Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đẹp 40 m2 tại Phố Lò Đúc - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Tọa lạc tại con ngõ đẹp nhất nhì phố Lò Đúc tiếp giáp các tuyến phố Đồng Nhân, Thọ Lão, Nguyễn Công Trứ, Lê Gia Đỉnh, phố Huế, khu vực giáp phố cổ an sinh ...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Nhà thông ngõ Gốc Đề - Minh Khai - thông Hoàng Mai, ngõ thoáng rộng, đi lại học hành vô cùng thuận tiện. 2 vợ chồng chính chủ anh Phi là công chức nhà nước...
      Ngách 67 ngõ Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      - Vị trí : Phố Võ Chí Công . Ngõ thông phố Xuân La , Lạc Long Quân - giá cả thương lượng : 4.6 tỉ - Thiết kế : 5 tầng , 3 PN , 4  phòng vệ ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ Bác Sĩ bán nhà mua nhà mặt phố, nhà gần 42 Phố Vọng 40 mét vuông, 5 tầng, 3 PN, MT 4m giá 3 tỉ 6 cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô, bìa đỏ...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Sài Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà dân xây sài Đồng _ Long Biên.40m2 , 5 tầng , 4 ngủ, ngõ ôtô tránh nhau ,KD nhỏ .Giá chỉ 4.5 tỉ.+ bìa đỏ chính chủ,vuông .LH em Hưng...
      Dự án Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 61 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Trung - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 61 m2 75,41 triệu/m2
      Cần bán trước tết ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn Thanh Xuân vị trí cực kỳ đắc địa, ngõ thông oto vào nhà - KD mọi hình thức.DT 61m xây 4 tầng lô góc thoáng mát...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 29 m2 112,07 triệu/m2
      - Nhà 750 Kim Giang, Thanh Liệt, khu vực đang phát triển từng ngày, bán kính 500 mét có đủ tiện ích như trường học, trạm y tế, chợ, rất thuận tiện cho cuộc...
      750, Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 32 m2 115 triệu/m2
      Nhà đẹp siêu hiếm khu Ba Đình - không có căn thứ 2 - nội thất sang xịn mịn - dân trí cao - giá cực yêu.+ Ngõ thông tứ tung thông sang ngõ 84 Ngọc.Khánh và...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 34 m2 137,65 triệu/m2
      Vị trí: Mặt phố Vạn Phúc - Hà Đông.Nhà mới - Dân xây - 5 tầng - 3 ngủ rộng khép kín - Tặng nội thất đầy đủ như ảnh chụp - Thiết kế phong cách mới hiện...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Gia đình tôi do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngôi nhà số 5A ngách 65 ngõ 58 Phố Việt Hưng.Gồm 1 khách, 1 bếp, 2 ngủ, 1 vs.Dt: 55 mét vuông....
      Số 5A ngách 65 ngõ 58, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      Nhà 4 tầng đẹp, ở luôn, mặt phố, vỉa hè rộng, KD thoải mái.- Nhà nằm đoạn giữa Phúc Đồng và Sài Đồng.- Chuẩn mặt phố.- 25m2 x 4T mới thông sàn gồm 2 ngủ, 1...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 62 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4.91 tỷ 62 m2 79,04 triệu/m2
      Cần bán lỗ ngôi nhà phố đường Tô Ngọc Vân, gần chợ, trường học.giá lỗ 4.9 tỉ/ căn. Thuong lượng chinh chủ.Nhà vừa xây, hoàn thiện ngoài, giao thô bên...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ vin Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9 thuộc khu Origami . + DT: 91.5m2.+ Khu vực an...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,8 tỷ tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 87 m2 43,68 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 87m2 - 3 PN Opal Riverside Tầng thấp - hướng Đông Bắc nắng sáng.Giá: full nội thất 3.9 tỉ / 3.8 tỉ lấy nhà trống.gọi ngay số điện...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      - Vị trí: Đường Trần Trọng Cung, Q. 7, thuận tiện di chuyển qua các trung tâm Q. 1, 2, 3, 4...- Tiện ích: Siêu thị, trường học, BV, chỉ mất 5p qua Phú Mỹ...
      Dự án Ehome 5-The Bridgeview, Đường Trần Trọng Cung, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 61 m2 50 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư chỉ từ 700 tr CK 7 phần trăm, chỉ TT 2 tr/tháng, TT 20 phần trăm nhận nhà.- Sp mới nhất tập đoàn nam LONG ngay MT ĐL...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 107 m2 35,99 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư Mỹ Phước tầng 2 (block căn hộ có thang máy) duy nhất một căn giá siêu mềm nhất khu chốt nhanh 3.850 tỉ khách...
      Dự án Mỹ Phước, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      Cần sang nhượng 1 phòng ngủ có sân vườn 24m2.- 1 phòng ngủ 50m2, 24m2 sân vườn.- Sang tên trực tiếp trên hợp đồng mua bán.L/H 0944 187...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.