Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC mới Hà Quang 2 - Nha Trang - lô sạch đẹp phù hợp ở và đầu tư.- DT: 70m2 (ngang 4m).- Tây Nam.- Đường rộng 13m, nằm cạnh lô góc thông...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán đất khu TĐC mới Hà Quang 2 - lô sạch đẹp.- DT: 70m2 (ngang 4m). Tây Nam.- Đường rộng 13m, nằm cạnh lô góc thông thoáng, tiện ích khu đô thị đầy...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường NB3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 333 m2, mặt tiền 13m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 333 m2 13,8 triệu/m2
      khu đô thị Nam sông Cái.- căn biệt thự 333m2 ngang 13m đường rộng 30m đối diện cây xanh thoáng mát, bên cạnh sông - giá chỉ 13.8 tr/m2 (tổng: 4 tỉ 595...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 252 m2 tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 252 m2 15,88 triệu/m2
      Ra mắt 56 miếng đất liên kế Phân Kỳ 4 (7 căn đã xây thô) siêu đẹp, gần núi, giáp sông cách biển chỉ vài bước chân!- đc: QL47 (đường Lê Lợi) P. Trường Sơn...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán căn 3 phòng ngủ, 99 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.7 tỷ 99 m2 47,48 triệu/m2
      Nhu cầu đi làm đi học địa điểm mới chính chủ cần bán căn hộ góc đẹp nhất dự án GoldSilk Complex, Vạn Phúc, Hà Đông. Mua trực tiếp của CĐT.- DT: 99m, thiết...
      Dự án Goldsilk Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Gia đình cần sang nhượng lại căn hộ chung cư 68 đang ở tại toà The K park KĐT căn phú - hà đông .Chuẩn giá #3.0x tỉ căn hộ chung cư ở làm ăn rất có...
      Dự án The K Park, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CT2 viện 103, Hà Đông, Dt 106m2 3 phòng ngủ 2VS căn hộ góc ( cửa vào hướng Tây Bắc , logia hướng Đông Nam, hướng ...
      Dự án CT2 Yên Nghĩa, Đường Tô Hiệu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Em Tâm SDT 0961 596 *** xin giới thiệu tới anh /chị căn hộ chung cư cao cấp 2N + tại phân khu The Zenpark có giá siêu mềm nhất Oceanpark.- Quà tặng tân...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      chính chủ cần bán trước tết căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Five Star Kim Giang.DT: 105 mét vuông.đầy đủ nội thất.logia hướng mát căn hộ ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Do gia đình chuyển đi nơi khác ở nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ An Bình city.- DT căn hộ chung cư DT: 89m thông thủy - 90m tim...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,85 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.85 tỷ 104 m2 46,64 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư Iris Garden Mỹ Đình. căn hộ chung cư 3 PN 2 vệ sinh. DT 104m2 căn hộ chung cư mới đẹp, đầy đủ tiện ích bể bơi. fitness yoga...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 160 m2 27,5 triệu/m2
      chào bán căn duplex căn thông tầng số lượng có hạn dự án căn hộ The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt đường QL32 giao Vành Đai 3.5 cạnh ga tàu điện...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại dự án An Bình Plaza 97 Trần Bình, gần bến xe Mỹ Đình chung cư tầng trung DT: 93m2 thông thuỷ Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh logia...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 0 m2
      căn hộ MHD Trung Văn - căn hộ chung cư sổ hồng riêng vĩnh viễn - CK 6,5 phần trăm cho KH TT theo đúng tiến độ.Hỗ trợ LS 0 phần trăm.DT:...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán trong tháng chung cư 3 PN logia hướng Đông Nam cực thoáng mát tại tòa Samsora 105 Chu Văn An - Hà Đông. Tiện ích xung quanh đầy đủ, giá...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Chuyển công tác chur nhà cần bán ngay chung cư HC Golden City 319 Hồng Tiến- Bồ Đề- Long Biên.- DT: 88 mét vuông, tầng cao- Thiết kế : 3 PN, 2 vệ...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,07 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.08 tỷ 138 m2 29,5 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư bắc Linh Đàm.- DT 138m2.- căn hộ góc thiết kế 3 ngủ rộng rãi (có thể sửa 4 P. Ngủ) + 2 toilet + Bếp + P. Khách...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      chính chủ cần nhượng lại căn 3 phòng ngủ toà Gold Tower.DT: 100mThiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh với nội thất đầy đủ.giá: 6 tỉ có...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.