Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.895 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 35 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      oto đỗ cửa giá rẻ - Nhà đẹp hiếm có khu Âu Cơ hơn 4 tỉ.+ Vị trí quá đẹp, khu hot, hiếm có nhà bán.+ Thiết kế 5 tầng, hiện đại, sang trọng.+ Trang thiết bị...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Dương Vương, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 40 m2 94,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền giảm giá 500tr, thiện chí bán lắm ạ!Cơ hội cực tốt để sở hữu BĐS đẹp giá mềm chính là đây.+ Em còn đúng 2 ngôi nhà này rẻ nhất thị trường,...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu vực Hoàng Văn Thái Khương Mai, Thanh Xuân: Nhà đc thiết kế như sau:Tầng 1 phòng khách và bếp nhà và.Tầng 2 2 PN  toilet...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Đức Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Nhà dân xây đường Đức Diễn, 20m ra đường oto tránh - chỉ nhỉnh 3 tỉ.+ chính chủ chuyển công tác nên cần bán để về gần cơ quan.+ Nhà 5 tầng, chủ tự xây và...
      Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Mặt đường Nguyễn Văn Linh 25 mét vuông, 4 tầng, MT 4m, 3.35 tỉ long biên.Nhà mặt đường giá trong ngõ tầm tiền nhiều khách cần bán nhanh.+ 5/1/2024...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường An Dương Vương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      4.45 tỷ 84 m2 52,98 triệu/m2
      Tại sao phải di chuyển một đoạn đường dài để đến những địa điểm vui chơi có tiến tại TP như Q. 1, Q. 2, Q. 10 khi chỉ với 4.45 tỉ a/c có thể mua một căn hộ...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay 1 phòng ngủ + Toà E, hướng logia hướng Đông Nam - View trực diện Hồ Bơi Phi Thuyền - Công Viên 36ha.Giá 3.2 tỉ bao thuế phí - nhận...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      Em mới cập nhật đc hôm nay căn 1 phòng ngủ + 1 nội thất đầy đủ đẹp cao cấp giá siêu mềm nhất thị trường ở The Tresor.- Loại căn: 1 phòng ...
      The Tresor, 39, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      chung cư Asian Capella căn hộ góc 2 phòng ngủ + 2 toilet tầng trung tòa căn hộ B (tòa căn hộ đẹp nhất dự án).- đầy đủ nội thất.- Nhà...
      Dự án Asiana Capella, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 4 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 170 m2 23,53 triệu/m2
      Cần bán căn penthuose ở HAGL2, Trần Xuân Soạn Q. 7:- 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh.- Nhà đủ nội thất.- Lầu cao, thoáng mát.- giá 4 tỉ (còn thỏa ...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 2, Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,3 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 74 m2 44,6 triệu/m2
      Bán chung cư Saigon South Residences - Phú Mỹ Hưng.- DT 74m2, nhà thô, kiểu nhà 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- View...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,65 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 69 m2 52,9 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ dự án Golden Mansion Phổ Quang.giá. 3,650 tỉ (bao sổ là 3,9 tỉ).- Thiết kế 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh.- Nội thất tân...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 81 m2 41,98 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Jamila Khang Điền. Vị trí tuyệt đẹp, ngay đường song hành, gần ngay Lakeview, Global City, Palm, Saigon Sport City.DT: 81m2, thiết...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay 2 phòng ngủ toà E, hướng logia hướng Tây Nam - giá mềm nhất trong giỏ hàng hiện tại loại 2 phòng ngủ.Giá 3.7 tỉ bao thuế...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn hộ Botanic, Phú Nhuận.DT: 93 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh. căn hộ cao cấp, đầy đủ tiện ích,..Giá: 4.5 tỉ.L/H xem nhà: 0931 471 *** Lan.
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất đường Số 3 - P. Trường Thọ - TP Thủ Đức.DT 55.3m2.Vị trí đẹp đường oto tránh nhau thoải mái.sổ hồng, KDC hiện hữu.Giá 4 tỉ TL.Đất nằm gần ga Metro,...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất 71 m2, hướng Đông tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Vị trí: Đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: Ngang 4.6 dài 15m = 71 mét vuông.Gần chợ Mỹ Nga, tất cả các tiện ích có sẵn.sổ hồng, mua...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm xe hơi đường Số 4 Lê Văn Quới ngay ngã tư Bốn Xã giáp Tân Phú.Lô 2: 4m x 16m 63.4 mét vuông Giá: 4.4 tỉ TL.Lô 3: 4m x 15.6m...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.