Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.178 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Cảnh Tuân - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Nhà khu Phú Thọ Hòa hơn (60tr/m2): (4.25x22.4m), cấp 4, hẻm 4m, 5.9 tỉ TL.* Cam kết thông tin chính xác.- Nhà nằm trên đường Lê Cảnh Tuân, nối Phú Thọ Hòa,...
      Đường Lê Cảnh Tuân, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 48 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      HIẾM BÌNH THẠNH - MT HẺM 6M KD BÙI ĐÌNH TÚY P12 BÌNH THẠNH + DT: 48m2 (4m x 12m ) vuông đẹp. + Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, gồm 4 phòng ngủ,...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 23 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 9 - Quận 3, giá 5 tỷ

      5 tỷ 23 m2 217,4 triệu/m2
      Cần bán nhà nguyên căn tại hẻm Trần Văn Đang, Q. 3.- Hẻm ô tô bagac rộng 6m- Nhà 1 trệt 3 lầu.- 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh.- Mặt bằng tầng ...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      + Cần bán ngay ngôi nhà đúc BTCT chắc chắn, 3 Tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ,sân thượng trước sau.+ DT: 4x12 giá bán gấp nhỉnh 5ty+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà gần Vicom Quang Trung P10 Gò Vấp nhĩnh 6 tỉ thỏa thuận.- Nhà mới còn mùi sơn, hẻm xe hơi thông rộng, tặng nội thất (nhà đang hoàn thiện nội...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp ngay VinCom Quang Trung, P10 đang làm hoàn thiện nội thất xin sò như ghế sofa, TV, giường ngủ nệm, tủ, bàn ghế, tủ bếp trên dưới... Đầy đủ tiện...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 44 m2 113,64 triệu/m2
      NHÀ MỚI 100 phần trăm nội thất đầy đủ NGUYỄN VĂN ĐẬU P5 Q.BÌNH THẠNH+ Vị trí: Đường Nguyễn Văn Đậu, P5, Bình Thạnh.+ Điện tích khuôn đất...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 126 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 126 m2 50 triệu/m2
      - Nhà vừa xây lại. Ngang 9m dài 14m- 2 cửa cuốn điện- KDC dân trí cao, hẻm ô tô, không ngập nước, gần đường chính Hà Huy Tập- có thể làm văn phòng, spa,...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      Nhà gấp bán 68m2, Phạm Văn Bạch, P12, Gò Vấp, ô tô ngủ nhà - DT: 68m2 x 1 trệt 3 lầu, ngang 4m, gồm 4  phòng ngủ, 4 toilet, Phòng Khách, gian ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      BÁN NHÀ BÌNH TRỊ ĐÔNG BÌNH TÂNDT:4X20 ĐÚC 4 TẤM , 4P NGỦ, 4  nhà vệ sinh hẻm xe tải THÔNG , GIÁ NHỈNH 5TY Mô tả : - Nhà gần Lê Văn Quới, Bình Trị...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 0 m2
      Nhà bán Thống Nhất, P. 16, Gò Vấp - Ngay trường học Phan Tây Hồ.DT: 3.6x13m.Thiết kế trệt + 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Văn Tư - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 180 m2 30,56 triệu/m2
      căn biệt thự MINI NGAY CHỢ THỦ ĐỨC ĐƯỜNG HỒ VĂN TƯ TRƯỜNG THỌ THỦ ĐỨC - 180 mét vuông - CHỈ 5,5 tỉ TL KHÔNG GIAN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT - THƯ GIÃN SAU 1...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 58 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      TIN đc KHÔNG? CHỈ NHỈNH 5 tỉSỞ HỮU 58 mét vuông ĐẤT - 3 TẦNG BTCT - DIỆN BIÊN PHỦ - P15 BÌNH THẠNH (5ph ĐẾN Q1) - TẶNG NỘI THẤT- Vị trí: P15, Bình...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 30 m2 215 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt hẻm ô tô thông - xây mới 100 phần trăm Q. Phú Nhuận - nhà vị trí cực đẹp.- Đang có sẵn hợp đồng thuê 19tr.hẻm xe hơi Thông...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 56 m2 98,22 triệu/m2
      bán ngay nhà Ngô Gia Tự hẻm 3m P. 4, Q. 10!Giá: 5.5 tỉ thỏa thuận.- DT: 4m x 15m (CN: 56 mét vuông).- Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu Cũ. Tiện xây mới.- Vị...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ - bán ngay trong tháng.Giá còn 6.5 tỉ thỏa thuận.Mô tả:+ DT: 68m2 ngang hiếm rộng rãi 8m.+ 1 trệt 3 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ,...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Gò Vấp, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 48 m2 142,71 triệu/m2
      Siêu phẩm - nội thất luxury.Vị trí: Huỳnh Văn Nghệ, P. 12, Gò Vấp.=======================Chỉ có 6 tỉ 850tr còn thỏa thuận.DT: 3m47 x 12m25 nở hậu 4m45....
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Phường 5 - Phú Nhuận, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 61 m2 104,1 triệu/m2
      Phú Nhuận - 61m2 - ngang 5.2m dài 12m - không lộ giới - chỉ tầm 6 tỉ.----------------------------------------------+ Trệt, lửng, 2  phòng ngủ, 2...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.