Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 55 m2, giá 4,15 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 55 m2 75,46 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 55 mét vuông thông thuỷ 2 phòng ngủ/1VS tòa CT1 - A1, căn đẹp nhất tòa - 4.15 tỉ.DT 55 mét vuông thông thủy...
      Lô CT2 Khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 71 m2, hướng Đông, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      🏢 Bán căn 2 phòng ngủ FPT Plaza2 tầng trung nội thất đầy đủ đẹp 📣📣🍀 chung cư tầng trung view TP thoáng mát đẹp long lanh về đêm🌹 DT 71m²...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 125 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      💥CẦN bán nhanh NHÀ 2 TẦNG - 125m² - CHỈ 4,5 tỉ✅Vị trí: Gần chợ nhỏ Dĩ An - Bình Dương, tiện kinh di chuyển khu vực xung quanh🏡Kết cấu: 2 tầng, 5x25m², 4...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lương Văn Can - 15 - Quận 8, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 33 m2 117,58 triệu/m2
      🔵 BÁN NHÀ GÓC – HẺM 4M THÔNG TỨ HƯỚNG- đc: Hẻm 1/ Lương Văn Can, P15, Q8 – gần Cầu Số 2, Cầu Nhị Thiên Đường- DT: 3.8m x 9m = 32.8 mét vuông | diện ...
      CHỈ 150m ĐẾN MT Đường Lương Văn Can, Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 64 m2 67,97 triệu/m2
      🏡 Nhà mới 3 tầng, hẻm thông, giáp Q. 7 – Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè• DT: 4x16m, trệt + 2 lầu• 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân trước sân sau thoáng mát•...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp chung cư 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      🏡 NAM LONG chào bán PHÂN KHU MỚI – TRELLIA COVE | MIZUKI PARK✨ GĐ đẹp nhất – giá mềm – Chính sách cực kỳ dễ mua⸻💰 giá NỔI BẬT:• 2 phòng ngủ –...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225 mét vuông.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2

      Cần bán ngay mảnh đất 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225m2.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua giá đất hẻm, sở...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Lam Hạ - Phủ Lý - Hà Nam

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Duy nhất một căn khối đế rẻ nhất thị trường, TT sớm chỉ 3,1 tỉ, vay bank nhỉnh 3,7 tỉ vào vốn ban đầu chỉ 850 tr sở hữu ngaysổ hồng riêng lâu dài, nhanh...
      QL21A, Tiên Hiệp, P. Lam Hạ, TP. Phủ Lý, Hà Nam

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 21A - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      BÁN nền đất ĐẸP TẠI ĐỒNG TRẠNG HÒA LẠC | ĐẤT NỀN LÕI ĐÔ THỊ VỆ TINH HÒA LẠC. VIEW HỒ FULL THỔ CƯ TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNHanh chị đang tìm một nền đất vừa...
      Đường Quốc lộ 21A, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 65 m2, hướng Nam tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      🏩 SIÊU PHẨM HẺM 6M Hương Lộ 2 Bình Tân - LÔ GÓC 2 MT không QH LG - 4 TẦNG BTCT - 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất - SD 65m2 SỔ...
      Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 toilet)tầng cao💶giá chỉ :...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 34 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 34 m2 135,3 triệu/m2
      NHÀ VƯỜN LÀI- Q. TÂN PHÚ – CÓ SÂN RỘNG - GIÁ CHỈ 4 tỉ 6💸 Hiện đang cho thuê nhà với giá 10 tr ( có dòng tiền sẵn )💸 DT: 4m x 15m💸 Có 1 tầng , 2...
      185/13 Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 39 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 39 m2 97,44 triệu/m2
      Tại sao lại chọn đầu tư vào căn hộ chung cư The Soleil biển Mỹ Khê DN.Năm 2026 Lên ngôi căn hộ chung cư hiện hữu, vận hành ngay, có dòng tiền thật.Thị...
      Giao lộ Phạm Văn Đồng, Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 81 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      ✅căn hộ chung cư  Homyland Riverside👉 403A Nguyễn Duy Trinh, Q. 2.👉 căn hộ chung cư 81M2( 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh)tầng...

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      MUA BÁN ĐẤT NỀN ĐOÀI PHƯƠNG - CỔ ĐÔNG - HÒA LẠC | 100m2 FULL THỔ CƯ ĐƯỜNG THÔNG RỘNG - giá siêu mềmVị trí: Phúc Lộc - Đoài Phương - Hòa Lạc - TP Hà Nội...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán căn 46 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,4 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 46 m2 73,92 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch nên gia đình chuyển đổi căn hộ 1 ngủ logia hướng Đông Nam tại căn hộ chung cư Galia Hà NộiThông số: Diện tích:...
      Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá