Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.180 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 43 m2 131,4 triệu/m2
      NHÀ DÂN XÂY HIỆN ĐẠI - PHỐ VÕNG THỊ - GẦN HỒ TÂY- giá cả thương lượng : 5.65 tỉ- DT : 43m- Thiết kế : 5 tầng , gồm 5 PN . Thoáng , sáng trước sau- pháp ...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 39 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam, giá 5 tỷ

      5 tỷ 39 m2 128,21 triệu/m2
      DT 39/43T2m2,6tầng,4.1MTNHÀ ĐẸP Ở LUÔN - CHỦ TỰ XÂY - TIỆN ÍCH VÔ VÀN - NGÕ THÔNG- GIAO THÔNG THUẬN TIỆN - an sinh xã hội ĐỈNH CAOMô tả:+ Ngõ 127 thoáng...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Đơ - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 43 m2 134,89 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà 35 Cầu Đơ 3 DT 43m2, 4 tầng, MT 4.5m, lô góc giá 5.8 tỉ.Tầng 1 thông sàn để tiện KD, cầu thang bên cảnh. Tầng 2 thiết kế 2 phòng, tầng...
      35, Đường Cầu Đơ 3, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 39 m2 tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 39 m2 144,88 triệu/m2
      - Nhà An Dương Vương, ngõ tương đối rộng oto vào đc thông nhau. Thông với khu đô thị Ciputra, Sunsine.- Hướng đẹp thoáng mát.- Chất lượng tốt, thiết bị...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 6 tầng, 36 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 36 m2 155,56 triệu/m2
      Nhà gần Tây Hồ, Võ Chí Công, Xuân La, Lạc Long Quân đi lại rất thuận tiện.Bốn xung quanh tiện ích ngập tràn, gần trường học, BV, siêu thị, đi sân bay rất...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thịnh Quang - Đống Đa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      CẦN bán nhanh NHÀ THỊNH QUANG - ĐĐ - 15M RA oto - NGÕ TRƯỚC NHÀ RỘNG 3M - 63M - 5.6 tỉ.- cực hiếm, Chủ Cần bán nhanh nên giá Siêu Rẻ, chỉ hơn 70 tr/ m đã...
      Đường Thịnh Quang, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 46 m2 tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 46 m2 130,44 triệu/m2
      Siêu phẩm view đẹp, thoáng trước sau ở ngay Hồ Đắc Di, Đống Đa, phân lô cán bộ, sđcc. ngõ tương đối rộng, oto vào, bãi gửi xe đầu ngõ.- DT: 46 mét ...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán rẻ Bán liên kế 100m MT 5m. Đường 3 xe tránh nhau khu B1.1 liên kế 17 Thanh Hà mường Thanh Cienco5. Giá chỉ 5 tỉ. Đường 14m. Hiện đang xây dựng....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 144 m2 38,2 triệu/m2
      Thông tin chung cư:Dự án Dolphin plaza.Tòa: Tháp 3.Số phòng: 3 phòng ngủ.DT: 144m2.Nội thất: Full (thiếu đồ điện tử).Giá 5.5 tỉ.Thuế phí sang tên:...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 144 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 144 m2 36,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ cao cấp tháp 3 dự án Dolphin Plaza Mỹ Đình.DT: 144m2 thông thủy.Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.logia Nam - cửa Bắc.Nội thất cơ bản.bìa...
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Chính chủ tin tưởng gửi bán căn hộ cao cấp tại Bohemia Nguyễn Huy Tưởng.DT: 135 mét vuông thông thuỷ.Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,05 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5.05 tỷ 83 m2 60,85 triệu/m2
      * Thông tin chung cư *.Bán căn hộ.Dự án: 6TH Element.Mã tầng: Thấp dưới 10 tòa M.Hướng cửa Tây - / BC: Đông. View nội khu.DT: 83 mét vuông.Số...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      VHS Ra mắt quỹ căn sang nhượng căn hộ vin Gardenia mới nhất. Em Diệm 0985 276 ***.+ chung cư 1 PN, DT: 52m, giá từ: 2.5 tỉ - 2.8 tỉ - 3.2 tỉ. giá cho ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Đ
      Văn Diệm Chung Cư Cầu Giấy Mỹ Đình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ The Zei.DT hơn 90m2.đầy đủ nội thất xịn xò.bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.Có slot ô tô.NH hỗ trợ vay...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,74 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.74 tỷ 0 m2
      * Thông tin chung cư.Dự án: Nam Cường.Toà CT1 - trục 05 (cửa chính hướng Tây, logia hướng Đông).Tầng thấp. Trên 5.Số phòng: 3N, 3VS.DT 151.6 mét ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,59 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.59 tỷ 122 m2 54,02 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tầng cao tòa A1 - vin Gardenia, thuộc trục căn hộ góc, view đẹp.- Tặng lại slot oto cho gia chủ mới.- giá: 6,59 tỉ.- DT:...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, hướng Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 126 m2 39,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 126m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa Riverside Graden 349 Vũ Tông PhanDo gia...
      Dự án Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ góc, 86.8m2 thiết kế cực đẹp 24T3 Thanh Xuân Complex. phòng ngủ: 2 phòng ngủ, 2VS.ban công phòng...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá