Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng e cần bán nhà 3 tầng KD buôn bán tốt.Mặt đường ngay TL 305, cách ngã tư Quán Tiên 200m.cư dân đông đúc, sẵn xách va li đến ở,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hội Hợp, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nhà chung cư 97 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 97 m2 38,66 triệu/m2
      Chính chủ a trai bán căn hộ chung cư lô góc mặt phố Dương Đình Nghệ - DT: 97m2 gồm 2 ngủ hoặc 3 ngủ + 2  nhà vệ sinh - Vị trí trung tâm Q. Cầu...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Bằng B - Hoàng Mai, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 52 m2 77,89 triệu/m2
      Bán nhà Bằng B Linh Đàm 52 mét vuông, 4.05 tỉ.+ Do thay đổi công tác sang Úc định cư lâu dài nên cần bán ngay nhà gần khu đô thị Linh Đàm thiết kế...
      Đường Bằng B, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Chuyển nơi công tác, gia đình thiện chí bán căn Hà Đô Parkside, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy:- DT nhà 89m2- Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh- Nội thất đã...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Bán nhà Thịnh Quang, Thái Thịnh trung tâm Đống ĐaDT 30m2*5 tầng thiết kế 3 PN đầy đủ công năngbìa đỏ pháp lí chuẩnGiá 3,7 tỉL/H xem nhà 0914 682 ***
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,29 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.29 tỷ 83 m2 39,64 triệu/m2
      Chị tiết:- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- DT: 83m- tầng trung- Đông Nam, căn hộ góc- View căn biệt thự Đảo, vườn hoa, quảng trường.- nhà mới nguyên,...
      Chung cư Sky Oasis, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk 250 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Trung Minh - Hòa Bình - Hòa Bình

      3.75 tỷ 250 m2 15 triệu/m2
      Hiện tôi đang có quỹ hàng ngoại giao, giá gốc CĐT, ai có nhu cầu gọi ngay.Quỹ hàng có 10 căn, vị trí hoa hậu, đường 25m, view sông, quỹ căn hộ góc.Chính...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Mình có khu nghỉ dưỡng ở Cư Yên Lương Sơn Hoà Bình đã có nhà và sân vườn bể bơi cần bán 3.2 tỷ

      3.2 tỷ 570 m2 5,62 triệu/m2
      Nhà nghỉ dưỡng khu Cư Yên Lương Sơn Hoà Bình.Giáp thành phố Hà Nội đã quy hoạch gọn gàng, nhà PN phòng khách, sân vườn, bể bơi nói chung đầy đủ không...
      Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp rất đúng với quan niệm đúc kết từ nhiều thế hệ của gia đình việt nam.Dự án Ecorivers là điểm đến của lựa chọn cho gia đình bạn với nhiều...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Hà Quang 2 - View công viên siêu đẹp.- Lô 80m2 ngang 5m, lô sạch đẹp, Tây Bắc, tiếp giáp đường số 12A.- Giá bán gấp: 4ty300 bao ép cọc.pháp lí hợp đồng ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 137 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 137 m2 35,77 triệu/m2
      * nền thổ cư KDC hiện hữu, xây dựng tự do, hoàn công liền.* DTSD: 137 mét vuông trong đó có 92 mét vuông thổ cư.* pháp lí: SHR- Còn 2 lô liền...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, giá 4,99 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 24 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.99 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư đẹp - giá siêu mềm - chính chủ - TT 30 phần trăm vô ở ngay.bán nhanh căn hộ chung cư liên kế đẹp tại Q. 12, TPSài Gòn.đc:...
      Dự án Bảo Minh Residence, Đường Thạnh Xuân 24, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Lô duy nhất hẻm 833 kha vạn cân, linh tây.DT 4x15m công nhận 60m2 tiện xây ở trệt 3 lầu thông thoáng, an ninh.Giá 5 tỉ.
      833, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 68 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68 m2 70,59 triệu/m2
      Đường 6m thông suốt.Kết cấu: 4 tầng BTCT, 7 phòng ngủ, sân thượng thoáng mát.Gần ngã 4 4 xã, thuận tiện giao thông qua các Q. 6, Tân Phú, Tân...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 97 m2 tại Đường Tây Thạnh - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      Hiện trạng nhà c4, thích hợp xây dựng chung cư dịch vụ, cho thuê phòng trọ.Vị trí tuyệt đẹp, hẻm trước nhà 4m hẻm vào xe ba gác, cách 20m ra MT đường Tây...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 48 m2 78,13 triệu/m2
      Bán nhà mới nội thất đầy đủ (3,75 tỉ).413 đường Lê Văn Quới - BTĐA - Bình Tân.- Hẻm 5m, thông ra 276 Mã Lò.- DT: 4m x 12m.Nhà xây mới đúc 1 trệt, lửng, 2...
      413, Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Bình, Huyện Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh- Toạ lạc khu KD sầm uất, thích hợp KD đa ngành nghề, giao thông thuận lợi, đầu tư sinh...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp 102 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Chủ cần bán mảnh đất FPT ngay MT đường Trần Quốc Vượng, trục chính huyết mạch...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.