Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.232 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 84 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5.2 tỷ 84 m2 61,91 triệu/m2
      chung cư HPC Landmark 105 tọa lạc tại mặt đường Tố Hữu, La khê , Hà Đông.+ DT: 84m2 + 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + Hướng cửa chính: hướng ...
      HPC Landmark,Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 235 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      5.8 tỷ 235 m2 24,69 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền - liên kế PHÂN KHU KIM NGÂN 2 | SUN URBAN CITY HÀ NAM💥 sp THẤP TẦNG GIỚI HẠN – TRUNG TÂM ĐẠI ĐÔ THỊ SUNGROUPKim Ngân 2 – "Trái tim" của...
      Phường Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhà đất 37 m2 tại Đường Kim Quan - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 37 m2 164,87 triệu/m2
      Nhà 3 tầng dân xây P. Việt Hưng, Long Biên. Thiết kế 03 PN, công năng sử dụng đủ- liên lạc 0766627139/p>- Vị trí: Nhà gần chợ Kim Quan, Việt Hưng, Long...
      Đường Kim Quan, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 379 m2, hướng Tây-Bắc tại Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 379 m2 13,2 triệu/m2
      🚨 CHỦ KẸT TIỀN – bán ngay nền đất 2 MT sát biển siêu hiếm! 🚨📍 Lý Thái Tổ – Tam Tân – Tân Tiến – LaGi, Bình Thuận🌊 Cách biển chỉ 200m – đối diện...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp căn nhà riêng 35 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      🔥Vị trí đắc địa, ngõ thông thoáng, cực gần oto – đi lại siêu tiện 🔥 Gần SVĐ Mỹ Đình, Đại lộ Thăng Long, BV Hồng Ngọc, Đường đua F1 🔥 Bao quanh...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 40 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      - DT 40m², có nở hậu tài lộc, xây mới 3 tầng gồm PK, bếp + phòng ăn,  2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh- Nhà mới 100 phần trăm full đủ...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 40 m2 tại Xã Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      💥💥 Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng tại Văn Trì Minh Khai Bắc Từ Liêm thành phố Hà Nội.💎 Giá 6,8 tỉ.DT 40 mét vuông, bìa đỏ ok.Nhà xây mới 5 Tầng,+...
      Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 120 m2, giá 6,1 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.1 tỷ 120 m2 50,84 triệu/m2
      🔥🔥🔥căn hộ chung cư 3PN2 phòng vệ sinh BỘ TỔNG THAM MƯU BQP - TÒA A - TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH - THOÁNG ĐẸP FUL NỘI THẤT HIẾM NHÀ BÁN.Mô tả:+ Tòa A...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 62 m2, giá 5,28 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.28 tỷ 62 m2 85,17 triệu/m2
      Thông tin mô tảImperia Smart City, căn hộ chung cư CC cực chất với 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ, cửa chính Tây Nam, logia hướng ...
      Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Quy Mỹ - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.1 tỷ 68 m2 75 triệu/m2
      Masterise Homes - chính thức ra mắt dự án chung cư đầu tiên tại Đà Nẵng - nơi nhịp sống giao hoà.Thông tin dự án Masteri Rivera Danang.Vị trí: Đường Quy...
      50 Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 59 m2 tại Đường Trần Văn Khánh - Tân Thuận Đông - Quận 7, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 59 m2 89,84 triệu/m2
      🏹  Đường Trần văn Khánh Q7, gần KCX Tân Thuận Q7, sát bên chợ Tân Thuận 👣 Vài bước đi bộ ra đường Huỳnh Tấn Phát, KDC an ninh, tiện ích xung...
      Đường Trần Văn Khánh, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Võ Thị Sáu 65 mét vuông, 3 tầng ,MT 6m, 6.5 tỉ,bìa đỏ chính chủ. liên lạc 0976050300 hoặc 0799818686/p>- Nhà mặt HỒ VÕ THỊ SÁU- đi thông...
      Phố Bạch Mai, Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Bạch Mai, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 70,80000305175781 m2, giá 6 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      6 tỷ 70,81 m2 84,75 triệu/m2
      🌉 SỐNG TRỌN VẸN TẠI SUN PONTE RESIDENCE – TUYỆT TÁC BÊN SÔNG HÀN 🌊chung cư T103A11 – View tr Đô – Giá Siêu Ưu Đãi!🔥 Chỉ từ 6,008 tỉ VNĐ, bạn đã sở hữu...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 73 m2, hướng Bắc, giá 5,3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      5.3 tỷ 73 m2 72,61 triệu/m2
      Tặng ngay 100 tr cho KH đặt cọc sớm tòa HH1, trừ trực tiếp vào giá, CK TTS lên đến 10,5 phần trăm trừ thẳng vào giá, trả trước 15 phần trăm kí...
      KĐT Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội.

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,97 tỷ

      5.97 tỷ 40 m2 149,25 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Siêu phẩm vừa xây 3  phòng ngủ tại P12, Gò Vấp, TP.HCM- Giá: 5.97 tỉ bớt lộc- Vị Trí 256/70/33E Phan Huy Ích P. 12 Gò Vấp- DT: 4.5...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 35 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      ***  Siêu phẩm căn nhà phố- bề ngang cực khủng- ngay trung tâm P6, Gò Vấp- Giá : 6.5ty TL-  Vị Trí : 141/43/17 Đường Số 28(LĐT) - P6-Gò Vấp.-...
      Đường Số 28, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 28 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 28 m2 221,43 triệu/m2
      Cần Bán nhà đẹp Đội Cấn, lõi của Ba Đình, Tài chính hiếm chỉ 6,2 tỉ, vào ở luôn.+ Vị trí đẹp, lõi của Ba Đình, chỉ 25m ra phố, 50m ra hồ điều hòa Bảy Gian...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      🌟 KIM NGÂN 2 - SIÊU PHÂN KHU VILLA GIỮA TRÁI TIM ĐÔ THỊ NGHỈ DƯỠNGLà phân khu thấp tầng tập trung nhiều villa nhất Sun Urban City Hà Nam, Kim Ngân 2 đang...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.