Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.894 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Nhà bán Đông Anh vừa xây đầy đủ các tiện ích, nơi ở thoáng mát nhà Đông Nam, 2 mặt thoáng.Xung quanh hàng xóm nhà căn biệt thự, cư dân tri thức, 10' đi...
      Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 33 m2 109,1 triệu/m2
      Phải thật nhanh - oto đỗ cửa - giá chỉ 3.6 tỉ - Hai Bà Trưng - TP Hà Nội.Vị trí trung tâm siêu hiếm, khách chỉ việc xách va li về ở luôn. Hàng xóm Time...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Hàng xóm Time City, bán nhà Minh Khai, 50m ra mặt phố - 3 thoáng - 40m nhỉnh 4 tỉ(TL mạnh).+ Vị trí: Gần Time City, gần trường Trung học cơ sở Mai Động,...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Cổ Linh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      - Nhà 5 tầng/ hướng tây tứ trạch.- DT: 32 m2.- Giá chào: 3,1 (có thỏa thuận thêm).- Tầm tài chính 3 tỉ một chút vào dịp cuối năm mà đi tìm mua đc nhà không...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      Ngõ 239 thông sang phố Hồng Tiến vị trí cực đẹp.+ oto đỗ cổng, oto dừng đỗ cách 10M.+ Cách hồ Lâm Du 10M xung quanh tiện ích ngập tràn, trường chợ 3 bước...
      Ngõ 239, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Lợi - Hà Cầu - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Thông tin mô tả.Hiện trạng nhà: 04 tầng dân tự xây rất đẹp, kiên cố, vững chắc, để sẵn cột chờ lên 5, 6 tầng thoải mái.- Tầng 1: Khách, bếp,  nhà vệ ...
      Đường Lê Lợi, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Thụy Lâm - Thụy Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà c4 196 mét vuông full thổ cư - thông oto nhỉnh 4 tỉ.- Chính chủ cần bán nhanh nhà c4 Thụy Lâm, Đông Anh.- DT: 196,5 mét vuông...
      Đường Thụy Lâm, Xã Thụy Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cương Ngô - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 45 m2 74,45 triệu/m2
      + bán ngay ngôi nhà 4 tầng đẹp tại thôn Cương Ngô, xã Tứ Hiệp 45m2, MT 4m.+ Cách 150m là ra đến bùng binh đầu làng Cương Ngô với trung tâm hành chính công...
      Thôn Cương Ngô, Đường Cương Ngô, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền em cần bán ngôi nhà trước tết, nhà đẹp long lanh chỉ việc xách va li về ở.đc ngõ 239 An Dương Vương - Tây Hồ 50 m2.Nhà 4 tầng, 4 PN, 3...
      Ngõ 239, Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 31 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 31 m2 119,36 triệu/m2
      - Vị trí đỉnh cao, ngõ thông tứ ngả, tiện ích ngập tràn, dân trí cao. Nhà dân xây tâm huyết chắc chắn, full nội thất. Nhà đầy đủ công năng sử dụng, phù...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Nhà góc - nội thất đầy đủ - đủ công năng - 3.450 tỉ - ngõ phố Kim Ngưu - TP Hà Nội.+ Nhà lô góc, thoáng sáng, vượng khí, Nhà dân xây chắc chắn, thiết...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      - Nhà bán trung tâm xã Vân Canh, cách Mỹ Đình chỉ 3 kilomet. gọi ngay 0977 507 ***- Nhà xây độc lập, gần trường trung học Vân Canh.- Xung quanh bán...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Nằm vị trí đẹp nhất, Hà Đông, gần oto tránh, khu vực sinh viên tấp nập ngày đêm, ngay gần toà nhà Hồ Gươm Plaza, gần đại học Kiến Trúc, Học Viện An Ninh,...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 32 m2 133,75 triệu/m2
      4.28 tỉ - phố víp hiếm nhà bán.Nhà mặt ngõ - ôtô đỗ cửa - 1 bước ra phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân - full tiện ích.DT 32 mét vuông - 5 tầng - MT 3.5m -...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Cần bán phố Đại Từ, Hoàng Mai DT 35 mét vuông x 5 tầng giá 4.0 tỉ call ngay 0969 133 *** Xuân Trường hỗ trợ 24/24.Vị trí: Gần chợ Đại Từ, gần trường...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại Phố Vũ Hữu - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      NHỈNH 3tỉ BÁN NHÀ BẮC THANH XUÂN-35m2*4m MT-2MẶT NGÕ- oto ĐỖ CỔNG - GẦN PHỐ GẦN CHỢ VỊ TRÍ TRUNG TÂM THANH XUÂN - Ngõ oto tránh nhau thông Khuất Duy Tiến,...
      Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2 tại Xã Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, nhà đẹp, oto vào, lô góc 3 thoáng nhỉnh 4 tỉ.DT 50m x 4 tầng - lô góc 3 mặt ngõ - chỉ nhỉnh 4 tỉ.Vị trí ngõ tương đối ...
      Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 42 m2 94,77 triệu/m2
      + Vị trí nhà bán gấp đầu cầu Chương Dương, ~ cách đến cầu chỉ ~ 350m, di chuyển sang phố cổ chỉ vài ph + ngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ cách vài mét,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.