Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Hiến - Bắc Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      Chính chủ hạ chào 300 tr bán ngôi nhà gần Học Viện Tài Chính Bắc Từ Liêm DT 30 mét vuông - 5 tầng oto đỗ cửa, khu phân lô cực đẹp.Gần các trường học...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 30 m2 121,67 triệu/m2
      3 tỉ nhỉnh có nhà dân xây Trương Định - 10m ra oto tránh - nhà dân - ngõ ba gác tránh xe máy - bay nhanh.Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Hoàng Mai, oto tránh...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Cốc - Nam Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 38 m2 93,43 triệu/m2
      Nhà Tây Mỗ - 38 mét vuông - 4T - Sát VinSmart - oto cách 20m - đủ đồ - ở ngay - chỉ hơn 3tỉ.Alo ngay: 0976 197 *** xem nhà 24/24.Thiết kế 4T hiện...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 32 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 32 m2 143,75 triệu/m2
      Bán nhà siêu rẻ! Ơi phố Định Công Hạ - Hoàng Mai, Vị trí víp, nhà mặt ngõ oto tránh, KD, 32m2*4T.Vị trí nhà siêu víp - ngõ oto tránh - KD.Nhà 4T xây kiên...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 40 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà Giáp Nhị Trương Định nhà mới ở luôn 40m2 x 5T, 3,6 tỉ.- Bán nhà ngay Trương Định Hoàng Mai nhà mới ngõ tương đối rộng cực gần phố, gần ô tô...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 34 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 34 m2 126,48 triệu/m2
      Bán nhà Mỗ Lao - 3 bước ra hồ, 15m oto tránh, mt 5m, giá chỉ 4 tỉ.Vị trí trung tâm, gần trường, chợ, oto, các trường Đại học lớn.Dt 35m2, MT lớn 5m, ngõ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 34 m2 107,36 triệu/m2
      Hiếm! Đại Mỗ - sát phố - gần chợ - oto đỗ cửa ngày đêm - 34 mét vuông - xây 4T - giá 3,65tỉ.Alo Ngay: 0976 197 *** xem nhà 24/24.Vị trí trung tâm Đại...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 33 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 33 m2 121,22 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Định Công Hạ - Hoàng Mai, ngõ thông 3 gác tránh, gần phố, 33m2*5T xây mới.Nhà mới ở ngay - ngõ 3 gác tránh - an ninh đảm bảo.Nhà xây...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Lĩnh Nam ngõ thông rộng, 2 mặt thoáng nên phòng nào cũng đón ánh sáng ngập tràn, ở sướng tốt cho sức khỏe. Cách 5m ra ô tô dừng đỗ rất...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Nam Từ Liêm, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 38 m2 85 triệu/m2
      Rất thuận tiện đi lại.Còn nhiều nhà đất phù hợp: Mua ở, đầu tư, mua tích lũy TS.Giáp khu vui chơi thể thao, nhà hàng, coffee, trường học.không trung ...
      Ngõ 342, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Khai - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 36 m2 93,06 triệu/m2
      Quá rẻ - chỉ nhỉnh 3 tỉ có ngay nhà Tân Khai 36m2 - gần Times City - gần trường - gần phố.chính chủ tặng đầy đủ nội thất đẹp.DT 36m2 - 4 Tầng - 3.4m MT -...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 39 m2 tại Đường Chu Huy Mân - Phúc Đồng - Long Biên, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 39 m2 123,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phân Lô Chu Huy Mân - Long Biên, lô góc, oto đỗ, KD giá 4,8 tỉ.+ Lô góc 2 MT KD thoáng sáng vĩnh viễn, oto đỗ cửa.+ Thông với đường Nguyễn...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 32 m2 143,75 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, lô góc - nội thất đầy đủ, ngõ riêng ở Ngọc Lâm Long Biên 4.6 tỉ có thỏa thuận.DT: 32m2; Tây Nam.Vị trí hiếm gần phố, nội thất đầy ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thanh Lân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán lại ngôi nhà tại đc số nhà 32A, ngõ 55/31 phố Than lân, P. Thanh Trì, Q. Hoàng Mai.Nhà xây riêng độc lập rất chắc chắn, thiết kế rất...
      Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 32 m2 134,38 triệu/m2
      👉 BÁN NHÀ NGỌC THUỴ - 1 căn DUY NHẤT - NGAY NGÕ CHỢ NGỌC THUỴ - oto ĐỖ CỔNG - GIÁ CHỈ NHỈNH 4 tỉ. 👉 thiết kế: + tầng 1: khách - bếp - vs+ tầng 2+3+ 4:...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 44 m2 68,19 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi muốn bán lại ngôi nhà phố Mậu Lương, Hà Đông.DT: 44m2.Nhà xây chắc chắn, thoáng trước sau, vuông vức, đủ nội thất cơ bản, về ở...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 34 m2 97,06 triệu/m2
      DT: 34 mét vuông x 5 tầng.Hướng: Tây tứ trạch.pháp lí: bìa đỏ.Thiết kế: 5 Tầng (3 PN gồm 3 điều hoà + rèm cửa, 1 phòng thờ, sân phơi đã trang bị mái...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Thanh Lân - Hoàng Mai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 52 m2 84,62 triệu/m2
      - bán nhanh nhà P. Thanh Trì - Hoàng Mai. Hàng xóm với Times City giao thông thuận tiện chỉ vài ph lên phố cổ. Tiện ích ngập tràn gần trường cấp 1,2,3,...
      Đường Thanh Lân, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.