Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 12m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Siêu phẩm, cắt lỗ lô góc 150 mét vuông Hàng đẹp nhất mặt đường đôi tái định cư đại họcQG Hoà Lạc.- Đường 30m vỉa hè 3m, Vị trí kết nối thẳng với...
      Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh giảm 1 tỉ mua xong lời luôn, đảm bảo ưng ngay vị trí mảnh đất có 102 ở Hòa Lạc:- 100m hàng hiếm mua đc ở mặt đường đôi TĐC Đại học ...
      Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 50 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      BÁN nền đất DV LẠI YÊN HOÀI ĐỨC.DT 50m² ,MT 3,3m.VỊ TRÍ KHU ĐẤT NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ .KHU ĐẤT BÁM TRỤC ĐƯỜNG 50M, KẾT NỐI ĐƯỜNG 3.5 VÀ QL 32 ,GIAO...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 1 m2 4700 triệu/m2
      💙miếng đất nghỉ dưỡng tại Vân Hoà- Ba Vì- TP Hà Nội ❤️Dt =1450 mét vuông trong đó có 400m đất ở -view cánh đồng thoáng mát ❤️MT dài miên man ,...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 75 m2 65 triệu/m2
      ❌❌❌ ĐẤU GIÁ X3 ĐÔNG LA TRỤC KD NHÌN SANG TRƯỜNG mẫu giáo- DT 75m2, MT 6.25m- Trục chính nhìn sang trường mẫu giáo, uỷ ban xã, trường Trung học cơ sở...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Kim Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất cực kỳ đẹp oto chánh nhau, Phân lô vỉa hè, Quy hoạch ổn định.- Xung quanh rất nhiều tiện ích, Chợ Kim Nỗ kế bên.- Cách trường cấp 1,2,3...
      Xã Kim Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng mảnh đất 61 m2, mặt tiền 4m tại Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Đất vuông như tờ A4, phân lô vị trí cực đẹp vài bước ra mặt phố, nằm cạnh khu đô thị vin Smart City.Đường trước nhà 3m. Giao thông thuận tiện các ngả, Nằm...
      Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 130 m2 25 triệu/m2
      Đất MỸ NỘI - BẮC HỒNG - ĐÔNG ANH DT 130 mét vuông, Mt 5m. Đường thông oto. 100m ra đường BÌA LÀNG.Lợi thế: Cách đường trục chính, cổng làng MỸ NỘI...
      Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 661 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 661 m2 4,54 triệu/m2
      -chính chủ gửi bán mảnh đất tại Thôn Xoan xã Vân Hòa -Ba vì-HN-dt 661m2 trong đó có 75m đất ở *MT 12m đất nở hậu-vị trí đẹp,giao thông thuận tiện *đường bê...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      - Nhà đẹp ở ngay khung cột chắc chắn.- Thiết kế:Tầng 1: Sân để xe, P. Khách, Bếp,  toilet.Tầng 2: 2 P. Ngủ,  toilet.Tầng 3: P. Ngủ, P. Thờ, Sân...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Ỷ La - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 35 m2 117,15 triệu/m2
      Nhà Dương Nội lô góc 3 mặt thoáng oto đỗ cửa vào nhà thoải mái vừa ở kết hợp KD tốt. Nhà có vị trí rất đẹp đường trước nhà rộng thông thoáng các tiện ích...
      Đường Ỷ La, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      Giảm chào nửa tỉ! Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông dân xây, 35 mét vuông oto đỗ cửa, ngõ thông rộng, sát phố.- Nhà Vạn Phúc nằm trong khu phân lô an ninh an ...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 40 m2 90,75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trương Định 40m x 5T, mới đẹp, vài bước ra ô tô. Giá chỉ 3,63T có thỏa thuận----------------- Vị trí: Ở ngay cạnh căn hộ Nam Đô, Kim...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      đ
      Hanh Thông - Nhà đẹp Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 40 m2 117 triệu/m2
      chính chủ cần Bán nhà mặt tiền Đào Tấn - gần lotter liễu giai- 20m ra oto dừng đỗ - nhà mới khôngong- ngõ trước nhà 3m thông thoángDT :40M -4 Tầng- MT:...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 33 m2 148,49 triệu/m2
      Nhà phân lô vị trí cực đẹp và thuận tiện, cạnh Hồ và trường cấp 3 Trí Đức.Ngõ trước nhà rộng 3m.Nhà thiết kê 5 tầng, thiết kế và tự xây dựng rất chắc chắn...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 28 m2 121,43 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà MẶT PHỐ THỊNH LIỆT - 28M*5T- 3 tỉ NHỈNH - NHÀ DÂN TỰ XÂY- CỨNG CÁP- DUY NHẤT một căn BAY NHANH VỊ TRÍ : + vị trí đắc địa , thông khắp...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng dân xây chắc chắn, phía trước sân rộng để 10 xe máy thoải mái, hiện chủ đang để chơi cây cảnh. Sau nhà còn 50cm thoáng mở cửa sổ, nhà 2 mặt...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.