Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.173 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 132 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn biệt thự khoáng nóng ức chế ung thư đầu tiên tại Việt với giá chỉ 7 tỉ/căn. Vừa kết hợp nghỉ dưỡng cuối tuần cùng gia đình vừa khai thác...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ
      T
      Phòng Kinh Doanh chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Tri Phương - Hội An, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      Nhà 2 tầng đường Nguyễn Tri Phương Cẩm Nam Hội An. DT 298,8m2 hướng Đông, đất ở 114,8m2 và đất trồng cây nằm sau nhà 184m2. Nhà như hình. Đường 13m5.
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Cẩm Nam, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      Tổng quan Dự Án căn biệt thự Vườn Vua- CĐT: Công ty CP đầu tư Thăng Long Phú Thọ.- Địa điểm: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.- Quy mô 210ha gồm:...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Chỉ từ 1.7 tỉ (30 phần trăm) sỡ hữu ngay liên kế xây dựng 4 tầng nằm trong khu hành chính TX Sapa - Hỗ trợ vay lên đến 65 phần trăm,...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,25 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      Cập nhật nhanh tiến độ Sapa City Cloud T12/2023. Đã xây dựng xong tầng 3 đang đổ mái tầng 4 dự kiến T1 cất nóc.---Vị trí KD cực dễ và tiềm năng mặt đường...

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 160 m2 tại Đường Lê Lai - Quảng Hưng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà nghỉ đường Lê Lai, P. Quảng Hưng Tp Thanh Hóa, Thanh Hóa.- DT 160 mét vuông (MT rộng 8m, dài 20m. ).- Nhà gồm: 3 tầng + 1...
      43/451, Đường Lê Lai, Phường Quảng Hưng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu đất nền 317 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 5 tỷ

      5 tỷ 317 m2 15,78 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 317m2 nền thổ cư 2 MT trung tâm Hợp Hòa, Tam Dương, Vĩnh Phúc.- Đất 02 MT vị trí trung tâm huyện Tam Dương.- Phù hợp để ở, KD, cho...
      TDP Giữa, Thị trấn Hợp Hòa, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,93 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.93 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư góc đẹp 3 phòng ngủ tại tòa mới Gold Tower, mặt đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, Hà Nội.căn hộ góc 130.1m2,...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      5.6 tỷ 0 m2
      Hàng hiếm! cần bán Hancom tây hồ căn 144m2 tk 3 phòng ngủ 2 toilet view hồ giá 5.6 tỉThiết kế căn hộ chung cư : 3  phòng ngủ 2 vệ...
      Dự án Chung cư Hancom, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 140 m2 45,72 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn DUALKEY 140 mét vuông 4 phòng ngủ, 3 toilet toà The Terra An Hưng. DT 140 mét vuông 4 phòng ngủ...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      chính chủ gửi bán lại chung cư cao cấp tại Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, (do con đi du học, lên không có nhu cầu sử dụng).Thông tin chung cư như sau:- DT:...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      7 tỷ 170 m2 41,18 triệu/m2
      Bán căn hộ Vườn Đào, Tây Hồ. 7 tỉ.DT 170m2, gồm có 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách.chung cư mới làm nội thất xịn, chủ sinh sống tại...
      Dự án Vườn Đào, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      VINHOME TIME CITY - 2 PHÒNG Tòa nhà gồm 3 tầng hầm, 10 thang máy (8 thang thường và 2 thang hàng). Mỗi tầng có 20 căn hộ chung cư. ngôi nhà mình là căn...
      Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,04 tỷ tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng muốn bán chung cư cao cấp tòa 17T2 Khu Trung Hòa Nhân Chính - mặt đường Hoàng Đạo Thúy.- DT: 120 mét vuông bao gồm...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 107 m2 47,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư ở Vinhome West Point - Phạm HùngDT 107m2Thiết kế 3N3WCửa ĐN, bc TBFull nội thấtGiá 5.1 tỉXem nhà hotline: 0971...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 108 m2 50,93 triệu/m2
      Hoàng Thành Pearl - nơi khởi nguồn của hạnh phúc.* Căn 3 phòng ngủ: DT 108m2 giá chỉ từ 5,5 tỉ.Dự án Hoàng Thành Pearl là tổ hợp căn hộ, nhà phố ...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Bán chung cư PentStudio, ngõ 699 Lạc Long Quân, Tây Hồ - 5 tỉ.Vị trí vàng khu Vườn Đào siêu vip, ngõ 699 Lạc Long Quân, Tây Hồ.Vận hành chuẩn hotel 5*.free...
      PentStudio, ngõ 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 85 m2 62,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư The Legend 109 Nguyễn Tuân.Toà BDT 85m thông thuỷ.Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.logia hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam.Để lại nội...
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.