Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 155 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 155 m2 225,81 triệu/m2
      *** Ngộp bank gia đình tôi bán ngay ngôi nhà góc 2 MT đường Hoàng Văn Thụ P. 4 Q. Tân Bình.- DT 10m x 18m.- Công nhận đủ 155 mét vuông.- HIện trạng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Tân Sơn - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Bán khuôn đất vuông vắn MT đường Tân Sơn Nhì. P. Tân Sơn Nhì. Q. Tân Phú - DT : 10 x 20m. vuông vắn 200m2 công nhận- Hiện Trạng : 1 Trệt - Đang cho Nhà...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - Quận 7, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      Thông Tin Chi Tiết:DT: 5x22m (CN: 100m2)Hướng: Tây - BắcXây Dựng: Trệt 3 Lầu (6 phòng ngủ,  toilet Riêng, Thang Máy) Tiện Ích Đặc Biệt:ngôi nhà...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 180 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 180 m2 194,45 triệu/m2
      Thông tin chính xác 100 phần trăm. Không làm mất thời gian của quý KH.- Cần bán ngay TS MT 47 QL 13, P.26, Q. Bình Thạnh. - DT: 8x30m khuôn vuông ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 500 m2, mặt tiền 25m tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 39 tỷ

      39 tỷ 500 m2 78 triệu/m2
      Khu VIP căn biệt thự Thạnh Xuân, 358mz/500mz, 3 tầng, 25mx 20m,giá 39 tỉ, Thạnh Xuân, Q. 12.Mô tả chi tiếtTỔNG GIẢM 4tỉGIÁ MỚI 39tỉ.căn biệt thự CHÂU...
      Đường Thạnh Xuân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 221 m2 tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 221 m2 158,38 triệu/m2
      Bán nhà phố ngay Hậu Giang và Thăng Long , P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay cảng hàng không Tân Sơn Nhất .+ DT: Ngang...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 180 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 180 m2 222,23 triệu/m2
      - Vị trí đường 2 chiều Nguyễn Thái Bình ngay Cộng Hòa vs ÚT Tịch . Hướng đi trung tâm Q1 -Q3.- Thông tin sp.- DT đất: 12x15m vuông vắn CN 180m.- Hầm lửng 6...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Quận 3, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 0 m2
      Vỡ nợ cần bán nhanh tòa ngôi nhà phố đường Nguyễn Đình chiểu Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh - tòa nhà 7 tầng thang máy mới đang cho thuê văn phòng chỉ...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 160 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      2 mảnh đất An Thượng 1, phố tây luôn tấp nập. Hoạt động 24/7. Vị trí vip nhất khu An Thượng. Cách bãi tắm 50m. Phù hợp với tất cả lĩnh vực KD, sinh lời...
      Đường An Thượng 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 454 m2, mặt tiền 21m tại Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 454 m2 78,2 triệu/m2
      Lô góc 454m2 lô 3B Lê Hồng Phong, vị trí đẹp ngay nhà hàng Gió Biển, đường thông KD, giao thông thuận tiện.DT: 454m2 MT 21m và 18m.bìa đỏ chính chủ.Giá:...
      Lô 3B, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần Bán Nhà Xưởng Trong khu công nghiệp Đức Hòa Long An

      39 tỷ 5 m2 7800 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ XƯỞNG TRONG khu công nghiệpĐỨC HÒA LONG AN Tổng DT đất: 4800m Có nhà xưởng : 3000m van phòng trệt lầu 320m Trạm điện lớn 650kvaphòng cháy ...
      Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 386 m2, giá 32,81 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      32.81 tỷ 386 m2 85 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự đơn lập dự án Hà Đô Charm Villas Hoài Đức, TP Hà Nội.Lô rẻ quạt nở hậu rất đẹp.Vị trí đẹp, gần bể bơi, clubhouse.DT...
      Dự án Hà Đô Charm Villas, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 202 m2, mặt tiền 10m tại Phố Hai Bà Trưng - Hội An, giá 38 tỷ

      38 tỷ 202 m2 188,12 triệu/m2
      Thông tin:Nhà nằm ở đường Hai Bà Trưng, P Cẩm Phô, TP Hội An, ngay Trung tâm cách Chùa Cầu 5 ph đi bộ, nằm vị trí đắc địa nhất nhì Hội An, phù hợp cho mọi...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Cẩm Phô, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250 mét vuông, vuông vức có hơi nở hậu...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 150 m2, giá 34,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      34.5 tỷ 150 m2 230 triệu/m2
      - Vị trí gần ngã 4 Hồ Tùng Mậu và Phạm Hùng. - Đông Bắc, DT 150 m2, xây 4 tầng.- Kiến trúc tân cổ điển, thang máy nhập khẩu, nội thất gỗ cao cấp sang...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 185 m2, giá 40 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 185 m2 216,22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Reverside the Hamony Long Biên nhà để xe, THANG MÁY, giá siêu mềm.- SĐCC 185m2, MT 8m, 4 tầng.- căn biệt thự vin Hamony Long...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 200 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự đơn lập 200 mét vuông, MT 10m, 5 tầng. Đông Nam ở vô cùng thích.Nhà tự xây dựng rất chắc chắn có 5 PN, có phòng Karaoke rất...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 260 m2, giá 33 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      33 tỷ 260 m2 126,93 triệu/m2
      căn biệt thự VĂN PHÚ - VỊ TRÍ CỰC ĐẸP - NHÀ THOÁNG - KD, VĂN PHÒNG ĐỈNH - ĐƯỜNG VÀI oto TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG - NHÀ ĐẸP.Mô tả:+ Nhà vị trí rất đẹp nằm trên...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.