Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 31 tỷ

      31 tỷ 76 m2 407,9 triệu/m2
      DT 76 m2, Xây 8 tầng, MT 4,2 m, giá 31 tỉVị trí cực đẹp ngay ngã 6 Ô Chợ Dừa, Tôn Đức Thắng, Hoàng Cầu, hiếm nhà bán, Nhà thiết kế 8 tầng, thang máy xịn...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 23m tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Hiếm nhà mới đẹp 5 tầng mặt phố Tống Tất Thắng, 128 mét vuông, MT 23m, thang máy, lô góc, KD, giá 35 tỉSIÊU PHẦM LÔ GÓC 3 THOÁNG - liên kế khu đô ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 128 m2, mặt tiền 23m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại liên kế nằm trục chính KDT Văn Phú lô góc 128 mét vuông, MT 23m giá 35 tỉ.Mặt đường trục chính KD sầm uất, đường rộng 25m,...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh shophouse 6 tầng, 130 m2, giá 40 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      40 tỷ 130 m2 307,7 triệu/m2
      Cần bán biệt thự liên kế cho chú họ, nhà mặt phố TP Giao Lưu, Bắc Từ Liêm. Vị trí đẹp.DT 130 mét vuông, 6 tầng, 1 hầm, MT 8m, KD đỉnh, đường rộng...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn shophouse 6 tầng, 124 m2, giá 30 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      30 tỷ 124 m2 241,94 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền 214 Nguyễn Xiển đường xá giao thông quy hoạch thông tứ phía, tiện ích xung quanh đầy đủ vị tria cực kỳ trung tâm, giá vô cùng hấp dẫn.
      Rue De Charme, 214, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 32 tỷ tại Đường Liên Phường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 270 m2 118,52 triệu/m2
      Chủ đi định cư bán căn biệt thự Liên P. thiết kế cao cấp 5* - gần Global City.- DT đất: Ngang 15m dài 18m = 270m2.- DT sàn xây dựng: 480m2 có sân vườn nhỏ...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 205 m2, giá 35 tỷ tại Đường 44 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 205 m2 170,74 triệu/m2
      DT đất: 205m2DTXD: 163.7m2DT sàn: 838m2Cách TTTM Emart Trường Trinh Phan Huy Ích 300m.
      Đường 44, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố shophouse 140 m2, giá 30 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Trung Hiếu vin.Siêu phẩm hàng hiếm nhà phố thương mại shophouse 2 MT, mặt đường lớn 52m - vin Ocean Park - gIa Lâm.Liền viên - cận lộ - kế hồ.MT đường...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
      T
      Trung Hiếu Bđs Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Bán nhà 1 hầm 1 trệt 2 lầu P. An Phú, TP. Thủ Đức (Q2) đối diện công viên.Cách Nguyễn Hoàng 400m, Cao Đức Lân 200m.KDC cao cấp, tiện ích xung quanh đầy...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 140 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu Compound cực kì an ninh đường Lương Định Của, P. Bình Khánh, TP. Thủ Đức.- DT: 7m x 20m. Xây full đất. diện tích sử dụng...
      Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 144 m2, giá 32,5 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 144 m2 225,7 triệu/m2
      căn biệt thự bán giá 32ty5 bằng giá - Phú Mỹ Hưng.- Dt đất 8x18m, 144m2, diện tích sử dụng: 266m2.- Trệt, lửng, 2 lầu, áp mái.liên lạc: 0909 624 ***...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 252 m2, giá 30,79 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      30.79 tỷ 252 m2 122,19 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse villas DT 1622 mét vuông giá 30.791 tỉ ưu đãi giảm 16 phần trăm từ CĐT Vingroup. hotline 0908 494 ***...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 34,5 tỷ tại Đường 17 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      34.5 tỷ 126 m2 273,81 triệu/m2
      căn biệt thự phố vườn khu Nam Viên - Phú Mỹ Hưng - Q. 7.Vị trí: liên kế công viên 2ha, công viên Sakura (Mitown), gần hệ thống trường quốc tế Hàn Quốc,...
      Dự án Nam Viên, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 32 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 180 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh biệt thự siêu sang tại khu K300, đường Nguyễn Thái Bình, Q. Tân Bình, có DT hiếm có - siêu thoáng, KDC dân trí cao, sang trọng và...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 30 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 300 m2 100 triệu/m2
      The Mizuki 39 biệt thự ven sông và 24 ngôi nhà phố ven kênh đào thuộc khu đô thị Mizuki Park.-------------------------------------------Dự án nằm trên...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 144 m2, giá 33 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 144 m2 229,17 triệu/m2
      Giá hot.. Cho khu VIP Phú Mỹ Hưng.Bán căn biệt thự khu Nam Thông, Phú Mỹ Hưng Q7.DT 8x18m nhà 1 hầm 4 tầng, có 5 phòng ngủ.Giá 33 tỉ thỏa thuận.Uy...
      Dự án Nam Thông 2, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 126 m2, giá 31 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 126 m2 246,04 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 2 biệt thự khu Mỹ Giang, Phú Mỹ Hưng Q. 7. Nhà đang ở với thiết kế 4 PN chính.nhà mặt tiền DT 7x18m với kết cấu 1 trệt và 2 lầu. Nhà...
      Dự án Mỹ Giang 1&2, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 140 m2 242,86 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự khu Compound cực kì an ninh đường Lương Định Của, P. Bình Khánh, TP. Thủ Đức.- DT: 7m x 20m. Xây full đất. diện tích sử dụng...
      Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.