Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh Nhà Định Công Hạ Giá 4 tỉ 5 - oto Đỗ Cổng - bìa đỏ Chính Chủ - 2 Mặt Thoáng Vĩnh ViễnView thoáng, đi bộ vài bước chân ra hồ Định Công....
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 38 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhà ngõ Gốc Đề, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- Nhà đẹp, siêu thoáng 2 mặt. + Tầng 1: Khách và bếp cực rộng + Tầng 2, 3: Tổng 4 ngủ và WC khép ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Bán Nhà Hà Trì, Đa Sỹ, Hà Đông, 10 ra oto tránh, Nhà Đẹp, nội thất đầy đủ, Không Lỗi Phong Thuỷ, 40m, 5T, Hơn 3 tỉ.+ Khu vực gần phố lớn tương lai tăng...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương - Tây Hồ, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá siêu mềm.DT sổ: 40m2 xây dựng hết, từ tầng 2 đua ra 4m2 nữa là 44 m2.MT 4m.Hướng Tây tứ Trạch.Thiết kế 5 tầng, 4 PN.giá 4.05 tỉ có thỏa ...
      Ngõ 409, Đường An Dương Vương, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 32 m2 154,69 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Kim Ngưu - Hai Bà Trưng - TP Hà Nội.+ Nhà mới đầy đủ nội thất. Ảnh chuẩn 100 phần trăm.Sổ riêng 32m 5 tầng giá 4,95 tỉ (còn...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 26 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 26 m2 119,24 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP NHƯ TRANH - NHỎ 3 HIẾM CÓ KHU VỰC - FULL ĐỒ MỚI - MUA Ở NGAY ĐÓN TẾTVị trí:- Với vị trí tuyệt đẹp nằm trên cung đường kim giang giáp ranh ba Q....
      Đường Kim Giang, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 33 m2 112,13 triệu/m2
      siêu hiếm - MT 6M - LÔ GÓC ĐẸP HIẾM CÓ CĂN THỨ 2- NGÕ THÔNG, RỘNG+ Vị trí trung tâm, ngõ nối hai đầu Minh Khai Mai Động, thông Gốc Đề+ Trước nhà có ~ sân...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      Bán Nhà cực đẹp phố Trần Cung gần phố phố Hoàng Quốc Việt, ngõ to, gần ô tô, 2 mặt thoáng- DT: 46m, 5 tầng, MT 4.3m giá chỉ nhỉnh 5 tỉ- Nhà cách 20m ra...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Mạc Thị Bưởi - Hai Bà Trưng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      Mạc Thị Bưởi 40m 3 tầng MT 3,8m giá 4,7 tỉ có thỏa thuận .Ngõ nông gần phố.Sổ nở hậu . gọi ngay zalo 0946 298 ***
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Nhà vừa xây độc lập thông thoáng, khu an cư đỉnh, Ngõ to rộng 3 gác phóng vèo vèo ô tô để gần ngày đêm. 100m ra đường ô tô tránh. Trước nhà có ~ trống...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Tây Sơn - Quang Trung - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 38 m2 110,53 triệu/m2
      Nhà đẹp dân xây thuôc Nguyễn Lương Bằng trung tâm Đống Đa tiện ích vô cùng. Mô tả :Dt 38 mét vuông , 4 Tầng , Mt 5,8m , Gia 4,2 tỉ có thỏa thuận....
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      Siêu phẩm trung tâm Q. Đống Đa - nhỉnh 4 tỉ - lô góc, một nhà ra mặt phố, sổ vuông bánh chưng, 2 thoáng vĩnh viễn, tặng toàn bộ nội thất.DT: 42 mét ...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Lô góc - gần chợ - nhà đẹp bay nhanh - chủ tặng toàn bộ nội thất trong nhà - ngõ ba gác thoáng phi vù vù.+ Thiết kế:- Tầng 1: Phòng khách, nhà bếp.- Tầng...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 43 m2 90,7 triệu/m2
      Hàng đẹp, là cơ hội tốt để sở hữu đất ở, hoặc mua đầu tư, giá mấy chục tr cho nền đất vị trí đẹp mặt ngách nông, rộng, rất gần oto.Hiện trạng bìa đỏ 43m2...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhật Tảo - Bắc Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ sở hữu hộ khẩu nhà Q. Bắc Từ Liêm.- Vị trí đẹp, ngay đầu phố Nhật Tảo giao An Dương Vương, hàng xóm KĐT Ciputra.- DT 30 mét vuông đã xây 5...
      Đường Nhật Tảo, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Văn Trì - Minh Khai - Bắc Từ Liêm, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      Phân lô phố Văn Trì, Bắc Từ Liêm, 32m2, 5 tầng, MT 3.6m, oto con đỗ cửa, giá 3.4 tỉ.- Vị trí giao thông thuận lợi, gần QL 32, Q. ủy Bắc Từ Liêm, khu vực sầm...
      Đường Văn Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Đồng Nhân - Hai Bà Trưng, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 32 m2 155,63 triệu/m2
      Bán nhà đẹp mới phố Lê Quý Đôn 32 mét vuông x 5tầng 3 ngủ - 30m ra mặt phố.+ Vị trí cực đẹp, nhà nằm ngay mặt chợ KD gì cũng tốt, chỉ 30 ra mặt phố.+...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Đồng Nhân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 45 m2 104,45 triệu/m2
      Vị trí đắc địa khu vực dân trí cao gần TTTM lớn nhất Long Biên đc hưởng tất cả các tiện ích của Aeon Long Biên, đi 3 ph sang hồ Hoàn Kiếm.+ Số đỏ sắn sàng...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.