Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.896 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Bà Điểm, Hóc Môn.DT 5m x 17m, Tây Nam, SHR.giá: 3.1 tỉ TLVị trí nhà:- Xã Bà Điểm, Hóc Môn.- Hẻm nhựa vô nhà 7m thông.- Cách trường Bùi Văn Ngữ 350m.- Cách...
      Đường Bà Điểm 4, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm đường Ụ Ghe, P. Tam Phú.Đất hẻm nhựa ô tô, cách MT đường Bình Phú ~ 30m. Khu vip, an ninh lịch sự, gần đường Vành Đai 2 đang làm, đất cư dân...
      Đường Ụ Ghe, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Bán mảnh đất 500 m2 tại Xã Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 500 m2 6,56 triệu/m2
      - bán gấp miếng đất 500 mét vuông MT đường Duyên Hải, chỉ cách biển Cần Giờ 50m- Sổ sẵn sang tên công chứng ngay - nền thổ cư xây dựng đc ngay,...
      Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 77 m2 57,15 triệu/m2
      đc xây dựng trên khu đất DT 13.882  mét vuông, Scenic Valley 2 có mật độ xây dựng 31 phần trăm. Dự án gồm có 3 tòa nhà A, B, C, cao 17 tầng, gồm...
      Scenic Valley 2, 801, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Bán nền thổ cư hẻm nhựa 6m đường số 4 cách ngã 4 Bốn Xã 200m.DT 4m x 15m xây dựng đủ không lộ giới.SHR chính chủ có 2 lô sát nhau bán cả cặp có giá siêu...
      Đường Số 40, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,61 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.61 tỷ 95 m2 38 triệu/m2
      chào bán những căn cuối cùng của CĐT căn hộ chung cư Homyland Riverside. Xem nhà liên hệ ngay: 0988 662 ***.Chỉ cần TT 30 phần trăm nhận nhà ở...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2 tại Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      KÈO THƠM - HẠ GIÁ 200 TRĐBÁN nền thổ cư VỊ TRÍ ĐẸPBán nền thổ cư hẻm 55 Tây Lân, P Bình Trị Đông, Bình TânDT: 4x15mKhu phân lô đồng bộ, đường nhựa 9m,...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      mảnh đất hẻm 5m. Đường Kha Vạn Cân.Ra Phạm Văn Đồng 100m.+ DT: 80 mét vuông (5x16m).* Đông Nam.Giá 4 tỉ 8 thỏa thuận.0376 886 *** làm việc chính...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán xưởng(10x32m), Trung An, Củ Chi

      4.5 tỷ 320 m2 14,07 triệu/m2
      Bán xưởng (10x32m),thổ cư 100 phần trăm,xưởng vừa xây,đường xe tải 5 tấn,gần đường Bầu Trâm,khách mua KD hay về đưa vào SX ngay,cũng xa KDC nên rất...
      Đường Số 460, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 105 m2, mặt tiền 5m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      * Thanh lý gấp mảnh đất nằm trên đường Khuông Việt - Phú Trung - Tân Phú - Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 105m2 (ngang 5m dài 21m).- Gần trường cấp 1...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 50 m2 tại Đường Đặng Văn Bi - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      - DT: 50m (5,3x9,5).+ Đất vuông vắn, không quy hoạch.+ oto vô tận đất, KDC hiện hữu.+ Nằm sát đường Đặng Văn Bi.- Nhà nằm gần ngã 4 Bình Thái, Xa Lộ thành...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 120 m2 tại Đường Thạnh Lộc 28 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Chủ gửi! Kẹt quá giảm hẳn 500 tr!Bán đất MT rạch Thạnh Lộc 28, gần ngay chợ Cầu Đồng. Đường thông tiện KD buôn bán.Xung quanh dân cư đông đúc, gần ngã tư...
      Đường Thạnh Lộc 28, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 50 m2, hướng Bắc tại Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Đất hẻm ô tô 7m, đường Tú Xương, P. Hiệp Phú, Thủ Đức. liên kế ngã tư Thủ Đức và cầu bộ hành Metro.Kích thước: 4 x 13m, DT 50 mét vuông (lô...
      Đường Tú Xương, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 tầng tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Em Hoàng cảm ơn a/c đã tin tưởng lựa chọn và bấm vào xem tin đăng bên em Hoàng!- Thông tin & hình ảnh thật 100 phần trăm.Bán nhà khu dân cư đường...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Chuyên Nhà Rẻ Quận 7 & Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 25 m2 156 triệu/m2
      - Kết cấu: Trệt 2 lầu (hoàn công đủ).- Gồm: 2 PN, 3  nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.- Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 29 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hoàng Sa - Quận 3, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 29 m2 170,69 triệu/m2
      Hàng hiếm.Nhà đẹp hẻm Trường Sa, P14, Q3 giảm giá kịch liệt.4.94x5.74m CN 29 mét vuông.Trệt 2 lầu MCT cách MT Trường Sa 10m.Chủ hạ giá còn 4.95 tỉ cho...
      Đường Hoàng Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 35 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 35 m2 98,58 triệu/m2
      Nhà Trần Xuân Soạn, gần Sunrise City, sàn 70m2, 2 phòng ngủ, giá 3.45 tỉ.* Mô tả:- Vị trí: Hẻm Trần Xuân Soạn, P. Tân Hưng, Q. 7.- Hiện trạng: 1 trệt,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 9 - Quận 10, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 0 m2
      Sư Vạn Hạnh, P. 9, Q. 10.- Vị trí: Nằm ngay trung tâm của Q. 10, Cách ngã 4 Ngô Gia Tự và Sư Vạn Hạnh 200m.- Xung quanh có Vạn Hạnh Mall, BV Nhi Đồng,...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá