Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      - Chỉ Cần TT ~ 800 tr tương đương 20 phần trămGTHĐ- Đợt 1: Tháng 1/2024 TT 5 phần trăm- Đợt 2: Tháng 4/2024 TT 5 phần trăm- Đợt 3: Tháng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Thoa Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,95 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 86 m2 57,56 triệu/m2
      - DT: 86 mét vuông, có 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- căn hộ góc nhìn đc 2 view.- Nội thất thiết kế xịn xò, mới tinh 100 phần trăm,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,19 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.19 tỷ 71 m2 44,93 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh + logia | 2 view xịn xò.- Bán giá chỉ 3.185.000.000đ (full thuế phí sang ...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 61 m2 54,1 triệu/m2
      THỜI ĐIỂM CÓ 1-0-2 ĐỂ MUA căn nhà phố ĐẠI LỘ VÕ VĂN KIỆT, GIÁ TỪ 45 tr/ mét vuông Quý 4/2023, thị trường BĐS đc nhận định đang ở thời điểm tốt nhất...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Đông, giá 3,8 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      - NH hỗ trợ vay 75 phần trăm LS chỉ 1 phần trăm/̆ năm, mỗi tháng góp ~ 2 tr.- Ân hạn nợ gốc đến 2 năm- Hỗ trợ thủ tục vay hoàn toàn free- Tặng...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Ngọc Thoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 40 m2 84,75 triệu/m2
      NHỈNH 3 tỉ NHÀ 3 LẦU hẻm xe hơi XÂY MỚI nội thất đầy đủ - LÊ QUANG ĐỊNH, P.11, BÌNH THẠNH- DT: 5.7 x 7m (40m2)- Kết cấu: Trệt 3 Lầu Sân thượng, 3 PN,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 51 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      * Bán nền đất Bình Tân, DT 51 mét vuông, sổ riêng, xây tự do, gần ngã 4 Gò Mây, chỉ 3 tỉ. call ngay 0906 839 ***KHU VIP BÌNH TÂN_ĐỒNG BỘ XỊN SÒ_...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 40 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 40 m2 84,25 triệu/m2
      Đường 185 Phước Long B - Thủ Đức.- DT: 40m2, 2 tầng- giá: 3.37 tỉ đồngMô tả: Nhà 2 tầng, 2 PN, logia thoáng mát, mới đẹp, vô ở ngay.Hẻm Kia Morning đỗ...
      Đường Số 185, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      Chủ gởi bán nền tan kien Bình Chánh Hồ Chí Minh hẻm bờ xe lam 120m gia 3ty2 chot hcc hợp tác ae chạy phụ Nhận ký gửi nhà đất Bình Chánh Long An
      Đường Bờ Xe Lam, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 55 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      - DT: 55 mét vuông (4,7x12) công nhận đủ.- Đất sạch, không dính quy hoạch, hẻm ô tô.- 3p đi xe ra Đặng Văn Bi, 5p đi xe ra ngã 4 Bình Tháu và ngã ...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Hòa Hưng - 12 - Quận 10, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà đường Hoà Hưng, P. 12, Q. 10.- DT: Ngang 5m x Dài 14m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.- Nhà đẹp,...
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 68 m2 tại Đường Hậu Giang - 6 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 68 m2 49,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà đường Hậu Giang, P. 6, Q. 6.DT: 68m2 (ngang 4m x dài 17m).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 3 toilet, sân thượng...
      Hẻm 1/, Đường Hậu Giang, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - 17 - Phú Nhuận, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 45 m2 67,78 triệu/m2
      Thanh lý ngôi nhà nằm ngay đường Cao Thắng, P. 17, Q. Phú Nhuận, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.+ DT: 45 mét vuông (ngang 4,5m dài 10m).+ Kết cấu nhà:...
      Đường Cao Thắng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Kingston, DT 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, tầng cao, giá 4,5 tỉ bao hết thuế phí.thỏa thuận cho khách...
      Kingston Residence, 223 - 223B, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu miếng đất 150 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Cần Bán 2 lô MT đường 18 xã Tân Thông Hội sát QL22.- Vị trí MT đường số 18, cách QL22 chỉ 200m.- DT:Lô 1: 6 x 25m (Tổng 150 mét vuông có 133 mét ...
      Đường 18, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Lưu Hữu Phước - Quận 8, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh sổ hồng hoàn công 135,3 mét vuông nhà mới có máy nước nóng NLMT, nhà có...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Phường 3 - Gò Vấp, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Nhà chính chủ đường số 1, P. 3 GV. DT: 4x13m(nở hậu: 5.7m)=3.6tỉ.Nhà trệt lầu. Hẻm trước nhà thông thoáng, gần đường, vị trí trung tâm, giao thông thuận...
      Đường Số 1, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 64 m2 65,16 triệu/m2
      - Cần bán nhà c4 còn mới khu phố 2 đường số 10, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 4x16m nhà vừa xây chắc chắn, nhà trống dọn vô ở ngay, Đường rộng 5m.-...
      Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.