Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư 3 phòng ngủ góc siêu đẹp, quỹ hàng mới chủ đầu tư duy nhất tại dự án Sky Forest Ecopark.* Mô tả căn hộ chung cư:-...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất dự án 122 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 122 m2 30 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay, lô liên kế ngang 6.1m siêu rẻ thuộc KĐT Mỹ Gia, Nha Trang.- DT: 6.1x20m.- Giá chỉ: 30 tr/ mét vuông.- Vị trí: Gần Võ Nguyên Giáp,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án 333 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 333 m2 13,8 triệu/m2
      Hàng hiếm đất căn biệt thự Đông Nam giá siêu mềm nhất chỉ 13,8 tr/ mét vuông.Đường thông 16m cách sông chỉ 50m.KĐT Nam Sông Cái cách trung tâm...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 150 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất lô nhà phố thương mại gói 2 KĐT Mỹ Gia Nha Trang lô sạch đẹp.Đối diện chợ, ngay gần công viên.DT: 150 mét vuông: Ngang 7,5m x dài 20m.Giá:...

      Sở hữu shop house 4 tầng, 88 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Hưng Hòa - Vinh - Nghệ An

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Mừng bạn về nhà.Vốn tự có chỉ với 1,2x tỉ anh/chị đã sở hữu ngay siêu phẩm nhà mặt tiền Vườn tại Eco Central Park Vinh.- DT đất 88 mét vuông.- Xây...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Lạng Sơn - Lạng Sơn

      3.6 tỷ 0 m2
      Bán cắt lỗ nhà mặt tiền 3,5 tầng TP Lạng Sơn, giá 3,6 tỉ, gọi công chứng ngay 0916 992 ***.Thông tin chi tiết.- DT: 81,5m2.- MT: 5m.- sổ hồng riêng lâu...
      Dự án Apec Diamond Park, Đường Quốc lộ 1A, Xã Mai Pha, Lạng Sơn, Lạng Sơn

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 2 tầng, 96 m2, giá 3,8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao shophosue chân đế dự án Dragon Castle Hạ Long giá 3,8 tỉ - Phục vụ hơn 3000 dân cư và chuyên gia Hàn Quốc tại 3 block cao cấp nhất Hạ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất 116 m2, mặt tiền 6m tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 116 m2 28 triệu/m2
      Hot - hot - hot! Đất nền mặt biển view vịnh kì quan Hạ Long 28 tr/ mét vuông - sẵn sổ sang tay 0826 516 ***.Nắm bắt cơ hội đầu tư chắc thắng, sinh lời...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 114 m2, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 114 m2 33,34 triệu/m2
      Suất đầu tư hợp lý nhất năm 2023.Chỉ từ 1,3 tỉ vốn đầu tư sở hưu miếng đất 108m2.Giá đất bắt đáy bất động sản.- Ký hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư.- Mục...

      Bán nhanh biệt thự 1 tầng, 700 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội

      4.5 tỷ 700 m2 6,43 triệu/m2
      Nhà mình không ở có nhu cầu bán nhà tổng DT đất hơn 700 mét vuông trong đó nhà xây 200 mét vuông, sân vườn đẹp, nhà mới xây xong tháng 6 năm...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.16 tỷ 75 m2 55,34 triệu/m2
      Chính chủ bán CH Imperia Garden, DT 75 mét vuông, 2 phòng ngủ 2W, đầy đủ nội thất, giá 4,15 tỉ liên hệ ngay 0902 172 ***- Thiết kế 2...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Khai Sơn City từ 1.1 tỉ chung cư 89.5 m2 thông thủy. HTLS 0 phần trăm + không trả gốc 15 tháng.+ bìa đỏ vĩnh viễn.+ Diên tích 77...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở căn hộ 173 Xuân Thủy - Cầu Giấy - thành phố Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      Gia đình đang có nhu cầu bán căn hộ chung cư 70m2 dự án TSQ, Mỗ Lao, Hà Đông.căn hộ chung cư đc thiết kế 70m2, 2 ngủ 1 vệ sinh. Phòng khách rộng,...
      Dự án TTTM TSQ, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ đẹp Park Hill - 80 mét vuông giá 4.9 tỉ. hotline: 0901 793 ***.Thiết kế: 2 phòng ngủ sáng, 2 vệ sinh, view...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Không ở đến nên gia đình muốn bán ngay chung cư tại Dự án Golden Park Tower, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 85 mét vuông, thiết kế 2 ngủ + 2...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 105m2 đẹp nhất dự án Le Grand Jardin View trực diện hồ Sài Đồng.* Duy nhất quỹ ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      * * * Cuối năm thu hồi vốn, nhiều chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư * * *.bất động sản AMA Group gửi đến KH quỹ căn 2 - 3 - 4 PN tại căn hộ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.