Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.894 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,93 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.93 tỷ 103 m2 47,87 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ, 103m2 tòa C. Thiết kế đẹp, đồ nguyên bản chủ đầu tư.Tiện ích đầy đủ, vị trí thuận tiện đi các Q. nội thành.căn hộ...
      Dự án Hà Nội Paragon, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư cao cấp The Zei với các thông số sau:+ chung cư...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,65 tỷ tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Bán chung cư Chelsea Park đường Trung Kính, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ chung cư tầng trung tòa Nam DT 98 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2VS...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 30 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Rẻ nhất tại Mỗ Lao bán đất giá chỉ 3 tỉ. Dt: 30m2, mt: 6m.Gần hotel Anh Quân Hà Đông.Cách trục chính 50m.Gần chợ và trường học.Đường ngõ thông thoáng, thuận...
      Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn 88 mét vuông căn hộ chung cư La Casta.- Thiết kế gồm có 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- Tầng trung đẹp hướng mát.- Đặc...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tây Tựu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      miếng đất Q. Bắc Từ Liêm, phân lô, oto tránh 60m2 ,MT rộng , KD ở sướng , khu vực tiềm năng gần Q. ủy ,đường Tây Thăng Long, đường vành đai 3,5, cầu Thượng...
      Phường Tây Tựu, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,85 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 65 m2 59,24 triệu/m2
      * Chính sách ưu đãi cực khủng chỉ có tại The Tonkin:+ Hỗ trợ vay đến 70 phần trăm.+ CK tới 20 phần trăm.Bàn giao hoàn thiện cao cấp:- Full sàn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chỉ 1,5 tỉ nhận nhà ngay T2/2024 căn hộ chung cư cao cấp Moonlight 1 An Lạc Green Symphony.+ TT theo chính sách NH hỗ trợ - CK 1 phần trăm.* KH vay...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 136 m2 28,68 triệu/m2
      Căn 03, DT 136 mét, nguyên bản CĐT.Tôi cần bán nhanh trước Tết.Mô giới xin không làm phiền.contact 0978 818 ***
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp đất 61 m2 tại Đường Cương Ngô - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 61 m2 52,79 triệu/m2
      miếng đất đẹp còn sót lại làng Cương Ngô - Tứ Hiệp - Thanh Trì.+ 61 mét vuông, MT 4m x hậu 4m, đc sử dụng thêm 10m đất lưu không (tổng 70 mét ...
      Đường Cương Ngô, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh đất 56 m2 tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 56 m2 58 triệu/m2
      Cần bán đất tái định cư Bộ Công An.DT từ 56 - 80 - 180m2.MT rộng.Đường rộng 30m.Quy hoạch, hạ tầng đồng bộ.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.Giá chỉ từ...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,42 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.42 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ tầng cao giá đẹp.- chung cư góc 11.- giá: 4,42 tỉ (bao tất cả phí sang tên đầy đủ).- ban công Tây Nam rất mát mẻ.-...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp mảnh đất 51 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      Phân lô quân đội - 2 mặt ngõ oto đỗ cửa - hàng xóm khu đô thị Viglacera Xuân Phương.lô đất phân lô Quân Đội. Hàng xóm toàn tướng tá.Đất có hai mặt ngõ...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Lên căn 3 phòng ngủ nên gia đình muốn bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Florence Mỹ Đình.- DT: 77 mét vuông, Thiết kế 2...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hei Tower số 1 Ngụy Như khôngn Tum.- Bán căn 2PN, 2 vệ sinh, 96m2, để lại đồ liền tường.- logia hướng Đông Bắc, cửa chính hướng Tây ...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 97 m2 41,24 triệu/m2
      Em còn 2 căn 3N2W, 97 mét vuông tòa 60B Nguyễn Huy Tưởng - PVV Vinapharm.- Căn thứ nhất tầng 2 - 9 bán 4,1 tỉ phí bên nào bên ấy chịu (giá thật).- Căn...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 35 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Bán đất Thạch Bàn, Long Biên Thủ đô Hà Nội DT 35 mét vuông * C4 * 3,50(3,51)m. Vị trí trung tâm Thạch Bàn gần hồ ben và chợ Đồng Dinh. Ngõ oto 7...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.