Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.207 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      ❌HOT❌☘️☘️☘️TOÀ NHÀ 5 TẦNG MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, P.CÁI KHẾ MỚI, CẦN THƠ=============================📌Vị trí đẹp đoạn gần đường Trần Việt Châu, cung đường...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán shophouse 252 m2, giá 35 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      35 tỷ 252 m2 138,89 triệu/m2
      Chào đón APEC 2027, cơ hội đầu tư.- Cắt lỗ 3 tỉ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse 3 MT, DT 251m² và DTXD 512m² - gấp 2 căn bình thường khác trong...
      Mũi Ông Bốn, Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Bán biệt thự siêu đẹp 50 m2, giá 30,3 tỷ tại Phố Lạc Trung - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      30.3 tỷ 50 m2 606 triệu/m2
      - Nhà khu phân lô VIP nhất Phố Lạc Trung, đường ôtô tránh vỉa hè 2 bên, nơi tọa lạc trụ sở mới của trường đại học Mở TP Hà Nội, các văn phòng công ty,...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 351 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá 36 tỷ

      36 tỷ 351 m2 102,57 triệu/m2
      ❌Giá Tốt❌☘️☘️☘️NHÀ TRỆT DT LỚN MT NGUYỄN VĂN CỪ, P.CÁI KHẾ (AN HOÀ CŨ), TP.CẦN THƠ=============================📌Vị trí cực đẹp đối diện trường đại học kỹ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 94 m2, giá 30 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 94 m2 319,15 triệu/m2
      căn hộ Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, P.An Khánh, Thành phố Hồ Chí Minh ( Q.2, Tp HCM ) cần bán gấp bao gồm:+ giá: 30 tỉ VND ( thỏa thuận...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 184 m2 tại Phố Thái Thịnh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 184 m2 214,68 triệu/m2
      💥💥💥 TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - XÂY NHÀ DÒNG TIỀN THÌ ĐỈNH.🌹🌹🌹+ Láng, Thái Thịnh, Yên Lãng, Tây Sơn, Thái Thịnh - Đống Đa lô góc oto KD mặt phố VIP. Ngoại...
      Phố Thái Thịnh, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 354 m2, hướng Đông tại Đường Phan Anh - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 36,8 tỷ

      36.8 tỷ 354 m2 103,96 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ ngay Phan Anh, Tân Phú, DT 3 tỉ 6/năm, 36 tỉ 800 thỏa thuận !!!🌹🌹🌹 1 phần trăm 🌹🌹🌹  - Tổng 62 phòng đang khai thác -...
      Đường Phan Anh, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 200 m2, hướng Nam tại Đường Lý Phục Man - Quận 7, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      - Tọa lạc tại MT số 24 Đường số 10, Đường Lý Phục Man, P. Tân Thuận, Q. 7 sầm uất, đây là một trong những quỹ đất RẤT HIẾM HOI còn sót lại có DT chiều rộng...
      24 đường số 10, Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 132 m2, hướng Bắc tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      căn nhà phố VƯƠNG THỪA VŨ - THÔNG ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 2.5, PHỐ HOÀNG VĂN THÁI, KHƯƠNG TRUNG, VŨ TÔNG PHAN - ô tô VÀO nhà để xe - SHR.☢️ DT 128/132  mét...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 198 m2, hướng Đông-Nam, giá 30,72 tỷ tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội

      30.72 tỷ 198 m2 155,16 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố - shophouse 102 m2, giá 34 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố gần học viện Cảnh Sát thông Đường Hoàng Minh Thảo nối dài ra Hồ Tây chỉ 10 ph đi xe. Khả năng sinh lời x2 trong thời gian ngắn.Giá...
      Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 102 m2, giá 34 tỷ tại Đường Tây Tựu - Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 102 m2 333,34 triệu/m2
      💥💥Cơ hội X2 lần giá trị căn biệt thự Jade Lake khi giá chỉ 299 tr/ mét vuông gần kề Hồ Tây trên mặt Hoàng Minh Thảo nối dài, các khu lân cận dự...
      Đường Tây Tựu, Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 144 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 144 m2 222,23 triệu/m2
      • 2 căn sát nhau – tổng khoảng144m²• Đều khung cột chắc – dễ đập thông hoặc xây mới• oto đỗ cửa – cách phố khoảng30m💥 Giá trị cực lớn:• Làm tòa CCMN / căn ...
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 122 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 122 m2 295,09 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm - ngõ thông rộng - trước nhà 3 oto tránh - xe đỗ ngày đêm - KD cực đỉnh - MT quyền lực có thể tách thửa.- Vị trí lõi Xuân Đỉnh ngõ tương ...
      Số 19, Ngõ 256 Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà phố 95 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố khu SOHO - The Global CityKết cấu: 1 trệt +  4 lầuNhà thôgiá: 35 tỉ (Đã có sổ)DT: 95m2anh/chị quan tâm vui lòng contact: Ms. Xuân...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, phường An Phú, TP Thủ Đức, TP HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 373 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Thủ Đức, giá 31 tỷ

      31 tỷ 373 m2 83,11 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn vào hẽm xe 4 bánh yên tịnh, gần trường học, khu TM Vimhome, chợ ,  Metro,  trường đại học, NH....sổ hồng riêng chính chủ ,...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 228 m2, giá 31,3 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      31.3 tỷ 228 m2 137,29 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án vin Wonder City Đan Phượng để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường. liên...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 76 m2 tại Phố Hàng Chuối - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 76 m2 421,06 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ CỔ HÀNG CHUỐI – ngõ tương đối rộng oto – SÂN RỘNG – Ở SƯỚNG, KD TỐT • Vị trí cực đẹp phố Hàng Chuối – Q. Hai Bà Trưng, cách mặt phố chỉ...
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.