Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 127 m2 47,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Bohemia, số 2 Lê Văn Thiêm, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT: 127m2. Gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.bìa đỏ chính chủ.đầy đủ nội thất,...
      Bohemia Residence, số 2, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 149 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 149 m2 36,92 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển chỗ ở nên có nhu cầu chuyện nhượng lại chung cư ở tầng trung, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên. Nhà ở giữ gìn, sạch sẽ.Nhà...
      Dự án Tòa nhà Vinaconex 1, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Do chuyển xuống mặt đất tôi bán căn hộ góc tại căn hộ chung cư N01T3DT : 128m2 Để lại toàn bộ nội thất ( như hình ) Giá : 6.4 tỉ - bao chi phí sang tên...
      N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,6 tỷ tại Phố Nam Cao - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 76 m2 73,69 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán chung cư tại B6 Giảng Võ - The Golden Amor:- chung cư tầng trung, view đẹp, rộng thoáng.- DT: 76 mét vuông có 2 PN và 2 vệ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 11m tại Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Bán 300 mét vuông thổ cư 100m MT 11.5x26, đường trước mặt 10m trục chính vào sần gofl minh trí và hồ đồng đò,cách chợ 200, cách KCN sạch 250mVị trí...
      Thôn Thái Lai, Đường Thái Lai, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 55 m2 tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 55 m2 103,28 triệu/m2
      Bán đất Đại Mỗ-55m- MT hơn 4m- mặt ngõ- oto qua nhà- 2 mặt thoáng - 5.x tỉ 0971 607 ***- Gia đình cần bán nhanh nên ưu tiên khách thiện chí. Giá 5.x tỉ có...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chính chủ cần bán gấp 1.12 mẫu mặt sông Hồng - Phường Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội view sông 50m

      5 tỷ 4 m2 1250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 1.12 mẫu mặt sông Hồng - P. Tứ Liên - Tây Hồ - TP Hà Nội, DT 4000m2, lô góc Đông Nam - hướng Tây Nam, kích thước 37mx86m,...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 54 m2 101,86 triệu/m2
      Phân lô oto, phố Phúc Lý, Bắc Từ Liêm, 54m2, 4 tầng, MT 4.5m, nhà dân xây, giá 5.5 tỉoto ĐỖ CỬA - oto VÀO NHÀ.NHÀ MỚI ĐẸP - GẦN PHỐ - NGÕ oto THÔNG TỨ...
      Đường Phúc Lý, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay - ô chờ thang máy - oto đỗ cửa - khu tập thể cán bộ yên tĩnh và siêu hiếm nhà bán - tiện ích ngập tràn.- Nhà mình bán oto đỗ cửa, trước nhà...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Mai - Phương Mai - Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      - Nhà Phương Mai, Đống Đa, dân xây. Lô góc. Đường trước nhà 3m (hiếm nhà bán). Cực đẹp. Khu nhà ở toàn cán bộ cấp cao.- Nhà mình bán dân xây. Lô góc. Vị trí...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      Vị trí rất đẹp oto tránh KD, khu vục tập trung nhiều sinh viên quanh 10 trường đại học Kiến Trúc, An Ninh, Bưu Chính viễn thông, Giao thông cầu đường, đại...
      Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Lê Thanh Nghị - nhà vừa xây 2020 - thiết kế hiện đại - khu vực dân trí cao.+ Nhà vừa xây 2020, thiết kế hiện đại, KCBT chắc chắn.- Tầng 1: P...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà 4 tầng, 45 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ. MT siêu rộng 8m. 45 mét vuông.nhà 4 tầng đẹp Vũ Tông Phan Thanh Xuân, ngõ to, đẹp gần oto.SỔ PHÂN LÔ - MT RẤT RỘNG - VỊ TRÍ ĐẸP - NGÕ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cực kì ngon, gia chủ cần bán nhanh giá rẻ, nhà đẹp Pháo Đài Láng, ba bước ra phố, ngõ 3m, KD, thang máy, tặng nội thất.- DT: 50m2, 6 tầng, MT 5m chỉ 6,x...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 54 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 54 m2 125,75 triệu/m2
      Cần bán mặt ngõ 515 Hoàng Hoa Thám, nhà mới 6 tầng thang máy, DT 54m2. Ngõ trước nhà rộng thoáng, thông tứ tung.* Nhà vừa xây, thiết kế 6 tầng thang máy...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 mặt ngõ - thang máy - nhà mới đẹp - 35m tới ô tô - 36.2  mét vuông - 6 tầng - Nhỉnh 5 tỉ.Mỗi tầng 1  phòng ngủ thông sàn +...
      Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 31 m2 203,23 triệu/m2
      cực hiếm - phân lô quân đội - oto tránh garage - ngõ thông - KD - 3 mặt thoáng - nhà cực đẹp!Mô tả:Cách mặt phố Tân Mai to chỉ 50m, trước nhà đường oto...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 32 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 32 m2 196,88 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp phố Lý Nam Đế, khu lõi trung tâm, một mặt giáp Hoàng Thành, một mặt Phố Cổ.- Phố nhà binh an ninh đảm bảo, văn minh, toàn quan chức quân...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.