Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.746 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      ** Bán Nhà Kinh Doanh Đỉnh – 18 PKK – Ô Tô Tránh – Gần ĐH Đông Á, FPT – Sổ Nở Hậu **

      23.5 tỷ 86 m2 273,26 triệu/m2
      🔥 DÒNG TIỀN - THANG MÁY - KINH DOANH - Ô TÔ TRÁNH TRƯỚC NHÀ, 2 THOÁNG , 18 PKK + KD ,Hệ thống PCCC đầy đủ , thoát hiểm 🏠 Nhà dân tự xây cực tâm huyết...
      Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 68,4 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 68,41 m2 67,26 triệu/m2
      🔥 căn hộ chung cư B10C -  khu đô thị NAM TRUNG YÊN - 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh - Ở NGAY🔥Vị  trí: Trung Tâm Q. Cầu Giấy,...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 323 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 69 tỷ

      69 tỷ 323 m2 213,63 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - NGÕ NÔNG RỘNG oto - GẦN PHỐ - KD căn hộ dịch vụ DÒNG TIỀN - DOANH THU TRÊN 320 tr/THÁNGMô tả chi tiết:+ Vị trí nhà 6 tầng căn hộ ...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 90 m2 21,78 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất vị trí đẹp sát khu vực Vin Hóc Môn, thuận tiện kết nối nhanh về Tp Tp HCM, phù hợp mua ở hoặc đầu tư lâu dài.DT: 90m2, đất vuông vắn,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhà 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      - Kẹt tiền sang gấp nhà đẹp 52,4m² ngay chợ Thủ Đức .- Nhà sổ hồng, sang tên công chứng ngay, đã hoàn công- Nhà đang KD, ngay chợ thủ đức, xung quanh thông...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 424 m2 14,04 triệu/m2
      BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINHVị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu,...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 giờ trước

      Cần bán gấp nhà riêng 26 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 26 m2 319,24 triệu/m2
      _ Nhà 5 tầng Gần 30 mét vuông , Giá hơn 8T , đầy đủ nội thất, bìa đỏ.- Vị Trí ngõ thông Thái Hà, thẳng tắp, nhiều tiện ích.- Khu vực dân trí văn...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 45 m2 tại Phường Kim Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      NHÀ TT ĐỐNG ĐA, ĐẸP, CỰC CHILL, đầy đủ nội thất - NGÕ THÔNG, GẦN SÁT oto - Diện tich Gần 50 mét vuông , Giá hơn 10 tỉ chút, đầy đủ nội ...
      Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 triệu

      14 triệu 60 m2 0,24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng, có 7 phòng khép kín đang cho thuê, mỗi tháng 35tr.- Vị trí cực đẹp, giáp nhiều tuyến đường sầm uất, trung tâm giao thương các Q....
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 83,5999984741211 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 16,97 tỷ

      16.97 tỷ 83,6 m2 203 triệu/m2
      83.6 mét vuông x 3 tầng – Ngọc Thụy.Chủ có việc cần bán nhanh nên ra giá đầu tư siêu hấp dẫn 203tr/ mét vuông✔ MT rộng✔ Đường oto tránh , thông...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      2 tỉ 350 tr còn cho thỏa thuận.Cần hỗ trợ NH thì ok 30 phần trăm (30 phần trăm = 700 tr ) NHÀ SHR- LẦU TRỆT - Xây mới- khu phố Tân An - P....
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 100 m2 63,8 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phong thuỷ cực tốt, nhà mát quanh năm, nở hậu tài lộc. Phù hợp gia chủ làm ăn, công danh phát triển. Chủ cũ ở rất có lộc, công việc thuận lợi,...
      Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Quý Ly - Thanh Khê, giá 14,25 tỷ

      14.25 tỷ 120 m2 118,75 triệu/m2
      DT: 5m x 24m (120 mét vuông)Kết cấu: nhà 2 tầngMT đường: 10,5mSân vườn rộng rãi, thoáng mátCó thể vô ở ngay hoặc thuận tiện KD*Ưu điểm nổi bật:KDC...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Phường Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 14,86 tỷ

      14.86 tỷ 46 m2 323,05 triệu/m2
      🌿 Một ngôi nhà đúng nghĩa “cao cửa rộng nhà” – để mỗi ngày trở về là một niềm hạnh phúc.✔️ 5 tầng KCBT chính chủ ở rất giữ gìn chỉn chu chăm sóc✔️ Không...
      Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Phố 49 - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      🔥 nhà phố ĐƯỜNG SỐ 49 – P. TÂN THUẬN – Q. 7 🔥💰 giá: 6 tỉ 300 tr (thỏa thuận)🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 4m x 18m* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng* Gồm: 3 PN –...
      Đường 49, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 26 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 26 m2 267,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ BA ĐÌNH – ĐỘI CẤN – NGỌC HÀ – GIANG VĂN MINH5 TẦNG – 3 PN – bìa đỏ CHÍNH CHỦ – GIÁ 6.95 tỉCần bán nhà trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp kết nối...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 285 tr

      285 triệu 160 m2 1,79 triệu/m2
      Long Hoà , Dầu TiếngDT : 5x30 ( 100 thổ cư )sổ hồng , đường sỏi đỏ2xxtr0989712110 Hùng
      Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!