Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 87 mét vuông tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tòa GoldSeason.Do gia chủ không...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư toà C3 Nguyễn Cơ Thạch.DTTT 98m2.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 1 logia.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.Giá...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 78 m2 46,16 triệu/m2
      * Duy nhất căn hộ chung cư 78m2 hướng cửa TB, logia ĐN căn hộ Florence Mỹ Đình cho chủ mới giá 3,6 tỉ.* Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ 80m2 thông thuỷ, tầng đẹp, view thoáng. chính chủ để lại full đồ.Giá chỉ 3tỷ450 bao tất cả thuế phí.bìa đỏ cầm bỏng...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Đấu giá Thế Trạch Lô A8.Cổng khu công nghiệp Sạch.MT= MH = 5m.Chiều dài 20m.Giá công khai: 36,5tr/m2.
      Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      bìa đỏ chính chủ - Bán căn Sunshine Riverside 61.4m2 (thông thủy) - logia: Nam.- Giá: 3.1 tỉ (bao phí + bìa đỏ + full đồ).- bìa đỏ chính chủ.- Có đồ rời...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Dư Văn Quang - Sunshine Riverside - Tây Hồ Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Bán chung cư đc chính chủ rất chăm chuốt từng cen ti mét, nhà rất có lộc do chuyển công tác nên cần bán nhanh. Chủ đã mua đc nhà bên Vincom Long...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng tại Trung Văn - Nam Từ Liêm, Thanh Xuân. Sẵn hợp đồng thuê

      4.26 tỷ 109 m2 39 triệu/m2
      PKD CĐT chào bán sàn thương mại - văn phòng NHS Trung Văn - mặt đường Tố Hữu.- Vị trí dự án: Ô đất HH - 02A nhóm nhà ở hướng Đông Nam Tố Hữu, P. Trung...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 144 m2, giá 4,59 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.59 tỷ 144 m2 31,88 triệu/m2
      chính chủ gửi bán các chung cư 144m2 tại tháp 2 Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá: 4,59 tỉ.- DT: 144m2.- Thiết kế chung cư:+ 2 + 1 ngủ - 2 vệ sinh.+ Hướng...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 104 m2 29,81 triệu/m2
      Em Giang cần thanh lý chung cư 3 phòng ngủ 104m2 giá chỉ 3.1 tỉ.* logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.* View hồ Yên Sở.* Tầng đẹp giá mềm.*...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 59 m2 72,04 triệu/m2
      HÀNG HIẾM CÓ KHÓ TÌM - TRỤC CHÍNH KD TỐT - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - Ở SƯỚNG.Tại Hội Phụ- Đông Hội- Đông Anh.miếng đất S=59m2.Tiền=4,1 m.Hậu=4,1 m.miếng đất nằm...
      Đường Hội Phụ, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 112 m2 26,79 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày 28 và 29 CH cao cấp Văn Khê 3 phòng ngủ gia đình đã làm nội thất rất cẩn thận hết gần 400 tr, nằm trên trục...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 41 m2 74,4 triệu/m2
      Nhà 2 tầng lô góc 44m, Kiến Hưng, Hà Đông. dân xây, kết cấu kiên cố vững chắc giá chỉ 3 tỉ 50 tr.DT 44m.MT 5.9m.Vị trí nằm ngay đầu tổ 9 Mậu Lương, Kiến...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, hướng Bắc tại Đường Gia Quất - Long Biên, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên. Số nhà 10 ngõ 107 phố Gia Quất.- Nhà nằm gần căn hộ chung cư Homeland, ngõ ba gác, cách...
      Số nhà 10 ngõ 107, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 52 m2 95,2 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto ĐỖ CỬA - DÂN TỰ XÂY CHẮC CHẮN - nội thất đầy đủ. Vị trí nhà thuộc Tư Đình, cách cầu Chương Dương, BV Tâm Anh, trường song ngữ...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Nhà đẹp: 5T - 40 mét vuông, MT đẹp, oto vào - KD - gần QL32 - đại học Công Nghiệp - Nhổn.- Nhà vừa xây dựng đơn lập 5T - TK full công năng 4 ngủ, vị...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 55 m2 74,55 triệu/m2
      - DT 55m2, dân xây 4 tầng vô cùng chắc chắn.- Tiện ích xung quanh gần trường, chợ, KD hay mở công ty văn phòng, ở đều tuyệt vời!- Cho thuê đc giá cao, dòng...
      Đường Tân Xuân, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 38 m2 103,95 triệu/m2
      Nhà mới hoàn thiện - gần phố - gần ô tô - an sinh xã hội đỉnh.- Vị trí đẹp, gần chợ đêm Lĩnh Nam, trường cấp 1,2,3, ĐH Mở, cách ô tô tránh 20m, giao...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.