Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Công Giai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 70 m2 471,43 triệu/m2
      Mặt phố KD - vỉa hè đá bóng - vị trí đẹp.* nền đất siêu đẹp MT 5,5m vuông đét.+ Nhà 2 tầng cũ không có gì mô tả.Hiện đang cho thuê KD 20tr/tháng.+ Mặt phố...
      Đường Trương Công Giai, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 59 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 59 m2 542,38 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mặt phố Xã Đàn MT rộng hiếm nhà bán. Vỉa hè đá bóng - KD sầm uất ngày đêm.+ DT: 59m2.+ Giá chào: 32 tỉ (có thỏa thuận).- Tầng 1 xây thông...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 8 tầng, 100 m2, giá 35 tỷ tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      🌺 🌺 🌺 TOÀ hotel - LÔ GÓC - DOANH THU 6000$/THÁNG - TẶNG NỘI THẤT NHIỀU tỉ 🌺 🌺 🌺 Mô tả:+ Toà nhà lô góc 8 tầng, chủ xây dựng tâm huyết, khung bê tông...
      Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 140 m2, giá 35 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 140 m2 250 triệu/m2
      căn biệt thự Mỹ Phú 3 - PMH cần bán nhanh.DT 7x20 m.Đối diện trường Canada.Cạnh công viên lớn, các shop tiện lợi.giá 35 tỉ.liên hệ: 0912 183 ***
      Dự án Mỹ Phú 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 35,9 tỷ

      35.9 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp miếng đất trung tâm P. Thảo Điền - Q. 2.- Thích hợp: Đầu tư - xây căn biệt thự - xây tòa nhà văn phòng - căn hộ chung cư dịch vụ. Khu vực...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 1 m2 33000 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất MT đường Trần Văn Giàu (TL10) xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh TPTp HCM.Tổng DT: 1.020 mét vuông (thổ cư 250 mét vuông +...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 247 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 35 tỷ

      35 tỷ 247 m2 141,71 triệu/m2
      Chính chủ biệt thự tuyệt đẹp hiếm, đường Nguyễn Trọng Tuyển gần Nguyễn Văn Trỗi P. 10 Phú Nhuận.- DT: 13 x 19m, vuông vắn.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 140 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đặng Văn Ngữ, giá 34 tỷ

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique Apartment Khu phố văn hoá Đặng Văn Ngữ, P. 13, Q. Phú Nhuận, TP HCM.- DT: Ngang gần 8,5m dài gần...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 6 tầng, 210 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      - Ngay khu Vinbox Phan Xích Long Phú Nhuận.- 6 tầng có thang máy + hầm.- Đang cho thuê spa thuê.- giá siêu mềm nhất khu vực dưới 150tr/ mét vuông có...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 128 m2 234,38 triệu/m2
      Nhà xây dựng 1 hầm + trệt + 3 lầu. + DT 9x15m, Công Nhận 128m2.- Hầm - 2 tầng đang KD quán coffee, khách mua thích tự KD hay cho thuê lại thu nhập cao. - 2...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 157 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 157 m2 242,04 triệu/m2
      Bán nhà HXT Đường Lý Thường Kiệt P. 9, Q. Tân Bình- DT: 8,2 x 18m ( nở hậu 11m) CN 156.5m2, DT Sàn 1248m2- Kết cấu: Hầm Trệt lửng 3 lầu sân thượng. Thang...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Sơn, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 200 m2 182,5 triệu/m2
      nhà phố KD Nguyễn Sơn, P. Phú Thọ Hòa, Tân Phú Vị Trí Đắc Địa Khu Víp Tân Phú, 200 mét vuông, ngang khủng hơn 10m, dòng tiền cho thuê gần...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Quang Định - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán căn nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x 28m...
      Đường Lê Quang Định, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn nhà phố đường Phạm Phú Thứ - P. 11 - Q. Tân Bình.DT: 8 x 25m, vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng.Hiện đang...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 70 m2 442,86 triệu/m2
      DT đất: Ngang 4,5 x 16m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 5 lầu mới.Vị trí KD rất đẹp.Dòng tiền thu về có thể tới 3 phần trăm. Bằng lãi xuất huy động của...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 30,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30.5 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Louis city Đại Mỗ: lô góc 2 mặt đường 3 mặt thoáng dt 178.5  mét vuông xây 3.5 tầng Đông Bắc,hướng Tây Bắc...
      Dự án Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 34 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 120 m2 283,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phố thương mại Lê Quang Đạo: 120 mét vuông MT 6m. Lô góc khe thoáng, Tây Bắc. Nhà xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài kiến trúc...
      Dự án Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 114 m2, giá 31 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      31 tỷ 114 m2 271,93 triệu/m2
      Bán liên kế minh nhựa - vip nhất Long Biên - thang máy - nội thất nhập khẩu - vừa ở vừa làm văn phòng.- Căn LK trong khu Vip nhất Q. Long Biên, hàng xóm...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.