Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.173 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 22 - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố QL 22, không lộ giới, P. Trung Mỹ Tây, Q. 12.Giá: 5,2 tỉ, còn thỏa thuận.DT: 4.4x12, trệt, 1 lửng, nhà không lộ giới.MT QL, đông đúc,...
      Đường Quốc Lộ 22, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán shophouse 27 m2, giá 6,1 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 27 m2 225,93 triệu/m2
      Vị trí: Trục đường chính ra Vincom Mega Mall.Nằm kế bên sảnh ra vào.DT: 27 mét vuông.giá 6.1 tỉ còn thỏa thuận.Đang cho thuê HĐ lâu dài.liên hệ ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 27 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 27 m2 258,89 triệu/m2
      Nhà MT Hồ Văn Huê Phú Nhuận - Tiện KD các ngành nghề, gần đầu Hoàng Văn Thụ, ngã ba Trần Khắc Chân.
      72a, Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quốc Trinh - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      MT 13m đường Lê Quốc Trinh, khu chợ vải.- DT: 3.6x19m, 70m2.- Nhà 1 lầu kiên cố.- Sổ riêng, công chứng liền.- giá: 7 tỉ TL.gọi ngay Hà 0901 057 ***
      Đường Lê Quốc Trinh, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 112 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất duy nhất ngang 8m tại khu dân cư Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè.liên lạc: 0968 092 *** Mr Dự.- DTCN: 112m2 = 8 x 14m, đường...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 104 m2, giá 6 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 104 m2 57,7 triệu/m2
      - nhà mặt tiền compound theo phong cách resort, dưới sự phát triển của An Gia và Nhật Bản.- đc vận hành và quản lý bởi Taisei Nhật Bản, một đơn vị vận...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Khu nhà mặt tiền The Standard do An Gia hợp tác với quỹ đầu tư Creed Nhật Bản phát triển. Quy mô 6,9ha nhưng chỉ xây 374 ngôi nhà, dành 70 phần ...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất 81 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 81 m2 86,42 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Số 5 trong KDC Phong Phú 5 Bình Hưng, liên kế bến xe Q. 8.DT 4,5x18m sổ hồng, đường nhựa 16 mét xung quanh đã xây nhà kín rất...
      Dự án KDC Phong Phú 5, Đường Số 5, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố - shophouse 3 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Mega Village Khang Điền đường Võ Chí Công, P. Phú Hữu Q. 9 liên kế Q. 2.DT: 5 x 15m.Xâ dựng: 1 trệt 2 lầu (150m2).- Nhà bán tặng kèm nội ...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      600 tr nhận ngay nhà liền thổ cao cấp bậc nhất Bình Dương.1. Vị trí.- Tân Phước Khánh 10, TP Tân Uyên.- Trung tâm của trung tâm: Bao quanh 5 TP lớn: Mất 15...

      Bán nhanh đất 393 m2, mặt tiền 13m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 393 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất Vĩnh Phú TP Thuận An Bình Dương.DT 393 mét vuông ngang 12.9m * 31m. Đất CLN quy hoạch đất ở đô thị toàn bộ, lên thổ cư...
      Đường Vĩnh Phú 37, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà phố 3 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Lê Tấn Trung - Thọ Quang - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 0 m2
      Chủ rất thiện chí bán ngôi nhà MP Lê Tấn Trung 3 tầng đường 10m5.- DT 117,5m2 (đường 10m5, lề 4m).- Tây Bắc.- Nhà gồm: 4 PN, 6 Tolet, phòng khách - bếp...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàn Thuyên, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 115 m2 56,53 triệu/m2
      Hàng đầu tư giá mềm Hoà Cường.- Nhà 2 tầng MT 7m5 Hàn Thuyên.- DT 115m2 ngang 4m5.- Vị trí đẹp. Mua ở or KD cho thuê tốt.- Sát ngã 4 Hàn Thuyên Lê Thanh...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 16, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay nhà 3 tầng MT số 31 đường An Thượng 16, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.- Vị trí nhà cách biển Mỹ An 1 kilomet, phố tây An...
      Số 31 An Thượng 16, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1 - Liên Chiểu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng đầy đủ nội thất MT đường Hoà Minh 19, P. Hoà Minh, Q Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Song song với Hoàng Thị Loan và gần Hồ Tùng Mậu. sát ...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Hạ giá sốc nhà Phạm Cự Lượng, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng, DT 100m x 3 tầng, tầng 1 thông, 4 PN.Gần các trục đường Lê Hữu Trác, Nguyễn Duy Hiệu, nhà thiết kế thông...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Minh 3 - Liên Chiểu, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 72 m2 71,53 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng nội thất đầy đủ MT đường Hoà Minh 3, P Hoà Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: sát biển Nguyễn Tất Thành và gần Hồ Tùng Mậu. Gần chợ...
      Đường Hòa Minh 3, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 126 m2, mặt tiền 3m tại Đường Núi Thành, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 126 m2 51,59 triệu/m2
      Bán rất gấp căn nhà phố Núi Thành, Q. Hải Châu.+ Nhà đẹp, vừa ở vừa KD, hiện đang cho thuê 20tr/ tháng.+ bìa đỏ chính chủ, 126 mét vuông, nở hậu,...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.