Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 250 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 30 tỷ

      30 tỷ 250 m2 120 triệu/m2
      ̂̉ ̣̂ , ̉/̆. chung cư dịch vụ Kết Cấu: 1 trệt, 5 lầu. Gồm có 35 phòng đầy đủ nội thất, 1 mặt bằng, một căn penthouse 200m2 ( với 2 PN supervip ). - Có...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 360 m2 tại Đường Cây Trâm - 9 - Gò Vấp, giá 36,6 tỷ

      36.6 tỷ 360 m2 101,67 triệu/m2
      Toà Nhà 68 PHÒNG căn hộ dịch vụ P. 9 GÒ VẤP Vị trí: cách Công viên Làng Hoa 200m vị trí đẹp, không ngập DT: ngang 18m dài 21m, vuông vắn, công nhận...
      Đường Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà phố shophouse 1 tầng, giá 31 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse Cardinal court Phú Mỹ Hưngnhà phố thương mại shophouse Cardinal Court- DT: 166,58m2 có 1 lầu- Đông Nam- đường...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 215 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 39 tỷ

      39 tỷ 215 m2 181,4 triệu/m2
      MT KD - Võ Văn Ngân - nhà 3 tầng hoàn công đầy đủ - 215m2 Bán cắt lỗ dưới giá bank định giá - dòng tiền khủng - bao giá đầu tưNằm tại vị trí đắc địa trên...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Trần Nhật Duật - Tân Định - Quận 1, giá 32,99 tỷ

      32.99 tỷ 0 m2
      Cam kết chỉ đăng tin đúng thực tế, tránh mất thời gian đôi bên!hotline: 0917 457 *** Thúy Hoa (xem nhà - sổ trực tiếp).đc: MT Trần Nhật Duật giao với Đặng...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 48 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - 14 - Quận 3, giá 31 tỷ

      31 tỷ 48 m2 645,84 triệu/m2
      Mr Đăng chuyên căn hộ dịch vụ - hotel - dòng tiền: 0902 279 ***.Mô tả:+ Kết cấu: Đúc BTCT 1 trệt 1 lửng 3 lầu.- Trệt + lửng: Để đc 3 oto và 2 phòng, đang...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 230 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 38 tỷ

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú gần Aeon Mall.Tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều NH, nhà hàng, quán cà phê thương hiệu...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 201 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 201 m2 194,03 triệu/m2
      Bán nhà MTKD đường Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú- DT: 9.3x21m nở hậu 9.7m, công nhận 201m- Kết cấu: nhà c4, đang cho thuê 60tr/th.- Vị trí đẹp...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 184 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 32 tỷ

      32 tỷ 184 m2 173,92 triệu/m2
      Thông tin chính xác. Không làm mất thời gian của quý KH.- Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- Vị trí nằm trên trục...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 300 m2 tại Đường 27 - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 300 m2 116,67 triệu/m2
      300 mét vuông Đất MT Đường P. 6 Xây dựng 6 tầng hơn 1000 mét vuông sàn gồm 59P cho thuê khoán 190tr/thángBán chỉ 35 tỉ còn bớt(116tr/ mét ...
      Đường 27, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, giá 40 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại broaway trái tim vin Grand Park.Chương trình cam kết thuê trong 36 tháng tiền thuê 5 phần trăm trên năm.Nhận tiền thuê 1 lần:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán xưởng Long Nguyên 8000m2 điện 400kva giấy tờ đầy đủ đang cho thuê 245tr. LH việt

      40 tỷ 8 m2 5000 triệu/m2
      Bán xưởng Long Nguyên - Bàu Bàng.- Tdt=8.000m2.- Xưởng= 5.000m2, skc=4.600m2.- Bình điện=400kva.- phòng cháy chữa cháy tự động, giấy tờ đầy đủ.- Chủ...
      Đường DH619, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Phường Phước Ninh - Hải Châu, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 115 m2 334,79 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê tòa nhà sát Cầu Rồng, 6 tầng, thang máy, phòng cháy chữa cháy, 19 phòngdt 5.7 x 20, MT + mặt hẻm 3.5m giá cho thuê 68tr trước...
      Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 146 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương, giá 38 tỷ

      38 tỷ 146 m2 260,28 triệu/m2
      - Nhà gồm 4 tầng. Có thang máy.Vị trí ngay trung tâm, gần sân vợ động Chi Lăng, chợ Cồn.Phù hợp làm văn phòng, KD, hoặc cho thuê có dòng tiền ổn định.- DT...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 285 m2, mặt tiền 10m tại Đường 30/4 - Hải Châu, giá 32 tỷ

      32 tỷ 285 m2 112,29 triệu/m2
      + Bán nhà đường 30/4, Hải Châu:- DT: 10 x 28,5m = 285m2. Hướng Nam.- Xây sẵn 2 ngôi nhà 3 tầng, gần Nguyễn Hữu Thọ, Nhà hàng Tuyên Sơn 2, dễ KD, buôn...
      Đường 30/4, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 6 tầng, mặt tiền 12m tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Bán toà căn hộ chung cư 2 mt ngay biển phạm văn đồng, đường Chính Hữu - Lê Tấn Toán.- Chủ cần tiền định cư Úc bán toà căn hộ chung cư Biển siêu đẹp.-...
      Đường Chính Hữu, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 300 m2, mặt tiền 7m tại Đường 2/9 - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 37 tỷ

      37 tỷ 300 m2 123,34 triệu/m2
      - DT 300m2, ngang 7,5m.- Nhà nằm vị trí cực kỳ đắc địa của tuyến đường 2/9, nhà một mặt đường 2 tháng 9 và một mặt là đường Tống Phước Phổ.- Nhà gần quảng...