Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      Cần tiền bán cắt lỗ căn 86 mét vuông đầy đủ nội thất tại trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 3.250 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế 2 PN, 2vs, 2...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 159 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 159 m2 30,19 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán chung cư 3 PN tại tòa A căn hộ chung cư FLC Landmark Tower, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.DT: 159 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án FLC Landmark Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 110 m2 34,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Goldmark City.căn hộ chung cư 110m2, thiết kế 2 PN.chính chủ cần bán lại gấp.Nhà đã có đủ nội thất sang, xịn và đẹp.giá 3.x tỉ.hotline: 0968...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 117 m2 26,93 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán cực gấp trước tết chung cư tòa HH2D Dương Nội.DT: 117 mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Bắc, logia: hướng Tây Nam....
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Thông tin chung cư.+ chung cư 78 mét vuông (tim tường) 73 mét vuông (thông thuỷ). 2 phòng ngủ 2 toilet.Cửa TN. logia TB. Tầng 6...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Cần đổi lên căn to hơn, gia đình thiện chí bán căn Mipec Rubik 360 - Xuân Thủy, Cầu Giấy:DT nhà 78 mét vuông.Thiết kế 2 PN 2  toilet.Nội thất đã...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.35 tỷ 132 m2 32,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư 132 mét vuông 3 ngủ 3 vệ sinh, 2 logia.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Nhà làm nội thất đầy đủ (giường ngủ, tủ quần...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc tầng trung 3 phòng ngủ căn hộ viện 103,KĐT Văn Quán Hà Đông. Đường Nguyễn Khuyến- DT 106 mét vuông x 3  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 111 m2 45,05 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại toà A1 dự án Ecolife Capitol Tố Hữu.chung cư tầng trung, DT: 111 mét vuông thông thuỷ.Thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.logia...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, giá 4,57 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.57 tỷ 0 m2
      Cả thị trường đang đổ về căn hộ chung cư xanh Tây TP Hà Nội - căn đẹp, giá siêu mềm nhất thị trường.-------------------------a/c đang tìm căn hộ ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 110 m2 43,64 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ căn hộ Sun Square vị trí ngay ngã 4 Hàm Nghi - Lê Đức Thọ.* Thông tin chung cư:- DTSD 110m thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trần Kim Xuyến - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 63 m2 58,74 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn 1 PN, 1 khách, tại dự án Chelsea Residences - Trần Kim Xuyến.Căn nhỏ 63 mét vuông, 1 ngủ, 1 khách, 1 vệ sinh (rất ít...
      Dự án Chelsea Residences, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,89 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.89 tỷ 124 m2 31,38 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán ngay chung cư siêu đẹp tại dự án C6 đường Trần Hữu Dực.- DT: 124 mét vuông, thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.- Nhà đã...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      - Nhà tôi thiết kế 3 PN thoáng mát sạch sẽ.- logia hướng Đông Bắc thoáng mát.- Nội thất tôi làm đầy đủ vào ở đc ngay.- Có slot oto, sẵn sàng bìa đỏ giao...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 62 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      - Đất đẹp ngõ 109 phố Nguyễn Sơn Long Biên, thửa đất hiếm còn sót lại khu vực đầu Long Biên.- Đường rộng ngõ oto tránh.- DT rộng thực tế là 62m2- Xây ở hoặc...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán lô đất 31 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 31 m2 117,75 triệu/m2
      - miếng đất hiếm nằm ngay trung tâm Văn Quán - Hà Đông, gần các trường HV Kỹ Thuật Mật Mã, Y Dược Học Cổ Truyền VN, Công Nghệ Bưu Chính Viễn Thông, đại ...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ góc 3 ngủ 110m2 tòa CT1.căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội.Nội thất gắn tường thiết kế tỉ mỉ, sang trọng để ở;căn...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      bán ngay miếng đất tái định cư Vân Canh 40 mét vuông phân lô oto chỉ nhỉnh 3 tỉ 0982 188 ***.+ Vị trí đẹp gần Vành đai 3.5 xây ở KD đều phù hợp.+ DT...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.