoàn Kiếm, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 83 m2 63,86 triệu/m2
      Nhà tôi 83 mét vuông, nằm vị trí đắc địa ngay ngã 4 Hàm Long, Hàng Bài, gần trường cấp 2 Ngô Sĩ Liên, ủy ban nhân dân P. HB, lên bờ hồ, Tràng...
      Phố Hàm Long, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 47 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 47 m2 108,52 triệu/m2
      - Bán nhà mặt tiền Đội Cấn(Ba Đình) DT 47m2, 5 tầng, chỉ 5.1 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí khá đẹp, ngõ oto, nhà 2 thoáng, cực sáng, xây cực kỳ chắc chắn tâm...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trung Kính, Trần Duy Hưng 35 mét vuông 5 tầng mới tinh siêu đẹp 5,2 tỉ còn thỏa thuận.- Vị trí trung tâm cầu giấy hiếm nhà bán,...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cao, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 27 m2 191,86 triệu/m2
      Nhà đẹp KD Nguyễn Cao, Hai Bà Trưng 27m2, 5 tầng, mt 3.6m, giá 5,18 tỉ.contact em Lan 0975 258 ***.Trung tâm hai bà trưng - nhà nằm mặt ngõ - ngõ thông - KD...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 36 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân.30m ra phố. Ngõ thẳng tắp.Phân lô - oto vào nhà.Sổ vuông a4.+ Mặt ngõ trước nhà thoáng rộng sạch sẽ, ngõ thẳng tắp chỉ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 52 m2 119,04 triệu/m2
      - chính chủ cả đời vượng lộc, hiện ở mặt Phố Cổ nên đành rao bán ngôi nhà 4 tầng tâm huyết xây kiên cố, DT sổ 52m2, MT 6m.- Mặt ngõ thông rộng nông, KD văn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Cực phẩm - ngõ thông - oto gần nhà - 2 mặt thoáng - tặng toàn bộ nội thất.Mô tả: Nhà xây 4 tầng, thiết kế mỗi tầng 2ngủ. Nhà cực kì thoáng mát. Thoáng trước...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 40 m2 126,25 triệu/m2
      bán ngay phố Bùi Xương Trạch. 40m2x6 tầng - lô góc, mặt ngõ - 30m ra phố - nhà đẹp - giá chốt 4,x tỉ.Mô tả:+ Nằm ở vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, đang có...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 6 tầng, 40 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      50m ra mặt phố Xuân La, 200m ra tận Hồ Tây ngõ thông - KD - oto đỗ cửa - nhà đẹp ở ngay.+ Thiết kế 6 tầng:Tầng: KD, để xe.Tầng 2: Khách + bếp.Tầng 3 - 4 -...
      Ngõ 77, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 33 m2 166,07 triệu/m2
      Ảnh thật, cần bán nhà xây mới 5 tầng, DT bìa đỏ 33m2, MT 5,3m. Nhà cách 15 - 20m là ra mặt Phố, cách 150m là ra ngã 4 Vạn Phúc, Tố Hữu. Nhà mặt ngõ, oto...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phố Lụa - Hà Đông, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 40 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Phố Lụa, Hà Đông 40m2, 5T, Mt 6m thoáng sáng oto vào nhà hơn 5 tỉ liên hệ ngayCC.- Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Lụa, giao...
      Đường Phố Lụa, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán shophouses 57 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 57 m2 110,53 triệu/m2
      Siêu phẩm đầu tư dòng tiền.Vốn đầu tư 1,7 tỉ LN cho thuê 600 tr/năm.Shop chân đế tại vị trí trung tâm 8 tòa vin Smart City.- DT: 57 mét vuông. Đối...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      E có ô liên kế Thanh Hà muốn bán trước Tết nên giá giảm sâu hơn so với thị trường.Ô liên kế đường 17m.Hướng TN.Vị trí nằm ngay sát căn hộ và là giao...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 17, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.