Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự, vị trí đường 10B nhà kế bờ sông và công viên sát bên khu phố ẩm thực trung sơn vị trí cực đẹp thông thoán.DT 10*20m, 1 trệt, 2...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 300 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      đc sở hữu tầm nhìn không giới hạn và tiện ích đỉnh cao, Penthouse tại dự án Eaton Park do Gamuda Land CĐT uy tín từ Malaysia mang đến một trải nghiệm sống...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 33 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 138 m2 239,14 triệu/m2
      Bán chung cư Opera Metropole Thủ Thiêm.- DT: 138m2.- 3  phòng ngủ, 2 phòng tắm, thang máy riêng.- Nội thất CĐT.- View trọn vẹn sông SG trải rộng từ...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 192 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 36 tỷ

      36 tỷ 192 m2 187,5 triệu/m2
      Căn villas Nhật Bản có DT đất 16x12m, kết cấu 3 tầng, 5 PN (2 phòng master), nằm tại khuôn viên cây xanh lâu năm rộng 2 hec ta ở Q. 2 TP. TP.HCM. Công...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường 3/2 - Quận 10, giá 32 tỷ

      32 tỷ 110 m2 290,91 triệu/m2
      Bán nhà căn MT hẻm vip 436A đường 3 Tháng 2, P. 12, Q. 10.Hẻm 8m vỉa hè 2m. Đường 3/2, P 12, Q. 10.- DT: 7 x 16m, DTCN: 110m2.- DTSD thực tế: 320m2 (trong...
      436A, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Ngộp Bank nhiều chính chủ cần bán ngay góc gần 2 MT Lê Văn Sỹ - khan hiếm trong khu vực sầm uất KD, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì đặc biệt góc 2...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 330 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 40 tỷ

      40 tỷ 330 m2 121,22 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ thu nhập khủng!!!- Vị trí Đường Dương Quảng Hàm đang đc nâng cấp đồng bộ vô cùng sầm uất- DT 10x33m, vuông nét, không lộ giới - Kết...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí, sát Vạn Hạnh Mall, gần nhiều trường đại học, bênh viên, cinema, công Viên,... Thuận Tiện di chuyển ra các Q. trunng tâm TP.- D/t: 7 x...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 70 m2 478,58 triệu/m2
      sp đầu tư - MT Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q1.+ Vị trí tuyến đường cực kỳ đắc địa trung tâm Q1, gần phố tây Bùi Viện, chợ Bến Thành.+ DT: 4x19m. Nhà 3...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 200 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 38 tỷ

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố Cách Mạng Tháng 8, Q. 10.- DT: 8 x 25.- Hiện trạng cấp 4.- Xây dựng mới 8 tầng.- Nhà 1 đời chủ.- Giá 38 tỉ thỏa thuận.- liên lạc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, mặt tiền 12m tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm toà chung cư cần bán ngay để định cư nước ngoài.Toà nhà cao 6 tầng rộng 196,6m2 góc đường 10m5, lề 6m giao với đường 7m5.Gần bãi tắm Phạm Văn...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 31 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 140 m2 221,43 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp tọa lạc ngay trung tâm khu mỹ Đình, khu vực sôi động nhất Q. Nam Từ Liêm. Là khu căn biệt thự, liên kế cực thuận tiện di chuyển tới...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 286 m2, giá 38 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 286 m2 132,87 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Pháp Vân.DT: 286/300 mét vuông.4 tầng.MT 11.5m.Chủ thiện trí bán, giá mới 38 tỉ.Hot hot chủ cần bán gấp. Chủ tặng đầy đủ...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 126 m2, giá 33 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      33 tỷ 126 m2 261,91 triệu/m2
      căn biệt thự lô C2 DT 126m2 Đông Bắc đã sửa đẹp, có nhà để xe và đỗ oto ở ngoài căn biệt thự thoải mái giá 262 tr/m2 bằng 33 tỉ (Có thỏa thuận). căn...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 35 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      35 tỷ 200 m2 175 triệu/m2
      căn biệt thự víp - view vườn hoa - ở sướng - có lợi thế KD.Khu ĐT Văn Quán - kinh đô trung tâm của Hà Đông.DT 200 mét vuông.Giá 35 tỉ (có thỏa ...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 210 m2, giá 32 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 210 m2 152,39 triệu/m2
      + Gia đình tôi cần bán biệt thự tại khu đô thị Định Công - Trần Điền. Nhà căn biệt thự, thiết kế sân vườn xung quanh, 3 thoáng, có nhà để xe oto...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 240 m2, giá 37 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      37 tỷ 240 m2 154,17 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ bán căn biệt thự khu đô thị An Hưng, Hà Đông 240m2 MT 10m.+ Nhà nằm trong quần thể khu đô thị An Hưng, xịn sò nhất TP Hà Nội, rất hiếm nhà...
      Dự án An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, giá 35 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      35 tỷ 0 m2
      căn biệt thự khu hồ Bảo Sơn giá chỉ 9xtr/ mét vuông cho căn đơn lập 4 mặt thoáng.Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự đơn lập KĐT mới Bảo Sơn, cách...
      Dự án Khu biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.