Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Đồng Me - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 50 m2 670 triệu/m2
      🔥 cực hiếm ĐỒNG ME – PHÂN LÔ – garage 2 ô tô – Ô CHỜ THANG MÁY – NGÕ THÔNG – NHÀ CỰC ĐẸP 🔥📍 Đồng Me – cách mặt phố chỉ 30m💎 Khu phân lô độc tôn trong...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 185 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 11 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 185 m2 205,41 triệu/m2
      Với tài chính chỉ từ 35 – 38 tỉ, có thể sở hữu ngôi nhà vừa ở vừa làm văn phòng – Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận🔹 DT: 9 x 21m – công nhận 185m², khuôn đất lớn,...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 115 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 115 m2 317,4 triệu/m2
      Chú Minh – đại tá quân đội nghỉ hưu, gia đình văn minh, gửi bán ngôi nhà DT rộng hiếm tại phố Hoàng Quốc Việt, giáp Hoàng Sâm, Phùng Chí Kiên,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 145 m2, giá 34 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 145 m2 234,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư hạng sang The Marq - tọa lạc tại vị trí kim cương - nơi chỉ vài bước chân là đến sứ quán các nước, hotel 5*, trung tâm mua sắm cao...
      29B Nguyễn Đình Chiểu, phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 80 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      chính chủ là anh Thắng - hàng xóm gửi bán.Nhà tại phố Liễu Giai - Văn Cao, khu vực VIP Ba Đình, đường oto tránh, vỉa hè thoáng, phù hợp KD  văn phòng,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 72 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 72 m2 513,89 triệu/m2
      Vị trí:Nhà tọa lạc MT đường Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10, cách Vạn Hạnh Mall vài bước chân – khu vực thương mại sôi động bậc nhất Q. 10.Đây là trục đường tập...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 92 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 92 m2 380,44 triệu/m2
      Vị trí:Nhà tọa lạc khu vực đường Tạ Quang Bửu, P. 4, Q. 8, vị trí căn hộ góc 2 MT, cách Parc Mall chỉ vài ph di chuyển.Khu vực KD sầm uất, mật độ cư dân...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 194 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 194 m2 195,88 triệu/m2
      Vị trí:Nhà tọa lạc MT đường Nguyễn Văn Đậu, P. 11, Q. Bình Thạnh – tuyến đường huyết mạch kết nối nhanh Phú Nhuận – Gò Vấp – Q. 1.Khu vực tập trung NH, văn...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 111 m2 tại Đường Đào Duy Từ - 5 - Quận 10, giá 35 tỷ

      35 tỷ 111 m2 315,32 triệu/m2
      Vị trí:Nhà tọa lạc MT đường Đào Duy Từ, Q. 10, khu vực lõi trung tâm, ngay trục Nguyễn Tri Phương – ĐH Kinh Tế Tp TP.HCM.Đây là tuyến đường ngắn, ít sp bán...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 5, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 42 m2 tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 42 m2 726,2 triệu/m2
      SIÊU PHẨM KD ĐỈNH CAO - NHÀ MẶT PHỐ TRUNG KÍNH - TRUNG TÂM CẦU GIẤY - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG, VỪA Ở VỪA KD, DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG - oto DỪNG ĐỖ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 83 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 83 m2 468,68 triệu/m2
      Bán đất tại Phạm Văn Đồng, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội, 38,9 tỉ, 83 mét vuôngĐất mặt phố Phạm Văn Đồng, lô góc, MT siêu khủng, xây KD cho thuê...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 50 m2 660 triệu/m2
      MẶT PHỐ KIM MÃ – TRUNG TÂM BA ĐÌNH – KD ĐỈNH – ĐOẠN ĐẸP NHẤT PHỐ50 mét vuông – MT 3.6m – 4 TẦNG – ĐANG CHO THUÊ 55 tr/THÁNG• Nhà xây cực chắc, móng 7...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 105 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 105 m2 285,72 triệu/m2
      “Bạn đang tìm một ngôi nhà đẳng cấp tại khu VIP Ngoại Giao Đoàn? Đây chính là lựa chọn hiếm có dành cho khách mua ở và NĐT!”ngôi nhà nằm tại Ngõ 207 Xuân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 115 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 115 m2 326,09 triệu/m2
      SIÊU PHẨM VIP NHẤT NGỌC THỤY ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG NHƯ SÂN BÓNGĐối diện căn hộ Bộ Công An Sát chợ Ngọc Thụy 5 ph ra cầu Long BiênVị trí không thể đẹp hơn:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 375 m2, giá 30 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      30 tỷ 375 m2 80 triệu/m2
      1: căn biệt thự sân Golf.Tên dự án: Newtown LegendCĐT: Công ty TNHH Phát triển Newtown Thuộc hệ sinh thái Tập Đoàn BRGVị trí: Ngay trong quần thể sân Golf...
      Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 55 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 33,9 tỷ

      33.9 tỷ 55 m2 616,37 triệu/m2
      MT trung tâm Bến Thành, DT 4x15, 6 tầng, giá 33,9 tỉ tl🔹 DT: 4 x 15🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 4 lầu – nhà hoàn thiện, vào khai thác ngay🔹 HĐ thuê: 70...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 809,0999755859375 m2, giá 39,7 tỷ tại Xã Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh

      39.71 tỷ 809,1 m2 49,07 triệu/m2
      🌿 LIFESTYLE tr ĐÔ – CHỈ CÓ Ở vin GREEN PARADISE – CẦN GIỜHãy tưởng tượng mỗi ngày của bạn bắt đầu bằng làn gió biển tinh khiết, và kết thúc bằng những bước...
      Xã Long Hòa, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Vương Thừa Vũ - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 75 m2 466,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân 75m² x 5 tầng, MT 3,8m, giá 35 tỉ!!!Nhà mặt phố Vương Thừa Vũ, con phố chạy nối Trường Chinh, cắt Nguyễn Ngọc Nại,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.