Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 62 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 62 m2 516,13 triệu/m2
      *gia đình cần bán nhà mặt phố xã đàn,đống đa TP Hà Nội.*vị trí siêu đẹp nhất khu phố xã đàn* rất gần nhièu trường đại học và các phố lớn,phố huế,bạch...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 195 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 195 m2 184,62 triệu/m2
      Mặt phố Trung kính cầu giấy lô góc vỉa hè rộng oto h hai chiều DT 195  mét vuông giá 36tỉ LÔ GÓC VIP NHẤT PHỐ 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - oto TRÁNH - VỈA HÈ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 111 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 111 m2 279,28 triệu/m2
      (Giá đầu tư) bán nhanh mặt phố Lê Thanh Nghị - Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng đoạn đẹp nhất phố!+ DT 111m2, MT 6m, vỉa hè đá bóng.+ Nhà đã xây đc hơn chục...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Thị Thúy Điệp Hơn 1 năm trước

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 184 m2, giá 40 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 184 m2 217,4 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Q. 2 khu đường Trần Não, vị trí đẹp cách Trần Não chỉ 100m, KDC cao cấp, quy hoạch bài bản, phía bờ sông Hồ Chí Minh nên không gian...
      Đường Số 33, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 38 tỷ tại Phường An Khánh - 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 170 m2 223,53 triệu/m2
      Cơ hội sở hửu nhà xinh - giá mềm - độc đáo - sang xịn mịn, L/H: 0981 799 ***.Để xem nhà - deal giá trực tiếp - Cọc ngay.* 4 phòng ngủ Opera - Thang...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 155 m2, giá 30 tỷ tại Đường Lê Văn Sỹ - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 155 m2 193,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường Lê Văn Sỹ, DT 9x15.5, 1 hầm, 4 tầng, giá 30 tỉ.- DT 9x15.5.- Kết cấu: 1 hầm, 4 tầng.- Vị trí: Gần đường Nguyễn Trọng Tuyển, đường...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 11m , giá 34 tỷ

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà MT thương mại, KD sầm uất đa ngành nghề dịch vụ, vỉa hè rộng 4m đậu đỗ xe thoải mái.MT đường Nguyễn Thái Bình P12 Q. Tân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 320 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 320 m2 98,44 triệu/m2
      - DT 5 x 20m = 100m hợp đồng thuê 40tr/th giá 17 tỉ.- DT 12m x 27m = 320m, 42 tỉ giảm giá 32 tỉ.- DT: 5 X 25m = 125m, 5 lầu. DT sàn 400m. hợp đồng thuê...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 225 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 225 m2 146,67 triệu/m2
      Q. Tân Bình - ngay sân bay Tân Sơn Nhất - nhà phố KD - DT khủng - 225 mét vuông - 3 tầng - 33 tỉ!- Vị trí: MT Phạm Cự Lượng, P. 2, Tân Bình. Kế bên...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh shop house 5 tầng, 100 m2, giá 30 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      Nhà 3 MT hiếm đối diện Emart - CityLand Garden Hills Phan Văn Trị:- DT: 4x25m.- Hiện trạng: Hầm + 5 lầu.- Hẻm hông đường nhựa 8m hiện hữu.- Đang cho thuê...
      Dự án Cityland Garden Hills - Gò Vấp, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 602 m2, giá 30,57 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      30.57 tỷ 602 m2 50,79 triệu/m2
      Dinh thự ven sông Waterpoint, mua trực tiếp CĐT Nam Long, TT tiến độ, CK 10 phần trăm.- Đợt chào bán đầu tiên của Waterpoint dòng dinh thự ven sông...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 155 m2, giá 33 tỷ tại Đường 179 - Văn Giang - Hưng Yên

      33 tỷ 155 m2 212,91 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự vin siêu cắt lỗ, KD ngày đêm.Nhà đẹp 4 tầng DT 155 mét vuông.Hai MT KD siêu LN.MT phố đi bộ.Gần Vincom ngay mặt quảng trường...
      Đường 179, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 32 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      32 tỷ 0 m2
      Cần bán biệt thự gần biển, nội thất đầy đủ gỗ cao cấp (chủ yếu là gỗ gõ đỏ).căn biệt thự 3 tầng, 7 PN, 1 phòng khách, diên tích đất 243.18 mét ...
      Dự án Sun Grand City Feria, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 243 m2, giá 36 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      36 tỷ 243 m2 148,15 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập khu đô thị Việt Hưng khu Vis View vườn hoa ngập tràn cây xanh, 243 mét vuông, 3,5 tầng, MT 15,2m, giá 36 tỉ.+ Nhà nằm trong...
      Dự án Việt Hưng, Đường Nguyễn Cao Luyện, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 200 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn biệt thự An Khang Villa.DT 200m2.Tây Nam.giá 30 tỉ.liên lạc chính chủ: 0702 029 ***
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      - Chính chính chủ mình rất cần tiền giảm sốc 5 tỉ bán ngay căn biệt thự 2 MT 8mx20, 160 mét vuông xây 5 tầng mặt đường đôi rộng 60m Nguyễn Công...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - Chính chính chủ mình rất cần tiền giảm sốc 5 tỉ bán nhanh căn biệt thự 2 MT 8mx20, 160 mét vuông xây 5 tầng mặt đường đôi rộng 60m Nguyễn Công...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.