Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì, giá 4 tỷ

      4 tỷ 38 m2 105,27 triệu/m2
      Duy Nhất Còn ngôi nhà Ngõ Triều Khúc Tân Triều thành phố Hà Nội Dt :35 mét vuông Nhân 3 tầng ( dân xây kiên cố chắc Chắn) -200m phố Triều khúc...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Như Nguyệt - Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      1 phòng ngủ VỚI 20 SUẤT CUỐI CÙNG MẶT SÔNG - GIÁ GỐC chủ đầu tư - NHẬN NHÀ NGAY VỚI 3.X tỉ- TẶNG 5 CHỈ VÀNGVị trí vàng: đắc địa trung tâm Đà Nẵng,...
      02 Đường Như Nguyệt, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      💥💥 Siêu phẩm nhà riêng 51m2 x 3.5 Tầng, sổ hồng riêng, nội thất đầy Lạch Tray, Hàng Kênh 💥💥

      3.75 tỷ 51 m2 73,53 triệu/m2
      💥💥Siêu phẩm Lạch Tray, Hàng Kênh💥💥⛱Diện tích 51m2 x 3,5 tầng dân xây độc lập, tâm huyết ⛱Vị trí: Ngõ trước nhà hơn 3m, cách mặt ngõ 18 Lạch Tray...
      Phố Phố Lạch Tray, Phường Phường Hàng Kênh, Quận Quận Lê Chân, Hải Phòng

      THANH LƯƠNG - BÍCH HOÀ SẴN NHÀ ĐẸP 4 TẦNG FULL NỘI THẤT CHỈ VIỆC XÁCH VALI ĐẾN Ở

      3.65 tỷ 33 m2 110,61 triệu/m2
      THANH LƯƠNG - BÍCH HOÀ SẴN NHÀ ĐẸP 4 TẦNG FULL NỘI THẤT CHỈ VIỆC XÁCH VALI ĐẾN Ở.- diện tích 33m2- mặt tiền : 3m78- mặt hậu : 3m80- đường trước đất : 3,5m-...
      Đường Đường Quốc lộ 21B, Xã Xã Bích Hòa, Huyện Huyện Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Hiện em đang bán 2 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ đã có sổ giá siêu tốt ở dự án Cantavil An Phú, vị trí thuận lợi tại Xa Lộ TP Hà NộiThông tin cơ...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cơ hội sở hữu nhà riêng 4 tầng, vị trí vàng Phan Đình Giót, thiết kế hiện đại, giá hấp dẫn

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu nhà đẹp 4 tầng tại Phan Đình Giót, La Khê!🔑 Thông tin nổi bật:Diện tích: 37m² (tầng 2 đua ra 40m²)Mặt tiền: 4,1mThiết kế:Phòng khách sang...
      Đường Đường Phan Đình Giót, Phường Phường La Khê, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Bảng giá tháng 10 dự án KĐT vin Smart City như sau:căn hộ chung cư Studio có giá từ 1,9X tỉ.căn hộ chung cư 1 PN giá căn hộ chung cư chỉ từ 2,4x...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp hẻm xe hơi Đường Nguyễn Văn Khối 4x13m 1 lầu 4.95 tỉbán ngay nhà hẻm xe hơi Nguyễn Văn Khối Gần ngã 4 Lê Văn Thọ CV Làng HoaDT:...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      CĂN GÓC ĐẸP MÁT - RẺ NHẤT VIEW SÔNG CHUNG CƯ SAFIRA KHANG ĐIỀN CÓ SỔ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      CĂN GÓC ĐẸP MÁT - RẺ NHẤT VIEW SÔNG CHUNG CƯ SAFIRA KHANG ĐIỀN CÓ SỔ Loại căn hộ: 3pn 2wc - bếp mở tối ưu diện tích, căn góc 2 logia đưa gió...
      Đường Đường Võ Chí Công, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 76,6999969482422 m2, giá 4,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 76,7 m2 58,68 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ+, 2 vệ sinh tại căn hộ Beverly 2 tầng 16 căn 08.vin Ocean Park, Gia Lâm, Hn. DT bằng...
      Đường Lý Thánh Tông, Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 74 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 74 m2 58,79 triệu/m2
      Do thay đổi chỗ ở, nên cần bán lại chung cư cao cấp tại Rivera Park Saigon, đường Thành Thái, P. 14, Q. 10, ngay gần trường đại học Hoa SenDT:...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM
      Phạm Nguyễn Khôi Nguyên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 55 m2 70 triệu/m2
      Bán căn 2N2 nhà vệ sinh toà GS1 đầy đủ nội thất - DT 55m² thông thuỷ - chung cư đầy đủ nội thất , khách mua về ở ngay. - pháp lí sẵn sổ . -...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 43 m2 tại Phố Bạch Mai - Cầu Dền - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 43 m2 81,4 triệu/m2
      Nhà mình là nhà tập thể tầng 1 thiết kế theo kiểu căn hộ thông tầng hiện đạitầng 1: phòng khách, bếp, PN,  toilet:tầng 2: 1 PN,  toiletNhà sạch...
      Phố Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 80 m2, giá 3,36 tỷ tại Xã Bảo Ninh - Đồng Hới - Quảng Bình

      3.36 tỷ 80 m2 42 triệu/m2
      Chỉ với 43tr/ mét vuông mọi người đã đc sở hữu ngay một căn hộ mặt biển , View hồ ngay tại biển Bảo Ninh TP Đồng Hới.🔥🔥SỞ HỮU căn hộ chung cư...
      Xã Bảo Ninh, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán đất 48,5 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Làng Vàng - Cổ Bi - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48,5 m2 63,92 triệu/m2
      Chỉ với ~ 3 tỉ nhận ngay 48,5m² đất làng Vàng, Cổ Bi. Cách 30m ra đường oto, cách bãi gửi 100m.+ DT: 48,5m², MT 5,17m, hậu 3,3m, dài 10,95m, hướng hướng ...
      Đường Làng Vàng, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 41 m2, hướng Đông tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 41 m2 90 triệu/m2
      - Nhà mới - đẹp - khang trang, xây dựng kiên cố, - Chủ thiện chí bán gấp, công chứng ngay trong ngày. - Vài bước ra MT đường Bông Sao, thông...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 61 m2 tại Đường Phượng Trì - Liên Hồng - Đan Phượng - Hà Nội, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 61 m2 60 triệu/m2
      đc Đường Phượng Trì, Xã Liên Hồng, Đan Phượng, Thủ đô Hà Nội, pháp lí bìa đỏ, DT 61 m2.===Thông tin cơ bản+ pháp lí: bìa đỏ+ Chiều ngang MT: 5 m+...
      Đường Phượng Trì, Xã Liên Hồng, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 64 m2 71,88 triệu/m2
      IMPERIA bán căn 2 phòng ngủ +1 (2 toilet) toà i4 free dịch vụ 5 năm . - DT 64m² thông thuỷ - căn hộ chung cư đã hoàn thiện nội thất . - Hướng...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.