Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.905 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà đất 35 m2 tại Đường 422B - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      💥 Chính chủ gửi bán nhà 4 tầng tại Kim Hoàng Vân Canh Hoài Đức giá 4,9 tỉ.✅ DT 35 m². bìa đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.Nhà cách Trịnh Văn Bô và vành...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán Gấp Căn Chung Cư Tại :Trần Phú _ Hà Đông . DT : 71m2 , 2 Ngủ . Giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 71 m2 63,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tại : Trần Phú _ Hà Đông . DT : 71m² đc thiết kế 2 PN , 2  toilet rộng rãi Vị trí đắc địa ngay sát đường trần phú _ hà...
      Đường Trần Phú, Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội

      JAMILA KHANG ĐIỀN 2PN GIÁ TỐT NHẤT 3.85 TỶ - TẶNG NỘI THẤT DECOR LIỀN TƯỜNG- HỖ TRỢ VAY NGÂN HÀNG

      3.85 tỷ 70 m2 55 triệu/m2
      JAMILA KHANG ĐIỀN 2PN GIÁ TỐT NHẤT 3.85 TỶ - TẶNG NỘI THẤT DECOR LIỀN TƯỜNG- HỖ TRỢ VAY NGÂN HÀNG 🌱Thiết kế 2pn 2wc, trần 3 m cao thoáng mát mẻ🌱 Tầng...
      Đường Đường Song Hành, Phường Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 59 m2, giá 3,45 tỷ tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.45 tỷ 59 m2 58,48 triệu/m2
      m cần bán ngay chung cư 2 ngủ 1 vệ sinh, tại vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm. KĐT đầy đủ tiện ích công viên, bể bơi, sân tập, TTTM, BV, trường...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 58 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 58 m2 67,25 triệu/m2
      KẾT CÂU:- nhà 2 tầng : ngang 4m x 14m, phòng khách, 3 PN, 2  nhà vệ sinh,nhà bếp, nhà có logia thoáng mát, có sân để xe.- hẻm ô tô rộng rãi, sạch...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 162 m2 tại Thành phố Thuận An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 162 m2 30,87 triệu/m2
      💌Chủ gửi bán siêu phẩm Nhà mặt phố, vị trí đẹp lại còn nhiều tiện ích🔥👉Vị trí ngay MT đường Thủ Khoa Huân, trung tâm T.phố Thuận An.👉Tiện ích di chuyển...
      Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 72 m2 tại Đường Thuận An Hòa - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      pháp lí rõ ràng với bìa đỏ, sổ hồng riêng, đảm bảo an toàn cho người mua.Gần chợ ,BV, cây xăng Nội thất cơ bản đã đc trang bị sẵnNhà bao gồm 1 trệt...
      Thuận An Hòa, phường Thuận Giao, thị xã Thuận An, tỉnh Bình Dương

      Bán gấp căn nhà đẹp 85 m2 tại Đường Thạnh Lộc 44 - Thạnh Lộc - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 85 m2 46,48 triệu/m2
      BÁN NHÀ THẠNH LỘC hẻm xe hơi THÔNG 2 LẦU 85 mét vuông GIẢM 350TR CÒN 3.95 tỉ TLThạnh Lộc 44  P. Thạnh Lộc Q. 12 Mô tả:,85 mét vuông...
      Đường Thạnh Lộc 44, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ QUẬN 7 GIÁ RẺ. CHỈ 3 TỶ 500 SỞ HỮU CĂN NHÀ HẺM ĐƯỜNG SỐ TÂN QUY

      3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2
      -----⚜️ MÔ TẢ ⚜️-----👍 Diện tích: 3,3m x 8m (24,67 m2).- Kết cấu: Tầng trệt, 1 Lầu, 2 WC, 2 PN.📑 Pháp lý: Sổ hồng riêng – Công chứng sang tên...
      Đường Đường 77, Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2

3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2

3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2

      BÁN NHÀ QUẬN 7 DƯỚI 4 TỶ HẺM XE HƠI, TÂN QUY, QUẬN 7

      3.5 tỷ 25 m2 140 triệu/m2

      Cần bán nhanh chung cư 75 m2, giá 3,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa CT3 Linh Đàm thiết kế 3PN2 toilet rộng rãi thoáng mát gần trường BIllgate nhiều cây xanh.Nội thất căn hộ chung cư đầy...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 64 m2 tại Đường Trần Nhân Tông - 15 - Tân Bình, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 64 m2 47,66 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Trần Nhân Tông, P. 15, Q. Tân Bình, 64 mét vuông giá 3tỷ050 sổ sẳn- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1 lửng 2 lầu, sân thượng thoáng mát....
      Đường Trần Nhân Tông, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 56 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức, 56m², giá 3tỷ150 sổ sẳn- Kết cấu hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng thoáng mát. Gồm: 3 PN + 3...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 79 m2, hướng Nam tại Phường Tân Phú - Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 79 m2 59,5 triệu/m2
      Nhà ở chính chủ, người bán cũng chính chủ, gọi ngay 0983344977, gặp Hào DT đất 79m² (dài 12m, rộng 6.6m), toàn bộ là thổ cư Vị trí nhà: -...
      Phường Tân Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 390 m2 tại Đường 21 - Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 390 m2 8,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 390m² MT 18m, hậu 25m tại trung tâm xã Phú Mãn, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội – giá rẻ nhất chỉ 8,5 tr/m²!Bạn đang tìm kiếm một cơ hội...
      Đường 21, Xã Phú Mãn, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.