Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 61 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 61 m2 78,53 triệu/m2
      GIÁP TÂN PHÚ 3P QUA LÊ THÚC HOẠCH - NHÀ 2 TẦNG NGANG 6M BỀ THẾ - HẺM ô tô THÔNG - CHỈ 4.79 tỉ TL+ DT 6x10m nở hậu 6.1m 1 trệt 1 lầu đúc BTCT kiên cố+ hẻm...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 73 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      - oto ĐỔ CỬA - NGANG 5M. 73.8 mét vuông CHỈ 5 tỉ. Mô tả:+ Dt 73,8 mét vuông , ngang 5x15m+ Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân để xe, logia, Giếng trời, 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 72 m2 46,53 triệu/m2
      Nhà đẹp long lanh.ngôi nhà sổ hồng (Phan Văn Hớn cách 100m).DT 4x18m 1 trệt 1 lầu.Công năng sử dụng: Sân ôtô 7 chỗ + phòng khách + bếp + 2p ngủ (rộng như...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      + Nguyễn Cư Trinh Nguyễn Cư Trinh Q. 1.+ DT: 34m2 3x11+ Kết cấu: trệt 1 lầu, sân thượng lớn, với 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, cầu thang cuối nhà,...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 56 m2 83,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 7m tại đường Chiến Lược P. Bình Trị Đông B Q. Bình Tân Hồ Chí Minh.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 4 PN sạch đẹp chắn...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 82 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 82 m2 60,74 triệu/m2
      Gò vấp - (giảm 550tr giá mới chỉ còn 4,980 tỉ) hàng hot - 82m2 - không lộ giới - hẻm xe hơi 10m - sổ vuông a4.Dt 3,8 x 22 (sổ cn 82m2) giá 4,980 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 1 tầng tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Em Hoàng cảm ơn anh/chị đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.đc: Hẻm đường Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 1 tầng, 44 m2 tại Phường 10 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 44 m2 104,1 triệu/m2
      + DT 3.5x12.5m 1 trệt 1 lầu đúc BTCT 2 phòng ngủ 2WC+ hẻm 3 gác cách vài căn ra HXT thông Bình Thới, Lạc Long Quân, Lê Đại Hành, giáp Lãnh Binh Thăng,...
      Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 66 m2 48,34 triệu/m2
      + DT: 4 x 17 = 66 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà 2 tầng kiên cố, gồm 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - Sân để xe rộng rãi.+...
      Đường Số 12, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 56 m2 84,83 triệu/m2
      Chủ gởi bán nhanh 4x14m 3 lầu giá 4,75 tỉ TL đường 5m Nguyễn Thị kiểu, Q12.- Một xẹc Nguyễn thị kiểu ,Q12 đi go vấp chỉ có 5p- Vị trí đắc địa cách mt chỉ...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 40 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 40 m2 83,25 triệu/m2
      Nhà mới đẹp,chỉ xách va li vào ở thôi,không chốt căn này thì chốt căn nào đây ạ.Ngay khu trung tâm Q. 7Lâm văn bền P. Tân Kiểng Q. 7_Chỉ Nhỉnh 3.x tỉ- DT...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 38 m2 100 triệu/m2
      Tin nổi không chỉ 3,8 tỉ sở hữu ngay căn MT Đông Hưng Thuận, Q. 12.nhà phố KD, đường rộng 8m tương lai MT rộng 16m.Thích hợp vừa ở vừa KD.1 trệt, 1 lầu...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 65 m2 66,93 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ _ 240  mét vuông SD _ 4 phòng ngủ + 3 phòng vệ sinh.Cách chợ Tân Hương 500m _ đường Nguyễn Ngọc Nhựt, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.-...
      Đường Nguyễn Ngọc Nhựt, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền tại Đường Thới Tam Thôn - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà trệt lầu 4,1x24m sổ hồng riêng. 4 PN, 2 toilet. MT TTT14 tiện KD buôn bán mọi ngành nghề (cách Nguyễn Thị Thảnh 15m) Thới Tam Thôn Hóc Môn. 4 tỉ...
      Đường Thới Tam Thôn 14, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Quý Yêm - Bình Tân, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Bán Nhà bán đường Nguyễn Quý Yêm - An Lạc - Bình Tângiá : 3 tỉ 580 thỏa thuậnDT : 4,2mx8m Nhà 1 trệt + 2 lầu + 4 phòng ngủ + 3 toilét Nhà 2 MT đường...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG ĐÚC MT ẤP 5 XUÂN THỚI THƯỢNG HUYỆN HÓC MÔN GIÁ RẺ 4.3 tỉDT 80 mét vuông ( 4 x 20 ) CN60 bao đầu tư MT KD 12m CÓ VỈA HÈVÀI BƯỚC CHÂN RA...
      Đường Xuân Thới Thượng, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp shophouses 4 tầng, giá 4,35 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 0 m2
      bán ngay căn nhà phố thương mại (1 trệt 4 lầu) - khu dân cư Bảo Thịnh Residence - Q12. sp vị trí siêu tiện lợi. + DT sàn: 243m. + DT đất: 62.5m.*giá:...
      Dự án S45 Riverside, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 66 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Gấp ạ!Chủ cần bán nền đất 66 mét vuông 4x16,5m trục chính dự án Dimond Town Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu Q. 9.Đường nhựa 10m.KDC dân trí cao, ra Liên...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.