Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng tại Đường Đội Cung - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền chủ bán ngay nhà Đội Cung P. 11 Q. 11.DT: 139,7 mét vuông (6,75x20,6m).Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 1 ST (5 PN, 4  phòng vệ sinh).Tiện...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      HÀNG KÍN, BÁN NHÀ TÂN BÌNH , NGANG LỚN 7M DÀI 7M - XÂY DỰNG 4 TẦNG - GIÁ 3 tỉ NHỈNH Vị trí Cống Lở, P15, Q Tân Bình+ DT: 7 x 7m công nhận đủ 45m+ Khu VIP...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 31 m2 109,68 triệu/m2
      NHÀ ĐÃ ĐẸP - TÂN BÌNH HẺM 8M THÔNG 2 oto TRÁNH NHAU, NHÀ 2 TẦNG BTCT KIÊN CỐ MÀ GIÁ CHỈ NHỈNH 3 tỉ. Huỳnh Văn Nghệ tổng DT 31 2 lầu ngang 3.1 dài 10,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 25 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 1 - Bình Thạnh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 25 m2 172 triệu/m2
      * chính chủ cần bán nhà c4 hẻm ô tô đậu cửa đường Lê Văn Duyệt, P. 1, Q. Bình Thạnh.DT công nhận 24,9 mét vuông.nhà c4 tiện xây mới, hẻm ô tô có...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường 18 - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 0 m2
      * Vị trí.Sát công viên Làng Hoa - Quang Trung, gần trường cấp 3 Nguyễn Công Trứ, Cách Mt Quang Trung 200 mét vuông.* Mô tả.- DT 61,5 mét vuông...
      Đường 18, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 26 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 26 m2 173,08 triệu/m2
      Hẻm oto sát nhà - trước nhà hẻm lớn - gần đường - vị trí đẹp - nhà đẹp 5 tầng BTCT - 4 tỉ 5.=======================L/H Sang 0777 826 ***.DT 26 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 2m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Nhà sổ hồng (Q. 7.4*10m (3 lầu đúc thật, 3 PN, sân thượng, 3 vs, PK, bếp đầy đủ).Cách Lê Văn Lương 30 m, hẻm trước nhà 2,5m. Qua Q. 1 mất 10ph. Gần Lotte,...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Nguyễn Tấn Thanh Xuân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Mai - 6 - Quận 3, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 60 m2 59,84 triệu/m2
      + Đường Nguyễn Văn Mai - P. 8 - Q. 3+ DT: 60 mét vuông (5Mx12M)+ giá: 3Tỷ590 (thỏa thuận)z xã+ Kết Cấu: Nhà 1 Trệt - 1 Lửng - 1 Lầu - 4 PN - 3 WC+...
      Đường Nguyễn Văn Mai, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      Hẻm 127/ Lê Thúc Hoạch, Tân Phú 4,5x7m, 4x tỉ (x nhỏ).Mô tả:Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu có bạn công, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.Vị trí: Cách 1 dãy...
      Hẻm 127/, Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường 10 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      + DT 4 x 10m = 40m2.+ Nhà 1 Trệt, 1 Lửng có logia, 2 PN.+ Sổ gửi NH cho an toàn.+ KDC an ninh, không ngập nước.+ Hãy gọi cho Thắng để xem nhà.+ Tiện ích bao...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại Đường 19 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      MT đường 19 - 100m ra Nguyễn Thị Định, ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, Chợ Chiều, BV Lê Văn Thịnh, trường cấp 1,2,3 1,2,3, Đảo Kim Cương, Cao Tốc LT - DG...
      Đường 19, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Chuyên Dùng 9 - Quận 7, giá 4,78 tỷ

      4.78 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp MT KD giảm giá cuối năm.Thông tin cơ bản.- DT: 3 x 21m, công nhận đủ 63.2m2.- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng nội thất đầy đủ.- Công năng sử dụng...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Liêm Nhà Đất Nhà Bè Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Kim - Hóc Môn, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 105 m2 33,34 triệu/m2
      Giá 3.5 tỉ - bán nhà Hóc Môn sổ hồng - Xã Xuân Thới Sơn - hẻm xe hơi đường Lê Thị Kim - thông Nguyễn Thị Thử - Trần Văn Mười.- DT 5x21m, sổ hồng.- Nhà...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 60 m2 tại Phường Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Bán Nhà đường nội Bộ Khu phước Bình Q9 Tp Thủ Đức.DT. 4m x 16m nhà c4 còn mới, nhà Gồm sân đậu xe, nhà khách, nhà khu bếp 3 PN.Nhà Nằm KDC hiện hữu.pháp ...
      Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Búp, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 54 m2 67,6 triệu/m2
      + DT: 4 x 14m.+ Nhà 1 trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ rộng rãi.+ SHR, vuông tờ A4 công nhận đủ không lộ giới hay quy hoạch.+ Ngay chợ Nguyễn Thị Búp, ngã tư...
      Đường Nguyễn Thị Búp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 55 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 4,94 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 89,82 triệu/m2
      call ngay Nhung 0369 076 ***- Vị tri: Cách MT 50m, kế bên khu Cityland và Lotte mart, Vincom Quang Trung. Giáp các trục đường Nguyễn Văn Lượng, Phan Văn...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường 6 - Phước Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Hiếm có 4.8 tỉ MT KD.Chủ cần bán ngay ngôi nhà MT KD khu Phước Bình Q. 9.Giá chỉ 4.8 tỉ nhà 3 lầu ở và KD đa ngành nghề.pháp lí nhà 3 lầu SHR, đã hoàn...
      Đường 6, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Bình - Quận 9, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      Bán Nhà Q. 9 Tp Thủ Đức.DT. 50 mét vuông đất, nhà xây dựng 3 lầu mới như hình.Nhà nằm KDC hiện hữu.pháp lí sổ hồng.Không quy hoạch chanh chấp...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.